[BQT] Khoe lịch năm mới từ HOCMAI

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
Uôi mấy anh sướng thế em còn không có thời gian online như mấy anh chị, được làm BQT sướng ghê, huhuhuhu

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
Hi các thành viên BQT :D
Chắc có nhiều người đã nhận được quà quà từ Hệ thống Giáo dục HOCMAI được chị Ngọc rồi nhỉ :D
Mình cũng mới nhận được hồi sáng , lịch bàn với lịch treo đều rất đẹp :)
Vậy mọi người những ai nhận được quà rồi thì chụp ảnh rồi vào đây khoe nhé ^^
----------------------------------------
Đây là ảnh của mình :
View attachment 138227View attachment 138227
@Phạm Ngọc Thảo Vân , @Bùi Thị Diệu Linh , @Phạm Thúy Hằng , @iceghost , @Hoàng Vũ Nghị , @who am i? , @Mộc Nhãn , @thaohien8c , @baochau1112 , @Harry Nanmes , @Phạm Đình Tài , @phuongdaitt1 , @jehinguyen , @Nguyễn Như Tuyết , @Dio Chemistry , @Quynhtram01022000 , @Kayaba Akihiko , @Trương Văn Trường Vũ , @Nguyễn Thị Ngọc Bảo , @Vũ Linh Chii , @Đỗ Hằng , @H.Bừn , @Ng.Klinh , @bé nương nương
Chị nhận được từ thứ 7 tuần trước cơ :vvv Siêu siêu xinh

daukhai

Học sinh chăm học
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
3 Tháng tám 2018
459
391
76
13
Nghệ An
Trường Tiểu Học DIễn Thành
View attachment 138677
<3 Năm đầu tiên nhận lịch, đẹp dã man
Trong túi xanh có gì nữa không anh?

Daukhai từng được vinh danh và được HOCMAI đến nhà trao quà với những thành tích em đạt được nên đây có thể như một món quà tết từ HOCMAI muốn gửi đến 1 học sinh từng được vinh danh nhân dịp tết Dương lịch 2020 . ^^ Anh nghĩ thế và 80% chắc là thế.
Anh ơi, quà chỉ đến trao tận nhà 1 lần thôi ạ
Quà lịch 2020 là do hôm 20/11 HM muốn em quay 1 video gửi lời chúc đến thầy cô rồi tặng lịch cho em đó
Bật mí là vẫn còn 1 hoạt động thường niên cuối năm nữa với quà là bộ lịch siêu dễ thương này dành cho thành viên diễn đàn. Mọi người chuẩn bị tinh thần "săn" quà nhé^^
@Phạm Ngọc Thảo Vân em phải săn thêm cái nữa cho em chứ cái mới nhận đây thằng em nó tranh rồi

Last edited by a moderator:
Top Bottom