các bạn đã chuẩn bị gì cho kì thi tú tài số

S

sachcuatoi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

choà các bạn chúng ta là nhưng học sinh lớp 11 và năm nay đã lên lớp 12 rồi và đó là năm cuối cùng quyết định cả cuộc đời mình ,ở đây có hai kì thi rât quan trọng là thi thử đại học và kì thi tú tài số thật là tuyệt vời nếu năm nay một trong số chúng ta có tên trên bảng vàng của kì thi này và hơn thế nữa tớ đang cảm thấy rất háo hức và tớ đang gấp rút chuẩn bị cho cuộc thi nay ,tinh đi thì hai tháng rưỡi nữa là bắt đàu vào cuộc chiến tớ đã học xong toán ,lý và một phần hoá của lớp 12 ,tớ biết đẻ vượt qua các bạn trên đay tớ phải cố gắng rất nhiều chúng ta cùng chia sẻ với nhau tâm trạng này nhé

H

honghai9x

Thế ai có thể cho tôi biết cái lịch thi của tú tài số được không.Học hơi non nhưng biết đâu lại có mặt trong bảng vàng:D:D:D

P

potter.2008

choà các bạn chúng ta là nhưng học sinh lớp 11 và năm nay đã lên lớp 12 rồi và đó là năm cuối cùng quyết định cả cuộc đời mình ,ở đây có hai kì thi rât quan trọng là thi thử đại học và kì thi tú tài số thật là tuyệt vời nếu năm nay một trong số chúng ta có tên trên bảng vàng của kì thi này và hơn thế nữa tớ đang cảm thấy rất háo hức và tớ đang gấp rút chuẩn bị cho cuộc thi nay ,tinh đi thì hai tháng rưỡi nữa là bắt đàu vào cuộc chiến tớ đã học xong toán ,lý và một phần hoá của lớp 12 ,tớ biết đẻ vượt qua các bạn trên đay tớ phải cố gắng rất nhiều chúng ta cùng chia sẻ với nhau tâm trạng này nhé

có thể cho tớ biết về cái này chi tiêt hơn không ,về hình thức thi chẳng hạn..

S

sachcuatoi

cậu ơi cái này còn tuỳ thuộc họ c tổ chức hay không nhưng mà họ tổ chức hai lần rồi nên tớ nghĩ là chắc năm nay họ tổ chức tiếp cậu ạ

T

tuyen_13

cậu ơi cái này còn tuỳ thuộc họ c tổ chức hay không nhưng mà họ tổ chức hai lần rồi nên tớ nghĩ là chắc năm nay họ tổ chức tiếp cậu ạ

Thi TÚ TÀI SỐ là một nét riêng của Hocmãi. Vì vậy năm nào cũng sẽ có! ;)

Chỉ lưu ý thông tin đăng ký của các em khi thi cần chính xác.

Có như vậy được giải Hocmai mới dễ chuyển phần thưởng:D

S

suphu_of_linh

năm trước em cũng định tham gia thi, nhưng mà chưa năm rõ thể lệ với lại cách thức thi ra sao hết.....

ban tổ chức chỉ cho em đường link hướng dẫn thi được hem ạ...:)

H

harry18

Ờ, Tú tài số là gì vậy, mà muốn thi thì phải làm sao
Nếu phải đăng kí thì ai vào đây cho tui một đường dẫn đi

Top Bottom