Các thành viên diễn đàn chú ý

B

bacho.1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Anh hocmai.toanhoc đã chia tay hocmai.vn từ đây chúng ta sẽ không còn thấy bóng dáng các bài viết của hocmai.toanhoc( Trinh Hào Quang ) nữa . Sau nhiều năm gắn bó anh đã chuyển đến môi trường làm việc mới tốt hơn với tương lai của bản thân . Chúng ta cùng nói lời cám ơn tới anh những ngày này .
Đầu tiên la em
Cám ơn anh ! cám ơn anh đã cho em những bai giải chất lượng , cám ơn anh đã giúp em trong học tập rất nhiều . Em và các thành viên của khoá Luyện Thi Đảm Bảo sẽ mãi nhớ anh , chúc anh thành công .

B

buiductri_93

Chào các bạn học sinh! Thành Viên học mai.vn!
Tôi biết anh Hào Quang qua 1 người bạn! vậy là anh đã :" Chuyển công tác đến một môi trường mới tốt hơn"
2 năm gắn bó với học mãi! Qua các bài giảng của các Thầy( Thầy Khải, Thầy Phương,Thầy Hiền,Thầy Hinh, và đặc biệt là: " Thầy Võ , và Thầy Quang:"
, Tôi học được rất nhiều!
Các bài tập Tự luyện, các bài hướng dẫn giải của Hào Quang rất hay, đầy tâm huyết của một giáo viên trẻ mới ra trường!
Tôi biết anh còn nhiều:" duyên nợ" với nghề dạy học lắm,nhưng do cuộc sống! mà anh đã chọn cho mình lối đi riêng!
Tôi cũng ko biết nói gì hơn nữa,chúc anh sẽ thành công trên sự nghiệp, cảm ơn anh vì tất cả những gì mà anh đã giúp đỡ cho các bạn học sinh!
"

T

thanhbinh_92

chúc a sẽ luôn thành công trên con đường sự nghiệp mà a đã chọn:)

H

hocmai.cskh

Thay mặt trung tâm Hocmai.vn, mình xin cảm ơn các bạn đã dành những tình cảm tốt đẹp cho anh Trịnh Hào Quang (hocmai.toanhoc).

Thực sự, Hocmai.vn cảm thấy vô cùng tổn thất khi anh Quang nghỉ làm tại trung tâm. Chúng tôi hiện vẫn đang nỗ lực tìm người thay thế xứng đáng anh ấy, hi vọng box Toán sẽ lại là sân chơi nhộn nhịp, bổ ích cho các bạn học sinh yêu Toán :)

D

dinhkhanhtrung

Em xin cảm ơn thầy Quang rất nhiều vì những bài giải hay và dễ hiểu của thầy !
Em chúc thầy sẽ thành công với công việc của mình.

Top Bottom