các mod chấm bài lung tung

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoanby

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình có một thắc mắc khi đưa một bài nào đó nên diên đàn thì ai có quyền chấm đúng sai cho các thành viên? Những bài chưa được giải quyết thì phết là đúng không để cho người gửi có ý kiên phản hồi gì cả cứ thế cho đúng một cách vô tội vạ không thể chấp nhận được!http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?p=1903868#poststop đây là một bài trong mod vật lí mình muốn có ý kiên phản hồi lại nên để các thành viên tự chấm bài của mình khi các thành viên khác gửi câu trả lời

A

anhtrangcotich

Anh không phải là mod xác nhận câu hỏi đó, tuy nhiên anh nghĩ anh có thể giải thích được vấn đề này.

Mod và chủ của topic là hai người có quyền chấm đúng sai cho các câu trả lời.

Trách nhiệm của mod là gặp câu trả lời nào cũng phải xác nhận. Đây là yêu cầu của cấp trên em ạ. Bọn anh chỉ là người thực thi, thấy đúng thì xác nhận đúng thôi chứ còn lựa chọn nào nữa đâu.

Anh thì cũng đã kiến nghị giao quyền xác nhận lại cho chủ topic, nhưng chưa biết cấp trên quyết định sao.

Bài được xác nhận đúng rồi em vẫn có thể thảo luận tiếp bằng nút trích dẫn.

N

n0vem13er

zzzz, bài này là em chấm mà :D, anh bạn này bốc đồng thật..............

K

ket_anh

Mình có một thắc mắc khi đưa một bài nào đó nên diên đàn thì ai có quyền chấm đúng sai cho các thành viên? Những bài chưa được giải quyết thì phết là đúng không để cho người gửi có ý kiên phản hồi gì cả cứ thế cho đúng một cách vô tội vạ không thể chấp nhận được!http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?p=1903868#poststop đây là một bài trong mod vật lí mình muốn có ý kiên phản hồi lại nên để các thành viên tự chấm bài của mình khi các thành viên khác gửi câu trả lời

nếu kết giao được vs mod là lợi lém pạn ạh=)) mà anh admin lập Ban thanh tra :do các Mod đảm nhiệm, vậy tình trạng như nhìu pạn băn khoăn cứ băn khoăn típ=)):mad:~:>

N

nobeltheki21

Góp ý

Đúg đúg.mìh là thàh viên mới với lại vào diễn đàn trả lời câu hỏi chj ôn lại kiến thức và nhớ lâu thuj.nhưg tớ thấy rất nhiều trườg hợp các thàh viên vip nào đấy ,sai ràh ràh mà vẫn chấm đúg cò đôg đảo người thaks nữa chứ,tớ vào làm lại có khj bị nép vế.hi.tớ ko hjểu diễn đàn là nơi gjao lưu học hỏi hay là nơi hawoaj nữa?hj

R

rocket97

Đúg đúg.mìh là thàh viên mới với lại vào diễn đàn trả lời câu hỏi chj ôn lại kiến thức và nhớ lâu thuj.nhưg tớ thấy rất nhiều trườg hợp các thàh viên vip nào đấy ,sai ràh ràh mà vẫn chấm đúg cò đôg đảo người thaks nữa chứ,tớ vào làm lại có khj bị nép vế.hi.tớ ko hjểu diễn đàn là nơi gjao lưu học hỏi hay là nơi hawoaj nữa?hj
Không đúng, bởi mod cũng là hs như các bạn, các bạn tham gia diễn đàn có quan tâm đủ lâu sẽ thấy mod cũng đi hỏi bài như mem và nhiều khi mem làm được mod không làm được, tất cả đều là tương đối thôi. Thường thì các mod chỉ chấm cách làm chứ không kiểm tra phần tình toán, bởi vì box có rất nhiều bài cần xác nhận mà thời gian thì cũng không có nhiều.

Bạn giải thích rõ chữ bôi đen trên xem? Khi 1 bài được xn rồi thì dấu chấm hỏi đỏ sẽ trở thành xanh, bạn bấm nút trả lời chứ không phải nút có lời giải hay hơn nên câu trả lời của bạn sẽ không chấm điểm được, không có tin nhắn báo cần xác nhận nào đến với mod và các topic của mem thì mỗi ngày mỗi nhiều, pic mà bạn gửi bài sẽ thụt xuống tận trang 2 trang 3. Làm sao có thể kiểm soát tất cả được?

N

nguyenhanhnt2012

Hù

Nếu em thấy các mod chấm sai thì em có thể kiến nghị tại đây..........................................

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom