Boys over flowers hay cực!!!

• Thread starter katori_rikikuno
  • Ngày gửi
  • Replies 29
  • Views 3,503
P

phuonglinh_13

lên krfilm.net down miễn phí toàn tập
Thực ra phjm này mjk` thấy cũng bt, ko thjk vì diên viên nữ chính vai Jan Di quá già so vs các diễn viên nam(24t trog vai cô bé 18t thì hơi lệch) dường như tất cả sự việc trog phjm đều quá phóng đại, ko bao h` có 1 trường học nào như vậy, ko hay chút nào! Vả lại trog phiên bản cũ là nhân vật đã học đh, còn BOF thì yêu sớm quá, ít học

V

viviene

lên krfilm.net down miễn phí toàn tập
Thực ra phjm này mjk` thấy cũng bt, ko thjk vì diên viên nữ chính vai Jan Di quá già so vs các diễn viên nam(24t trog vai cô bé 18t thì hơi lệch) dường như tất cả sự việc trog phjm đều quá phóng đại, ko bao h` có 1 trường học nào như vậy, ko hay chút nào! Vả lại trog phiên bản cũ là nhân vật đã học đh, còn BOF thì yêu sớm quá, ít học

Già mà đóng đc vai nhí nhảnh , dễ thương như vậy là tốt rồi!;))Đầy ng` còn đóng n~ vai già hơn mình cả chục tuổi!Thế mới giỏi chứ!Với lại film thì phải phóng đại lên cho nó hấp dẫn chứ!Bn đã thấy film nào nó thật như ngoài đời chưa???Cái film Hanah Montana còn phóng đại và vô lí gấp đôi í chứ!!:pTrong phiên bản nào thì cũng từ TH lên đại học!!!Đến
lúc
Jan Di và JP iu nhau thì JP cũng vào ĐH rùi còn j` bn!!:)|

V

voldy_317

Già mà đóng đc vai nhí nhảnh , dễ thương như vậy là tốt rồi!;))Đầy ng` còn đóng n~ vai già hơn mình cả chục tuổi!Thế mới giỏi chứ!Với lại film thì phải phóng đại lên cho nó hấp dẫn chứ!Bn đã thấy film nào nó thật như ngoài đời chưa???Cái film Hanah Montana còn phóng đại và vô lí gấp đôi í chứ!!:pTrong phiên bản nào thì cũng từ TH lên đại học!!!Đến
lúc
Jan Di và JP iu nhau thì JP cũng vào ĐH rùi còn j` bn!!:)|

chính xác, rất chính xác>>thanks bạn một cái888888888888888888888888888888888888888888888888

B

botvit

phim này hay thật giờ vẫn chiếu tren kênh hà nội
mình xem hết trên mạng rồi
kết thúc thật lãng mạng

S

sevencrazy_nhokkute

3.Ji Jung (Kim Bum) ôi anh kim bum đẹp trai :D , phim này hay cũng nhờ có dàn diễn viên hot

K

katori_rikikuno

có cả của các ca sĩ khác nữa
nói chung mình rất mê film này, còn nhạc phim thì khỏi chê luôn, wa đỉnh
mình thik 1' bài Starlights tear
còn mọi người, cho ý kiến đi nào

B

bupbe_dautay

Bài nào cũng hay ^^.
Nhưng mình ko thích cái kết film tẹo nào cả, Jun Pyo đang quì xuống cầu hôn, Jan Di đứng trơ như tượng, rồi sau đó F4 đứng ngắm cảnh hoàng hôn vs nhau =.=''

Top Bottom