Môn học khác c3 có phải đọc 5 điều Bác Hồ dạy k ạ

Venice-Italy

Học sinh
Thành viên
18 Tháng mười 2021
5
1
21
17
Bắc Ninh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cho e hỏi nếu đang trong h mà các thầy cô khác vào lớp (có thể chỉ để nói chuyện với thầy/cô đang dạy lớp e) thì vẫn đứng lên chào chứ ạ ? Và c3 có phải đọc 5 điều Bác Hồ dạy k ạ ? E cảm ơn trước ạ .

• Like
Reactions: Mộ Dung Thu Vũ

Mộ Dung Thu Vũ

Cựu Mod Sử
Thành viên
25 Tháng hai 2022
1,024
6
758
166
Lào Cai
Lào Cai
cho e hỏi nếu đang trong h mà các thầy cô khác vào lớp (có thể chỉ để nói chuyện với thầy/cô đang dạy lớp e) thì vẫn đứng lên chào chứ ạ ? Và c3 có phải đọc 5 điều Bác Hồ dạy k ạ ? E cảm ơn trước ạ .
Venice-ItalyHello e chị nghĩ là từng vùng á tại chỗ chị khi thầy cô giáo khác vào bàn công việc nào đó trong tiết của giáo viên dạy bộ môn/ chủ nhiệm thì không cần phải đứng lên chào nha! Để lịch sự thì em chỉ cần nhìn thầy/cô gật đầu và cười nhẹ thôi nếu thầy/cô nhìn mình.
c3 không cần đọc năm điều Bác Hồ dạy nha! Vì ở cấp 1,2 đều đã được dạy kĩ càng rùii

Thu Phương 195

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng sáu 2020
583
1
1,026
146
Hà Nam
Tư vấn cộng đồng
Venice-ItalyVd thầy cô vào dạy thay tiết của ai đó hoặc vào lúc k có gv trong lớp có thể đứng lên chào. Các thầy cô sẽ vẫy tay cho các e ngồi xuống luôn nếu thầy cô cảm thấy k cần, còn 1 số ng khó tính thì sẽ đợi hs đứng nghiêm túc chào rồi mới cho ngồi.

• Like
Reactions: Venice-Italy
Top Bottom