cách dạy của thầy sơn

D

daothang1071993

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình thấy thầy Sơn dạy rất hay day cho mình nắm vững cách giải khi gặp các dang toán hóa vì đề thi đại học ko bao giờ ra cho mình cách giải cụ thể mà mình phải kết hợp giữa cách cách giải và lý thuyết 1 cách thông minh mà sao nhiều người nói thầy dạy máy móc và như thế này thế kia? đề thi đại học chỉ cần nắm vững kiến thức và vận dụng linh hoạt! đề thi đại học thường ko giải bằng các cách tính nhanh được hay là vận dụng công thức có sẵn mà ra kết quả đúng được! mình thấy thầy dạy rất vui tính cho mình nhớ rất nhanh! sao mà nhiều người nói thầy kinh quá! phát ges!

C

conlokmaudakam96

uh, mình củng học với thầy Sơn trong khóa luyện thi cấp tốc thấy thầy giảng hay, cách làm ngắn gọn . Nhưng mà tùy từng bạn thôi, thấy học với ai dể hiểu thì học . tai mổi thầy có 1 cách dạy # nhau mà .:D mà khi nào thầy ra hóa học mới nhỉ, mình năm nay lên 12 muốn học nhưng ko thấy !

M

meanproialy

Mình thì chưa có kinh nghiệm nhiều, cả hai thầy đều là GV VIP cả nhưng mình tính chỉ học 1 trong 2 thầy thui... bạn nào cho mình lời khuyên tốt nhất với@@

Top Bottom