Sự kiện [BQT] Bình chọn Thành viên BQT được yêu thích nhất 2019

HMF Ban tổ chức

Ban tổ chức
Cu li diễn đàn
9 Tháng năm 2017
277
6,528
476
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào cả nhà, :MIM25

:MIM20Thế là 1 năm 2019 đã gần khép lại với nhiều kỷ niệm.

Năm 2019 :MIM30 Diễn đàn HOCMAI đã có nhiều sự đổi mới về nhân sự BQT, thành lập được đội ngũ Ban Cố vấn có chuyên môn nhằm đem lại cho thành viên sự hỗ trợ tận tình và chu đáo nhất. Bên cạnh đó, nhiều cuộc thi, hoạt động, các CLB được thành lập tạo ra sân chơi lành mạnh, cung cấp kiến thức bổ ích sau những giờ học căng thẳng. Tất cả chỉ với mục đích duy nhất là mang đến cho các bạn thành viên cảm giác thoải mái nhất, chia sẻ - hỗ trợ những nội dung học tập và những vấn đề khác nhanh nhất, chính xác nhất.

Thay mặt BQT diễn đàn HOCMAI :MIM46 xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến tất cả thành viên đã luôn ủng hộ, tin cậy diễn đàn. Chính những đóng góp thầm lặng không quản ngày đêm của mỗi một thành viên đã góp phần chung tay xây dựng diễn đàn HOCMAI ngày một đông vui, ngày một phát triển như ngày hôm nay.

:MIM24Ngoài những đóng góp từ các bạn thành viên, BQT diễn đàn cũng đã góp phần không nhỏ vào những thành công diễn đàn đã đạt được trong năm vừa qua. Và không biết thành viên nào sẽ nhận được nhiều tình cảm nhất từ phía các bạn thành viên nhỉ?

:MIM38Mỗi một thành viên, hãy chọn cho mình 1 ứng cử viên sáng giá nhất, 1 người BQT mình ấn tượng nhất, yêu thích nhất. Chính những bình chọn của các bạn sẽ tạo nên động lực, niềm phấn khởi để BQT diễn đàn cố gắng cống hiến cho Diễn đàn năm 2020 thành công rực rỡ hơn nữa.
  1. Phạm Ngọc Thảo Vân - Trưởng nhóm Cộng đồng
  2. Phạm Thúy Hằng - Phó nhóm Quản lí
  3. iceghost - Phó nhóm Toán
  4. Vũ Linh Chii - Cựu phó nhóm Sinh học
  5. baochau1112 - Trưởng nhóm Ngữ Văn
  6. Dio Chemistry - Trưởng nhóm Hóa học
  7. Toji Takeshi - Cựu Trưởng nhóm Quản lí
  8. phuongdaitt1 - Cựu Phó nhóm Tiếng Anh
  9. trà nguyễn hữu nghĩa - Cựu Phó nhóm Vật lí
  10. Bùi Thị Diệu Linh - Mod Cộng đồng
  11. Ng.Klinh - Mod Sinh
  12. Hoàng Vũ Nghị - Mod Toán
  13. Trương Văn Trường Vũ - Mod Vật lí
  14. jehinguyen - Mod Anh
  15. Tống Huy - Mod Cộng đồng
  16. H.Bừn - Mod Sinh
  17. bé nương nương - Mod Sinh
  18. Đỗ Hằng - Mod Sinh
  19. Harry Nanmes - Mod Văn
  20. Bong Bóng Xà Phòng - Cựu Mod Hóa
  21. dangtiendung1210 - Cựu Mod Toán
  22. namphuong_2k3 - Cựu Mod Anh
  23. NHOR - Cựu Mod Hóa
  24. who am i? - TMod Toán
  25. Mộc Nhãn - TMod Toán
  26. thaohien8c - TMod Toán
  27. Nguyễn Như Tuyết - TMod Anh
  28. Phạm Đình Tài - TMod Văn
  29. temotojirimo12 - TMod Cộng đồng
  30. Quynhtram01022000 - TMod Hóa
  31. Kayaba Akihiko - TMod Hóa
  32. Nguyễn Thị Ngọc Bảo - TMod Địa
  33. Hưng Dragon Ball - TMod Vật lí
  34. Võ Thu Uyên - TMod Sử
  35. Hà Chi0503 - Cựu TMod Văn
  36. Tuấn Anh Phan Nguyễn - Cựu TMod Anh
  37. Toshiro Koyoshi - Cựu TMod Hóa
  38. Đức Nhật - Cựu TMod Cộng đồng
  39. Kirigaya Kazuto. - Cựu TMod Quản lí
  40. Mai Anh 2k5 - Cựu TMod Quản lí
  41. Tín Phạm - Cựu TMod Vật lí
  42. Vie Hoàng - Cựu TMod Vật lí
  43. Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9 - Cựu TMod Sinh
:MIM29Những thành viên tham gia bình chọn sẽ có cơ hội nhận được những phần quà đó là:
- 01 bạn có bài chia sẻ hay nhất và bầu chọn chính xác “Thành viên BQT được yêu thích nhất” sẽ nhận được “01 balo + 01 mũ HOCMAI”.
- 03 bạn có bài viết chia sẻ hay nhất về thành viên BQT mình yêu thích nhất mỗi bạn nhận được “01 áo thun + 01 mũ HOCMAI” (không nhất thiết phải chính xác thành viên được yêu thích nhất khi có kết quả).
- 20 bạn có kết quả bầu chọn thành viên BQT được yêu thích nhất chính xác nhất được lựa chọn ngẫu nhiên mỗi bạn nhận được 300 HMCoin.

Nào, ai sẽ là Thành viên BQT được yêu thích nhất năm 2019?:MIM42

Mỗi một thành viên hãy sáng suốt lựa chọn nhé.:MIM23

Lưu ý:
- Thành viên BQT được bầu chọn là thành viên được bổ nhiệm năm 2019 và còn hoạt động tính đến ngày 01/12/2019.
- Admin và Trợ lý Admin không có trong danh sách bầu chọn.
- Tất cả thành viên ( có thời gian hoạt động trên 1 tháng) đều được tham gia bầu chọn.

- Mỗi thành viên chỉ được bầu chọn 1 lần và không được sửa đổi.
- Kết quả bầu chọn là công khai.
- Thành viên BQT không được tự bầu chọn cho chính mình.
- Thời gian bầu chọn là 20 ngày (từ ngày 15/12/2019 đến hết ngày 04/01/2019).
- Quà là hiện vật sẽ được gửi sau Tết âm lịch.
- (*) Trường hợp thành viên có bài chia sẻ hay nhất và bầu chọn chính xác nhất nằm trong top 03 bạn có bài chia sẻ hay nhất thì chỉ nhận được 01 lần quà.
- Trong mọi trường hợp, quyết định của BQT là quyết định cuối cùng, thành viên cần tuyệt đối tuân thủ.

Last edited:

Dương Phạm 106

Cựu Kiểm soát viên | Cựu CTV CLB Địa lí
HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
Xin chào cả nhà, :MIM25

:MIM20Thế là 1 năm 2019 đã gần khép lại với nhiều kỷ niệm.

Năm 2019 :MIM30 Diễn đàn HOCMAI đã có nhiều sự đổi mới về nhân sự BQT, thành lập được đội ngũ Ban Cố vấn có chuyên môn nhằm đem lại cho thành viên sự hỗ trợ tận tình và chu đáo nhất. Bên cạnh đó, nhiều cuộc thi, hoạt động, các CLB được thành lập tạo ra sân chơi lành mạnh, cung cấp kiến thức bổ ích sau những giờ học căng thẳng. Tất cả chỉ với mục đích duy nhất là mang đến cho các bạn thành viên cảm giác thoải mái nhất, chia sẻ - hỗ trợ những nội dung học tập và những vấn đề khác nhanh nhất, chính xác nhất.

Thay mặt BQT diễn đàn HOCMAI :MIM46 xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến tất cả thành viên đã luôn ủng hộ, tin cậy diễn đàn. Chính những đóng góp thầm lặng không quản ngày đêm của mỗi một thành viên đã góp phần chung tay xây dựng diễn đàn HOCMAI ngày một đông vui, ngày một phát triển như ngày hôm nay.

:MIM24Ngoài những đóng góp từ các bạn thành viên, BQT diễn đàn cũng đã góp phần không nhỏ vào những thành công diễn đàn đã đạt được trong năm vừa qua. Và không biết thành viên nào sẽ nhận được nhiều tình cảm nhất từ phía các bạn thành viên nhỉ?

:MIM38Mỗi một thành viên, hãy chọn cho mình 1 ứng cử viên sáng giá nhất, 1 người BQT mình ấn tượng nhất, yêu thích nhất. Chính những bình chọn của các bạn sẽ tạo nên động lực, niềm phấn khởi để BQT diễn đàn cố gắng cống hiến cho Diễn đàn năm 2020 thành công rực rỡ hơn nữa.
  1. Phạm Ngọc Thảo Vân - Trưởng nhóm Cộng đồng
  2. Phạm Thúy Hằng - Phó nhóm Quản lí
  3. iceghost - Phó nhóm Toán
  4. Vũ Linh Chii - Cựu phó nhóm Sinh học
  5. baochau1112 - Trưởng nhóm Ngữ Văn
  6. Dio Chemistry - Trưởng nhóm Hóa học
  7. Toji Takeshi - Cựu Trưởng nhóm Quản lí
  8. phuongdaitt1 - Cựu Phó nhóm Tiếng Anh
  9. trà nguyễn hữu nghĩa - Cựu Phó nhóm Vật lí
  10. Bùi Thị Diệu Linh - Mod Cộng đồng
  11. Ng.Klinh - Mod Sinh
  12. Hoàng Vũ Nghị - Mod Toán
  13. Trương Văn Trường Vũ - Mod Vật lí
  14. jehinguyen - Mod Anh
  15. Tống Huy - Mod Cộng đồng
  16. H.Bừn - Mod Sinh
  17. bé nương nương - Mod Sinh
  18. Đỗ Hằng - Mod Sinh
  19. Harry Nanmes - Mod Văn
  20. Bong Bóng Xà Phòng - Cựu Mod Hóa
  21. dangtiendung1210 - Cựu Mod Toán
  22. namphuong_2k3 - Cựu Mod Anh
  23. NHOR - Cựu Mod Hóa
  24. who am i? - TMod Toán
  25. Mộc Nhãn - TMod Toán
  26. thaohien8c - TMod Toán
  27. Nguyễn Như Tuyết - TMod Anh
  28. Phạm Đình Tài - TMod Văn
  29. temotojirimo12 - TMod Cộng đồng
  30. Quynhtram01022000 - TMod Hóa
  31. Kayaba Akihiko - TMod Hóa
  32. Nguyễn Thị Ngọc Bảo - TMod Địa
  33. Hưng Dragon Ball - TMod Vật lí
  34. Võ Thu Uyên - TMod Sử
  35. Hà Chi0503 - Cựu TMod Văn
  36. Tuấn Anh Phan Nguyễn - Cựu TMod Anh
  37. Toshiro Koyoshi - Cựu TMod Hóa
  38. Đức Nhật - Cựu TMod Cộng đồng
  39. Kirigaya Kazuto. - Cựu TMod Quản lí
  40. Mai Anh 2k5 - Cựu TMod Quản lí
  41. Tín Phạm - Cựu TMod Vật lí
  42. Vie Hoàng - Cựu TMod Vật lí
  43. Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9 - Cựu TMod Sinh
:MIM29Những thành viên tham gia bình chọn sẽ có cơ hội nhận được những phần quà đó là:
- 01 bạn có bài chia sẻ hay nhất và bầu chọn chính xác “Thành viên BQT được yêu thích nhất” sẽ nhận được “01 balo + 01 mũ HOCMAI”.
- 03 bạn có bài viết chia sẻ hay nhất về thành viên BQT mình yêu thích nhất mỗi bạn nhận được “01 áo thun + 01 mũ HOCMAI” (không nhất thiết phải chính xác thành viên được yêu thích nhất khi có kết quả).
- 20 bạn có kết quả bầu chọn thành viên BQT được yêu thích nhất chính xác nhất được lựa chọn ngẫu nhiên mỗi bạn nhận được 300 HMCoin.

Nào, ai sẽ là Thành viên BQT được yêu thích nhất năm 2019?:MIM42

Mỗi một thành viên hãy sáng suốt lựa chọn nhé.:MIM23

Lưu ý:
- Thành viên BQT được bầu chọn là thành viên được bổ nhiệm năm 2019 và còn hoạt động tính đến ngày 01/12/2019.
- Tất cả thành viên đều được tham gia bầu chọn (trừ những thành viên bị hạn chế quyền)

- Thành viên BQT không được tự bầu chọn cho chính mình.
- Thời gian bầu chọn là 20 ngày (từ ngày 15/12/2019 đến hết ngày 04/01/2019).
- (*) Trường hợp thành viên có bài chia sẻ hay nhất và bầu chọn chính xác nhất nằm trong top 03 bạn có bài chia sẻ hay nhất thì chỉ nhận được 01 lần quà.
- Trong mọi trường hợp, quyết định của BQT là quyết định cuối cùng, thành viên cần tuyệt đối tuân thủ.

View attachment 139764
Bài chia sẻ về BQT mà mình ấn tượng viết ở đâu ạ ???

Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
5 Tháng một 2019
2,608
6,251
606
20
Lâm Đồng
Trường THPT Bảo Lộc
Nguyễn Trần Thành Đạt hay Ngọc Đạt chắc không phải là cái tên xa lạ với mọi người đúng không nhỉ? Mình bắt đầu quay lại diễn đàn học mãi thực hiện những hoạt động đầu tiên vào đầu 2019, mình muốn làm nick mới, làm lại và xây dựng 1 hình ảnh tích cực trong mắt mọi người. Ấn tượng đầu tiên của mình là sự chào hỏi đặc biệt từ gái xinh Tuyên Quang - Vũ Linh Chi. Rồi sau này mình cũng tái ngộ được với Mai Hà Chi và chị gái Trà My Chi. Khoảng độ tháng 5 gì đó, mình có tham gia Chương trình Chinh phục đề thi vào 10, và lúc đó mình mới chiến lại với HMF. Thì quả thật trong thời gian này, mình có quen biết Linh Chi (box Tiếng Anh), con bé kém mình 2 tuổi, nhưng mà cao hơn cả mình :v Mình chỉ có 1m57, 1m58 thôi, con bé cao lắm lắm luôn nè. Con bé này được cái nói chuyện lễ phép và có sở thích đam mĩ, èo ơi :v Mà kể cho mọi người nghe, mãi sau này mình mới để ý là mình từng nhắn tin hội thoại với bé này rồi, trước kiểu mình bất cần đời với mọi thành viên diễn đàn thế là mình quyết định cục súc luôn, hỏi gì cũng "ừ", "sao?", "có chuyện gì không"...À quay lại bé Chi này xíu, okay, con bé này giỏi anh kinh khủng, nó được bổ nhiệm Tmod cùng đợt với mình luôn nè. Con bé này không thích gọi Chi thì gọi jehi nha, Jehinguyen là sự gái ghép giữa 2 cái tên tiếng anh và tiếng việt của nó đó mọi người à. Nói chung là con bé này nó kiểu cũng tâm lí lắm luôn á, mình có đăng mấy cfs trên diễn đàn, rồi nó cũng biết an ủi nè. Nó chạc tuổi em gái mình nhưng mà nó lanh thì thôi rồi, còn nhiều chuyện nữa. Hai anh em cứ thế có cái chuyện gì cũng kể với nhau, chuyện tình yêu của mình, chuyện tình cảm của nó, mình thấy đề trên fb lúc nào cũng tag nó. Mà nghĩ đi nghĩ lại cũng tức, nhiều khi nó off diễn đàn rồi bên fb á mọi người, nó khóa fb luôn, bật mí là nó sợ ba nó phát hiện nên cứ dùng rồi khóa à :v *tranh thủ phốt luôn nè* , thế là lại chẳng biết tâm sự với nó như thế nào nữa. Hôm sau lại nhắc nó tâm sự :v Hai anh em nói chung mình thì thiếu muối,nó cũng thuộc loại lắm muối đến mặn chát đến nỗi không có ai rước luôn. Sau này mình rời BQT, một trong những người mình nhớ nhất là nó, bên cạnh đó có Hằng, Thủy Linh, Vũ, ...nói chung là nó cũng tiếc cho mình, vì chỉ cần làm hết tháng đó mình đã lên mod cơ :v Ờ mà mình nghỉ rồi nó lên Mod luôn, phục ghê, nói chung nó giỏi. Lâu rồi chẳng nhắn tin với nó, chả biết học hành sao, đội tuyển sao, chuyện tình yêu sao rồi, rồi ước mơ chuyên Hà Tĩnh chung trường với Hà Trang như thế nào rồi. Hà Trang, là cô gái cảm hứng giữ nó ở lại HMF. ^^ Nói chung là nó ở Hà Tĩnh, mình ở Lâm Đồng, cũng cách nhau kha khá chắc cả nghìn cây, mong sau này có dịp gặp nó. À kể mọi người nghe, con bé này không nũng nịu mè nheo thì thôi chứ nó mà nũng nịu thì không ai bằng đâu, người gì mà bánh bều thấy gớm :v Nói chứ thấy cao hơn là ghét lắm rồi. Kể mọi người nghe, con bé này còn vụng về lắm, làm gì cũng hư, dùng gì cũng hỏng...Được cái có kiến thức, có đẹp lạ lùng, thân thiện, có muối và cũng quan tâm người khác. Nói chung gần tết rồi,anh chúc mày sẽ thi HK tốt, giữ sức khỏe thi HSG nè, rồi mày còn phải vực dậy box Tiếng Anh nghe chưa? Anh hy vọng mày sẽ làm thủ lĩnh box Anh. Mà khi nào cần cứ ib anh , anh sẽ tâm sự với mày. Hẹn gặp mày 1 ngày không xa, topic này, vì anh quý mày nhất nên anh vote cho mày ấy, nhớ bao anh trà sữa nhé Phạm Đình Tài, à quên Nguyễn Linh Chi :v Chúc mày tất cả. <3 @jehinguyen

HMF Ban tổ chức

Ban tổ chức
Cu li diễn đàn
9 Tháng năm 2017
277
6,528
476
Mọi người ơi,
Song song với việc bình chọn thì chúng ta cùng nhau chia sẻ một vài lý do để có cơ hội rinh về những phần quà từ Diễn đàn HOCMAI nhé!

Hiền Lang

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng mười hai 2018
583
1,114
171
Hà Nội
GTVT
Mình vote 1 phiếu cho Trà nguyễn hữu nghĩa

Cũng rất lâu rồi mình mới thấy một trưởng mod lý vừa có năng lực, vừa có phẩm chất tốt như vậy (mặc dù dạo gần đây hơi dại gái).

Trong box Lý cũng có nhiều mod khác giỏi không kém nhưng xét về thời gian làm việc và độ ảnh hưởng (mem hay tag hỏi bài) thì vẫn là Nghĩa thể hiện tốt nhất.

Ps: Mình hoạt động chủ yếu ở box lý nên chỉ biết box lý, quánh giá của mình mang tính chủ quan nhưng vẫn mong được sự đồng cảm từ mọi người.

Last edited:

Tú Trân

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng mười 2018
540
905
111
Quảng Ngãi
THCS NGUYEN NGIEM
Mọi người ơi,
Song song với việc bình chọn thì chúng ta cùng nhau chia sẻ một vài lý do để có cơ hội rinh về những phần quà từ Diễn đàn HOCMAI nhé!
Chắc hẳn đây là 1 cái tên không xa lạ gì đối với mọi người và cũng một người chị mà em rất kính trọng @Võ Thu Uyên - Tmod Sử. Trước kia ,khi chưa tham gia diễn đàn thì môn Sử đối với em là một bộ môn khác khó khăn để vượt qua .Trên lớp em chán nản,nói chung là cx chả muốn học Sử nên điểm của em rất thấp,điểm càng thấp thì em càng chán và càng ghép bỏ bộ môn ấy.Nhưng từ khi tham gia diễn đàn,mọi chuyện đã thay đổi ....Em đã gặp được một người chị ,một tấm gương mà em vô cùng yêu mến.Chị ấy là 1 người yêu Sử , 1 người tích cực trong Box Sử.Những bài đăng của chị giúp em cảm thấy hứng thú với Sử hơn nhiều.Những lần không hiểu bài ,em chỉ cần đăng bài là chị lâp tức trả lời.Chị là người giúp em học tốt Sử hơn
=> Vì những lí do trên nên 1 vote cho @Võ Thu Uyên

Dương Phạm 106

Cựu Kiểm soát viên | Cựu CTV CLB Địa lí
HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
Em muốn chọn chị @baochau1112 nếu được thì em muốn được gặp chị . Chị là người rất nhiệt tình .Em quý chị lắm ! Dù chưa nhìn thấy chị lần nào nhưng em biết chắc chị rất đẹp không chỉ bề ngoài mà cả tâm hồn và suy nghĩ . Chị cũng rất có trách nhiệm trong công việc . Tâm lý và tốt bụng là những thứ không thể không kể đến . Nói không phải nói xuông mình đăng câu hỏi lần nào chị cũng giải đáp hết . Tốc độ thì khỏi nói , tóm lại là đáp ứng được nhu cầu của mình chắc mọi người cũng vậy.
Có thắc mắc , góp ý chị cập nhật rất nhanh .
Bộ môn văn là một trong những bộ môn "khoai " nhất mà em từng biết tuy vậy nhưng nó giúp chúng ta rất nhiều chị là trưởng nhóm văm nên chắc chị cũng rất yêu nó , em cũng vậy . Ngoài vô vàn lý do khác em chọn chị vì chị có cùng sở thích với em , vì chị đã đặt tâm huyết vào môn văn - môn ít người muốn làm để giúp đỡ mọi người .

Ai cũng rất xứng đáng nhưng vì những điều đó nên em chọn chị @baochau1112
Chị ơi hãy cố gắng lên nhé , nhớ giữ gìn sức khỏe để giúp được thêm nhiều bạn nữa .

Last edited:
  • Like
Reactions: baochau1112

Kuro-chan

Học sinh tiến bộ
Thành viên
13 Tháng chín 2019
705
1,036
151
17
Lào Cai
Trường THCS Kim Tân
Mọi người ơi,
Em vote 1 phiếu cho chị @Phạm Thúy Hằng vì chị rất nhiệt tình. Và em thấy ở chị sự tốt bụng, tâm lý và nhiệt tình...tất nhiên phải kể đến là chăm chỉ nữa. Chị có tính cách hiền lành, hay giúp đỡ mọi người, cô luôn nghiêm túc với công việc của mình. Và chính chị là nguồn động lực giúp em có thể ứng tuyển vào BQT bộ phận quản lí...Hãy cố gắng lên chị nhé^^:Tonton1

Last edited:

thuyhax9

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2009
147
319
126
Nghệ An
THCS Nghi Phong, Nghi Lộc, Nghệ An
Em vote cho chị @Võ Thu Uyên nè.Cảm nhận đầu tiên của em về chị Uyên vô cùng tốt. Ừm.... Cũng chả biết sao nữa! Lúc em đăng bài Sử lên diễn đàn thì chị là người đầu tiên trả lời và chị còn vào tận wall em để hỏi lại đề nữa. Chị vô cùng nhiệt tình luôn. Và từ cách nói chuyện của chị có thể thấy chị khá là lạnh lùng( 1 chút xíu). Em hỏi gì thì chị trả lời nhanh lắm và rất nhiệt tình. Ôi, chả biết dùng từ gì để nói về chị luôn. Nói chung là: chị Uyên ơi, em quý chị rất nhiều!!!!!!!!!! :Rabbit37:Rabbit25:Rabbit32:Rabbit68

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo
Đã có những lúc em muốn thử sức mình trong box quản lí của diễn đàn nhưng rồi lại lại thôi chị Hằng ạ. Bởi lẽ, em vốn rất lười, lười lắm luôn ý nên em nghĩ mình sẽ chẳng bao giờ phù hợp với vị trí này. Còn chị, chị khác em, chị thực sự là phó nhóm quản lí vô cùng xuất sắc. Em luôn tin như vậy.
Em sử dụng diễn đàn cũng hơn 1 năm nhưng nói chuyện với chị lại chẳng vượt quá vài lần. Những lần chị em mình nói với nhau chỉ là trò chuyện trong topic hay chị giải đáp sự kiện cho em thôi. Từng đó chưa đủ để em hiểu chị, biết về chị nhiều hơn nên có lẽ những lời em nói lúc này chỉ là sự chủ quan trong suy nghĩ của thằng nhóc mười bốn tuổi đang cố trưởng thành thôi chị ạ...
Vài ngày nữa là sự kiện này sẽ có kết quả, em chẳng biết rằng chị có đạt được danh hiệu "BQT được yêu thích nhất năm 2019" hay không? Nhưng đối với riêng em, chị đã làm được hơn danh hiệu này, chị là BQT cống hiến. Diễn đàn ta có nhiều box nhưng box quản lí nằm ở khu vực nào trên màn hình của các thành viên? Mọi người sẽ chẳng tìm thấy vì box đang đứng đằng sau tất cả. Mọi người lên diễn đàn hỏi bài, lên diễn đàn tham gia sự kiện của các box khác nhưng chả có ai ghé thăm box quản lí làm gì. Một năm box cũng chẳng có dấu ấn như các sự kiện của các box khác mà dấu ấn của box quản lí chỉ là những vụ thành viên thắc mắc về nội quy, thành viên làm sai rồi lên mặt, thành viên chửi bới,làm loạn diễn đàn,... Đó là áp lực cho box và đặc biệt là cho chị. Rồi khi những vụ việc ấy lắng xuống thì chẳng ai nhớ đến chị, mọi người lại bận bịu việc học, việc chạy theo những món quà vật chất.
Còn chị lại lùi về phía sau.
Chị lại âm thầm làm sạch diễn đàn.
Chị lại lặng lẽ nhắc nhở thành viên.
Công việc của chị thật sự em nghĩ là khó khăn vì diễn đàn thành viên ngày một nhiều và sự vi phạm cũng tỉ lệ thuận mà tăng lên. Ngày nào chị cũng sẽ phải làm việc, chị lại đi qua khắp mọi nơi của diễn đàn. Nhưng chị sẽ không thấy khó khăn mà bỏ lại công việc có phải thế không chị?
Cõ lẽ nói rằng chị là một người hùng thầm lặng quả không ngoa. Năm 2019 là năm của những người hùng và chí ít thì chị đã là người hùng trong lòng em rồi đó chị.
Năm 2020 đã đến, một năm mới cho những điều còn dài ở phía trước. Em mong chị vẫn sẽ đồng hành cùng box, cùng diễn đàn để giúp diễn đàn xanh, sạch, đẹp hơn cũng như giúp chúng em rèn luyện ý thức song song với việc rèn luyện văn hóa.
Nhưng làm việc cũng đừng cố quá chị nhé, chị hãy dành nhiều thời gian cho bản thân hơn như là trùng tu nhan sắc chẳng hạn. Con gái có là phải đẹp để còn đi chơi cũng bạn trai chứ chị nhỉ?^^
Lời cuối chúc chị @Phạm Thúy Hằng luôn GIÀU ạ!
Ký tên
Bé Mart 1,5 tuổi siêu baby cute

Anh Tuấn Bùi

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười hai 2019
595
441
101
Hà Nội
THCS Quang Minh
Trên diễn đàn học mãi ,có rất nhiều các anh, các chị BQT hay Mod, Tmod. Họ đều hoạt động một cách chăm chỉ , năng nổ trên diễn đàn . Nhưng có lẽ người để lại cho em nhiều ấn tượng nhất không ai xa lạ chính là chị Võ Thu Uyên
Mặc dù chưa từng gặp nhau lần nào , nhưng qua diễn đàn em thấy chị Uyên là một người hiền lành và hòa đồng. Cứ mỗi lần có câu hỏi thuộc môn lịch sử , chị lại nhanh tay trả lời giúp đỡ các bạn thành viên trên diễn đàn. Mới đây , học kì 1 đang bước vào giai đoạn cuối cùng để bước sang học kì 2 , thời gian này em cảm thấy chị rất mệt mỏi và khó khăn. Chị đã lập các topic từ lớp 6 đến lớp 12 để chia sẻ các bộ đề thi khác nhau nhằm cọ sát các kiến thức để chúng ta có một kiến thức vững vàng khi làm bài thi
Chưa kể thời gian này , chị cũng phải ôn thi để hoàn thành nhiệm vụ của mình trong học kì 1. Mãi đến bây giờ có một sự kiện :

[BQT] Bình chọn Thành viên BQT được yêu thích nhất 2019

em xin được bình chọn cho chị Uyên. Một người hoạt động chăm chỉ như chị mà không được một món quà nào thật bất công. Mỗi lần em vào diễn đàn, nhấn vào Box Sử em cũng thấy hàng loạt cái tên Võ Thu Uyên. Mặc dù , em không có món quà to lớn hay ý nghĩa để dành tặng cho chị cả những em muốn nói với chị rằng : Cảm ơn chị, cảm ơn chị đã giúp chúng em vượt qua bài kiểm tra học kì 1- một kì thi đánh dấu một nửa năm học nhờ những topic chia sẻ một số đề ôn thi của các trường của mỗi tỉnh khác nhau.
Em có lời chúc dành cho chị: Chúc chị luôn khỏe mạnh, thành công trong cuộc sống, chị cố gắng hoàn thành nhiệm vụ của mình trên diễn đàn nhé
Chắc hẳn chị vẫn còn nhớ em chứ, em là cái người muốn vào câu lạc bộ lịch sử đây, nhưng do vi phạm nhiều lỗi dẫn link ngoài nên em quyết định tự rời câu lạc bộ lịch sử. Em là Bùi Tuấn Anh đó
Em quý chị rất rất nhiều ^^. Mong có một ngày nào đó em gặp được chị

HMF Ban tổ chức

Ban tổ chức
Cu li diễn đàn
9 Tháng năm 2017
277
6,528
476
Chỉ còn 2 ngày nữa sẽ chính thức đóng bình chọn.
Mọi người hãy tham gia bình chọn ngay để không bỏ lỡ các phần quà.
À, nhắc nhở bạn bè mình cùng tham gia nữa nhé ;)

• Like
Reactions: Mart Hugon

HMF Ban tổ chức

Ban tổ chức
Cu li diễn đàn
9 Tháng năm 2017
277
6,528
476
KẾT QUẢ BÌNH CHỌN DANH HIỆU "THÀNH VIÊN BQT ĐƯỢC YÊU THÍCH NHẤT NĂM 2019"

Sau thời gian 20 ngày bình chọn, BTC đã làm việc và đưa ra kết quả cuối cùng. Cảm ơn sự ủng hộ và tham gia của tất cả mọi người :D

Sau đây là bảng kết quả bình chọn: https://docs.google.com/spreadsheets/d/1nVC3bRrrAdMklxiATUX6gLChIyQhU_mmOjUgrOLzckQ/edit#gid=0

Dựa vào kết quả bình chọn, xin chúc mừng bạn @Phạm Ngọc Thảo Vân đã xuất sắc nhận được danh hiệu "Thành viên BQT được yêu thích nhất năm 2019".

Giải thưởng bao gồm: 01 áo thun diễn đàn + 01 mũ diễn đàn + Giấy khen từ HOCMAI + 01 “quà hiện vật”.

Ngoài ra, Diễn đàn sẽ trao thêm một số phần thưởng cho thành viên đã tham gia bình chọn như sau:
- 03 bạn có bài viết chia sẻ hay nhất về thành viên BQT mình yêu thích nhất mỗi bạn nhận được “01 áo thun + 01 mũ HOCMAI” (không nhất thiết phải chính xác thành viên được yêu thích nhất khi có kết quả) đó là @Anh Tuấn Bùi @Mart Hugon @Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9
- 11 bạn có kết quả bầu chọn thành viên BQT được yêu thích nhất chính xác nhất được lựa chọn ngẫu nhiên mỗi bạn nhận được 300 HMCoin : @Tiểu Lộc @quân pro @Bùi Thị Diệu Linh @nguyenhoang1312003 @Tống Huy @Khải KIllar @Riana Arika @temotojirimo12 @Đăng Khoa 2k7 @Minh Minidora @Bắpie Kute

3 bạn nhận quà hiện vật vui lòng gửi thông tin nhận quà qua hộp thoại với @HMF Ban tổ chức với tiêu đề " Nhận quà bình chọn danh hiệu Thành viên BQT được yêu thích nhất 2019" theo mẫu:
- Họ và tên người nhận:
- Sđt:
- Địa chỉ:

Một lần nữa xin chúc mừng các bạn!

-------------------------------------------
Lưu ý:
- Tất cả thành viên ( có thời gian hoạt động trên 1 tháng) đều được tham gia bầu chọn.
- Mỗi thành viên BQT chỉ nhận được tối đa 2 giải cá nhân.
- Thành viên không được tự bầu chọn cho chính mình.

Top Bottom