các bài tập làm văn 12

C

conmanho_iuem

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Lên lớp 12 rùi!mình thấy các đề tập làm văn thật là khó và rất khó với dân học khối A như bọn mình!mình thấy nếu ai học giỏi nôm văn có thể giúp tụi mình(dân khối A cũng như tất cả các nem khối khác)các bạn có thể giúp bọn mình lập làn ý!có thể đưa ra các tài liệu liên quan đến bài học,hay có thể đưa ra bài văn cụ thể lun cũng đc.
Thay mặt cảm ơn các bạn trước nha!(vì mình ko lên trên mạng nên ko có mang theo đề theo,hi thông cảm mình sẽ đưa lên toppic nhanh nhất có thể,trong khi đó nếu bạn nào có đề thì cứ đưa lên mọi người cũng thào luận và làm bài!)
Xin đừng nói chuyện riêng nha!hãy để có một ko gian học tập!cảm ơn!

H

hongngat6262

vấn đề độc lập dân tộc là vấn đề sống còn của một quốc gja.tuy nhiên bà về vấn đê này lại co nhiều ý kiến khác nhau.có ý kiến cho rằng đó là vấn đề của dảng,chính phủ.lại có ý kiến cho rằng đó là vấn đề của riêng thnah nien,những người được coi la thế hệ gánh vác trọng trách của tổ quốc.em có đồng ý với ý kiến trên không.viêt môt đọan văn trình bày quan điểm của em về vấn đề chủ quyền dân tộc trong thời đại nay.....................................giúp em nhé.thứ 4 nộp rồi

Top Bottom