các mem đăng kí khóa luyện đề hóa rồi cho ý kiến với

C

chipi_v

D

daiphongxt

Mình đang theo học khoá luyện đề nhưng mình không có đề của năm ngoái nên không thể so sánh giúp bạn được nhưng mình băn khoăn một điều theo bạn khoá luyện đề như thế nào là thành công và như thế nào là thất bại?

N

nganbka

Ak thành công hay thất bại dựa vào phản hồi của học sinh bạn ak, mình là một sinh viên, năm ngoái mình học khóa này nhưng thật sự kết quả là không cao. Đề cho quá dễ bạn ak, không thể rèn luyện tính toán cũng như tính nhanh đc. Các bạn lên diễn đàn kêu rât nhiều rất nhiều đa phần là " đề dễ quá hocmai ơi " rồi lại " em bị lừa mất tiền rồi"
PS mình ở acc khác đây là acc mới lập để hoạt động.

N

ngochai94

Mình đăng kí khóa luyện đề rồi đây, nhận xét chung là đề không hay, không lạ , không có những câu mới, đề bài ngắn, không lắt léo, thua xa đề thi đại học, mặc dù mình chỉ làm được có 7 điểm đề của thầy thôi. Nhưng nói chung là mình đã thất vọng khi đăng kí, nghe bài học thử thầy nói hay quá, giờ vào học thì thấy chán. Đề dễ là 1 , mà thầy chữa cũng không theo nhiều cách, thầy toàn viết PTPU , không chịu làm theo PP giải nhanh gì cả.........
Đây là ý kiến chủ quan của tớ, còn bạn thích học thì cứ nên đăng kí đi. Biết đâu gần cuối có sự thay đổi
Còn nếu thầy SƠN có vào đọc bài này thì em mong thầy lắng nghe tiếp thu ý kiến của em, cho đề nâng cao hơn 1 chút.
chữa hay hơn 1 chút.
Những bài giải đề từ năm ngoái không nên cho phát lại nữa , vì những câu hỏi đó bọn em đã quen lắm rồi.
Em nghĩ rằng các bạn đã có ý thức học online như bọn em thì kiến thức cũng không phải quá kém, nên thầy không phải băn khoăn rằng phải thiết kế bài giảng phù hợp với học sinh có học lực TB................
Ôi mình viết hơi dài, có khi thành dại cũng nên!

Top Bottom