Các câu hỏi trong phần Bài tập ôn tập cần được chữa

H

hocmai.dangviethung

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hi các em, trong nội dung khóa luyện đề, thầy dự định trước đây là chữa 24 đề thi. Nhưng các em đều biết là mấy đề thi cuối thì việc "hấp thụ" nó cũng chưa mang lại nhiều điều tích cực, vì quá gần ngày thi rồi.
Vậy nên thầy đã add thêm các bài tập ôn tập ở các chương nhằm mục đích củng cố lại phần kiến thức trong các chương mà thầy chưa dạy cho các em được.
Thầy tạo chủ đề này mong muốn các em tham gia góp ý, vì thầy định dành hai buổi cuối của luyện đề sẽ chữa nhanh các bài tập của phần ôn tập đó (phần ôn tập thầy sẽ đẩy nốt lên chương sóng cơ và chương hạt nhân).
Nếu các em muốn thầy làm như vậy, thì hãy cho thầy biết là cần chữa những câu nào (tính đến file hiện tại khi thầy lập chủ đề này là dao động cơ) để thầy note lại rồi chữa cho các em (vì thời gian không đủ để thầy chữa hết được các bài tập đó, thầy đã cho mọi người đáp số rồi).
Cuối cùng, thầy chúc các em thi tốt nghiệp đạt kết quả cao để vững tin bước vào quãng thời gian ôn thi đại học sau đó.
Thân ái!

T

thaodenxau

thầy ơi nên tiếp tục làm thêm hai đề thi thử nữa vi khi bọn em làm đề sẽ tổng hợp kiến thức được nhiều hơn là chữa bài ôn tập
em cảm ơn thầy nhiều
mong thầy chấp nhận lời đề nghị của em

T

tiendung_htk

thầy cứ cho từng chuyên đề như thế cũng được nhưng những câu khó thì thầy có thể hướng dấn cho bọn em nhé!

N

nhocakai

Mong thầy gữi nốt phần dòng điện xoay chiều luôn nha thầy! em cảm thấy phần này kho nhất. Những bài khó thi thầy ghi hướng giải ra được oy. khong cần chi tiết đâu mien là dễ hiểu. Còn việc giải 2 đề cuối thi thầy cứ tiếp tục đi thầy

L

lion5893

em thấy thầy nên soạn ra những câu hay và khó, lạ chọn lọc thành 1 cái đề rồi chữa ạ.

Last edited by a moderator:
B

broboy9x

Em thấy h thời gian còn ít thầy cứ cho đề tập hợp của những câu lý thuyết học sinh hay sai và những câu bài tập khó hay những câu dài để tập làm rút kinh nghiệm . Chứ ko cần cho những câu dễ ( cho điểm ) để cân bằng đề thi đâu ạ.
Thân em quí thầy HÙng nhất ^^

N

nh0x2x0ay

thay cho bon em them may de nua de? la`m dj.chu it qua so hk "tieu hoa" noi?ak thay
thay lua cac cau hoi kho vao` mot de
cac cau hoi?de~vao mot de
roi thay sua de kho' kon de de~ thay noi wa thuj

Top Bottom