Tâm sự Các bạn sẽ cảm thấy thế nào nếu bị bạn thân phản bội???

Cherry_cherry

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng mười 2018
333
976
96
18
Thanh Hóa
trường trung học cơ sở hoằng hà
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nếu là bạn thân thì phải chia sẻ với nhau chứ...mình cũng vậy mình đã chia sẻ chuyện bí mật của mình để cùng nó tâm sự, nhưng nó lại đem ra nói với các bạn trong lớp rồi còn cười trên nỗi đau của mình nữa, lúc đó mình cảm thấy vừa quê mùa vừa lạc lõng...:>(:>(:>(
Muốn có một tình bạn đẹp khó đến vậy ư...cảm giác như không còn tin tưởng vào ai được nữa,haizz:(:(:(

• Like
Reactions: Minh Dora

Maianh2510

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
2 Tháng mười một 2018
766
6,544
506
18
Ninh Bình
THPT GVB :3
Nếu là bạn thân thì phải chia sẻ với nhau chứ...mình cũng vậy mình đã chia sẻ chuyện bí mật của mình để cùng nó tâm sự, nhưng nó lại đem ra nói với các bạn trong lớp rồi còn cười trên nỗi đau của mình nữa, lúc đó mình cảm thấy vừa quê mùa vừa lạc lõng...:>(:>(:>(
Muốn có một tình bạn đẹp khó đến vậy ư...cảm giác như không còn tin tưởng vào ai được nữa,haizz:(:(:(
''Nếu bị phản bội thì đừng dằn vặt, dù có tiếp tục trở lại làm bạn hay không thì cũng hãy cố gắng tha thứ cho họ. Tha thứ không phải để trở nên vĩ đại, mà là để hạnh phúc hơn'' ,đó không phải là một người bạn tốt đâu ......:)
và ĐỪNG bao giờ chia sẻ mọi bí mật của mình cho người khác nhé :)

Last edited:

Cherry_cherry

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng mười 2018
333
976
96
18
Thanh Hóa
trường trung học cơ sở hoằng hà
Nếu bị phản bội thì đừng dằn vặt, dù có tiếp tục trở lại làm bạn hay không thì cũng hãy cố gắng tha thứ cho họ. Tha thứ không phải để trở nên vĩ đại, mà là để hạnh phúc hơn ,đó không phải là một người bạn tốt đâu ......:)
và ĐỪNG bao giờ chia sẻ mọi bí mật của mình cho người khác nhé :)
Mình biết là vậy nhưng ở lớp,mình là một người khá trâm tính,nhút nhát,lại không có khiếu nói truyện nên có người làm bạn với mk là đã mấy mắn lắm rồi,mk nghĩ bạn ấy chỉ đùa cho vui thôi,ng trong lòng cứ cảm thấy ấm ức vô cùng ...
Suy cho cùng những người khao khát tình bạn thì luôn bị lợi dụng...

• Like
Reactions: Maianh2510

Lê Văn Đông

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng mười 2015
1,422
1,477
244
TP Hồ Chí Minh
ᴳᵒᵈ乡bőýfŕíéńd
Nếu vậy thì đừng kể nữa là được. bàn bè chơi nhau cũng là chuyện bình thường thôi à. Nhưng chơi nhau có mức độ, còn quá đáng thì Say Goodbye.

Top Bottom