Các sự kiện đáng chú ý trong thời gian công bố điểm thi ĐH, CĐ 2012 tại Hocmai.vn

H

hocmai.tuyensinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vậy là đến thời điểm này đã có gần 80 trường ĐH, CĐ công bố điểm thi 2012, nhiều bạn đã biết được kết quả thi của mình nụ cười đã nở, sự tiếc nuối cũng đã có. Bên cạnh đó rất nhiều bạn đang hồi hộp ngóng trông từng giờ từng phút để biết xem khi nào trường mình thi công bố điểm. Hocmai.vn luôn luôn cập nhật nhanh nhất các trường đã công bố điểm thi ngay khi các trường gửi dữ liệu về cho các báo. Danh sách các trường cập nhật điểm được sắp xếp theo thứ tự các trương công bố điểm sớm hay muộn để giúp các sĩ tử có thể thuận lợi nhất khi xem.

Làm gì sau khi biết điểm thi của mình? chia vui ở đâu? chia sẻ với ai? Câu trả lời sẽ có trong topic " Báo tin vui kết quả thi ĐH, CĐ với Hocmai.vn". Ngay khi có điểm, dù thấp hay cao cũng đừng ngần ngại báo cho các thành viên khác biết, cho các thầy cô, anh chị tại Hocmai.vn để nhận ngay các lời chúc, lời chia sẻ, động viên từ các bạn bè, các thành viên trong ngôi trường chung của học trò việt. Đồng thời hãy chia sẻ kinh nghiệm học tập thi cử cho các thế hệ tiếp theo cùng cố gắng, gửi lời cảm ơn, tri ân tới các thầy cô đã giảng dạy, các bạn bè đã giúp đỡ mình, bên mình...

Hãy cùng theo dõi các sự kiện trong mùa thi ĐH, CĐ 2012 nhé!

Top Bottom