Các mod giúp em vấn đề này chút nha !

L

lovely7777

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em thấy trong diễn đàn mình có topic 10 điểm chú ý khi làm bài thi ĐH&CĐ nhưng em không thể nào xem nội dung của 10 điểm chú ý khi làm bài thi ĐH&CĐ vì được thông báo là bạn không đủ quyền ???.
Em rất mong mọi người giúp đỡ em vấn đề này,vì sắp thi rồi nên em lo lắm. hjx :)

H

hocmai.toanhoc

Em thấy trong diễn đàn mình có topic 10 điểm chú ý khi làm bài thi ĐH&CĐ nhưng em không thể nào xem nội dung của 10 điểm chú ý khi làm bài thi ĐH&CĐ vì được thông báo là bạn không đủ quyền ???.
Em rất mong mọi người giúp đỡ em vấn đề này,vì sắp thi rồi nên em lo lắm. hjx :)

Chào em!
Lý do em không xem được là do bài viết bị lỗi. Bài viết đã được sửa, em vào xem lại nhé!

L

lovely7777

Chào em!
Lý do em không xem được là do bài viết bị lỗi. Bài viết đã được sửa, em vào xem lại nhé!

Em chào thầy ạ,thưa thầy.
Khi em ấn vào đường link : trong bài viết là :
http://hocmai.vn/mod/resource/view.php?id=31041
thì hiện lên thống báo "Rất tiếc, Bạn không có đủ quyền để xem nội dung này."
và hệ thống tự chuyển đến "HỌC THÊM TOÁN 12 - THẦY TRỊNH HÀO QUANG
CHUYÊN ĐỀ THỂ TÍCH KHỐI ĐA DIỆN"

Vấn đề này là sao thế thầy ? Mong thầy giúp em ạ.

H

hocmai.cskh

Hi em!

BQT diễn đàn đang cố gắng tìm ra lỗi của bài viết đó, ngay cả tài khoản Smod cũng gặp thông báo giống như em. BQT sẽ khắc phục trong 1-2 ngày tới, nên em vui lòng chờ đợi kết quả nhé!

Chúc em học tốt :)

L

lovely7777

Việc không truy cập này em thấy diễn ra từ khá lâu rồi,hjx.Hôm nay em vào vẫn không được Mod ạ ?.Sao Mod không sao chép nọi dung ra hẳn 1 topic khác để khỏi phiền cho bọn em.Xin chân thành cảm ơn.

Top Bottom