Tâm sự Các em muốn nhận quà gì từ HMF nhất?

Bé Nai Dễ Thương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
9 Tháng sáu 2017
1,687
1,785
284
Điện Biên
♦ Tiên học lễ _ Hậu học văn _ Đập đá quay tay ♦ ( ♥ cần chút sức lực ♥)
Cả nhà ơi,

Để những món quà diễn đàn gửi đến các em được ý nghĩa hơn, đúng với sở thích của các em hơn. Các em hãy cùng bình chọn cho 3 món quà mà các em mong muốn được nhận từ diễn đàn nhé.

Trường hợp các em muốn nhận quà khác danh sách phía trên thì gửi trả lời vào đây luôn.

Để có nhiều thông tin hơn và khảo sát được chính xác hơn, các em hãy tag thêm bạn bè để cùng tham gia bình chọn nhé.

Lưu ý: Đã bình chọn rồi là không sửa được nên suy nghĩ kỹ và chọn đúng 3 lựa chọn thôi nha.

Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều.

---------
Anh Hải ơi!!! Em muốn Decal máy tính, Balo, Mũ em chưa lần nào đc nhận quà từ học mãi :):):)

• Like
Reactions: Đình Hải

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Cả nhà ơi,

Để những món quà diễn đàn gửi đến các em được ý nghĩa hơn, đúng với sở thích của các em hơn. Các em hãy cùng bình chọn cho 3 món quà mà các em mong muốn được nhận từ diễn đàn nhé.

Trường hợp các em muốn nhận quà khác danh sách phía trên thì gửi trả lời vào đây luôn.

Để có nhiều thông tin hơn và khảo sát được chính xác hơn, các em hãy tag thêm bạn bè để cùng tham gia bình chọn nhé.

Lưu ý: Đã bình chọn rồi là không sửa được nên suy nghĩ kỹ và chọn đúng 3 lựa chọn thôi nha.

---------
Em muốn :
*Móc khóa
*Balo
*Decal máy tính cầm tay :)

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
Cả nhà ơi,

---------
Xem thêm:

Cuộc thi "Slogan Chất - Nhận quà Chất"
dtt a ạ :D

hoangthianhthu1710

Ngày hè của em
Thành viên
22 Tháng sáu 2017
1,583
5,096
629
Nghệ An
THPT Bắc Yên Thành
sổ lưu bút
móc khóa
nhãn vở
Vì mấy cái này em chưa có cái nào of HM,mấy thứ còn lại có cả r riêng miếng dán decal vì cái máy tính of em bj hư roài mà chưa muốn đi sửa nên k cần :v

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
cái decal á anh là hình gì ạ
Miếng dán ốp lưng máy tính cầm tay là dạng như thế này nè em

Tên tôi là...........

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng bảy 2018
262
1,266
146
Nghệ An
...........................................................................................................................
Cả nhà ơi,

---------

e mún áo thu,sổ lưu bút ạ

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439