Góp ý BQT

D'racy

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng ba 2019
292
106
61
17
Bến Tre
THCS Nhuận Phú Tân
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm qua, em có thấy @Bạc Liêu 123 có nhiều động thái góp ý chị @Vũ Linh Chii, cuối cùng thì bị banned, cho em hỏi sau sự kiện này thì BQT sẽ có những giải pháp nào để khắc phục tình trạng thành viên phá diễn đàn
P/s: Nếu em có lỗi gì sai mong BQT thông cảm

Last edited by a moderator:

ღ๖ۣۜPɦυσηɠℓĭηɦღ

Học sinh tiến bộ
Thành viên
14 Tháng mười một 2019
1,241
1,487
211
16
Thanh Hóa
THCS thiệu chính
Hôm qua, em có thấy @Bạc Liêu 123 có nhiều động thái góp ý chị @Vũ Linh Chii, cuối cùng thì bị banned, cho em hỏi sau sự kiện này thì BQT sẽ có những giải pháp nào để khắc phục tình trạng "trẻ trâu" phá diễn đàn
@Bạc Liêu 123 có lỗi à??hình như có dùng từ ngữ không phù hợp
Không biết diễn đàn sẽ làm gì nhỉ?/o_Oo_Oo_O

Maria Mariko

Banned
Banned
Thành viên
14 Tháng năm 2019
668
585
96
17
Nghệ An
THCS Quỳnh Hồng
@Bạc Liêu 123 có lỗi à??hình như có dùng từ ngữ không phù hợp
Không biết diễn đàn sẽ làm gì nhỉ?/o_Oo_Oo_O
Nick bạn ấy đã được thay thế chữ "học sinh chăm học" bằng "banned" rồi 2 bạn nhé
Hành vi đó xúc phạm ban quản trị và như vậy sẽ có lỗi rất lớn
Theo dự đoán của các BQT khác thì bạc liêu sẽ còn quay lại vì nick bạc lieeu123 là nick thứ 3 bị banned rồi

Kuro-chan

Học sinh tiến bộ
Thành viên
13 Tháng chín 2019
705
1,036
151
17
Lào Cai
Trường THCS Kim Tân
Hôm qua, em có thấy @Bạc Liêu 123 có nhiều động thái góp ý chị @Vũ Linh Chii, cuối cùng thì bị banned, cho em hỏi sau sự kiện này thì BQT sẽ có những giải pháp nào để khắc phục tình trạng "trẻ trâu" phá diễn đàn
theo chị thì họ sẽ chặn cái IP đó, còn lại thì cũng chả còn cách nào đâu em ạ, tại vì anh ý dùng VNP mà :V

• Like
Reactions: Maria Mariko

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
18
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
Chào bạn, bạn vui lòng dùng từ ngữ phù hợp ạ
Bạc Liêu 123 là nick của anh Nguyên, anh ấy bằng tuổi bố mẹ bạn đấy ạ
Lần này anh ấy làm sai thì bị phạt, trước đây cũng đã nhiều lần anh ấy có những góp ý với BQT rồi
Đây là 1 trường hợp đặc biệt nên bạn không lo ai cũng vậy đâu ạ
Cảm ơn bạn

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
banned ở đây là anh ý dùng quá nhiều ngôn ngữ không phù hợp chứ góp ý chị Chi thì không có gì để phạt e nhé

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
Đề nghị dùng từ cho phù hợp!
Anh ý chắc chắn vẫn sẽ dùng nick khác nữa bằng VPN nên chặn IP cũng chịu thôi. Quan trọng là phải phát hiện ra ngay từ đầu, khi anh ý mới bắt đầu "phá" tiếp. Thật ra anh ý góp ý cũng có một phần đúng, nhưng thái độ hơi không tốt và quá gay gắt.

• Like
Reactions: peekaiyuan64

Hưng Dragon Ball

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng sáu 2018
373
472
106
17
Hà Nội
Trường THCS Ngô Sỹ Liên
Hôm qua, em có thấy @Bạc Liêu 123 có nhiều động thái góp ý chị @Vũ Linh Chii, cuối cùng thì bị banned, cho em hỏi sau sự kiện này thì BQT sẽ có những giải pháp nào để khắc phục tình trạng thành viên phá diễn đàn
Bọn mình BQT đây rất muốn gây thiện cảm với mọi TV mà có phải BQT làm các bạn sợ và có hành vi quá đáng đâu :)
Cứ theo bạn @Bạc Liêu123 BQT cái gì cũng phải biết, điều này thực sự không phải vì BQT cũng chỉ là người thường đâu phải thần thánh gì chỉ là vượt trội môn học đó mà thôi. :) :)
Mà thôi chuyện qua rồi mình không muốn nhắc lại......
Mình chỉ muốn nhắn nhủ đến các TV HMF : Các bạn đừng coi BQT là thứ xa hoa gì hãy học cách gần gũi với BQT, BQT cũng là người như các bạn thôi, nếu có việc gì thì BQT sẽ luôn sát cánh cùng các bạn:>>>

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Hành vi của bạn ấy không phải quấy rối hay phá phách gì cả, lý do sâu xa cũng là vì bạn ấy muốn đóng góp cải thiện diễn đàn. Lần này bạn ấy bị ban do không tự kiềm chế được bản thân mà ngôn ngữ sử dụng không phù hợp. Còn tình trạng thành viên 'phá diễn đàn' thì không có và cũng không ai đại diện cho nhé. Biện pháp hợp lý nhất mà BQT thực hiện đã là ban thành viên rồi.

Top Bottom