Boys over flowers hay cực!!!

• Thread starter katori_rikikuno
  • Ngày gửi
  • Replies 29
  • Views 3,504
K

katori_rikikuno

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ở đây có ai thần tượng BOF ko?
Vào đây trò chuyện nha!!!
Trong phim các bạn thích nhất ai???
1. Goo Jun Pyo (do Lee Min Ho đóng)
2.Jun Ji Hoo (Kim Huyn Joong)
3.Ji Jung (Kim Bum)
4.Woo Bin (Kim Joon)
5.Geum Jan Di (Goo Hye Sun)......
Mời các bạn cho ý kiến!!!Thanks!!!:)

L

loveholic_one

BOF hết rồi, hết vs một happy ending, cực hay, cức tuyệt vời.:d Xem 2 tập đầu mình rất thích anh Kim Bum, nhưng càng xem đến các tập tiếp theo mình lại càng thấy thích anh Goo Jun Pyo :x.Ôi yêu quá!!!:-j

H

huyendan93

mình thjk Ji Jung và Geum Jan Di
^^!
Mình cũng xem hết phim rồi nhưng càng xem càng thjk 2 NV này, còn Goo Jun Pyo thì hoàn toàn ko thjk, vì đơn giản là ko thjk cả người lẫn phong cách
T.T

L

loveholic_one

mình thjk Ji Jung và Geum Jan Di
^^!
Mình cũng xem hết phim rồi nhưng càng xem càng thjk 2 NV này, còn Goo Jun Pyo thì hoàn toàn ko thjk, vì đơn giản là ko thjk cả người lẫn phong cách
T.T

Hơ, hơ
lạ quá nhỉ em thấy bác là người đầu tiên xem BOF mà ko thích Goo Jun Pyo đấy, nhân vật chính trong phim với trong truyện là như thế mà. Bác ko thích Goo Jun Pyo thế bác có thích Lee Min Ho ko?:p

H

huyendan93

Hơ, hơ
lạ quá nhỉ em thấy bác là người đầu tiên xem BOF mà ko thích Goo Jun Pyo đấy, nhân vật chính trong phim với trong truyện là như thế mà. Bác ko thích Goo Jun Pyo thế bác có thích Lee Min Ho ko?:p

hjx hjx ,làm gì mà kêu là " bác" rứa trời, tổn thọ
còn về Goo Jun Pyo thì ko thjk( đã nêu lí do )
còn Lee Min Ho thì chưa nghe cái tên bao giờ, chỉ bjk qua film này thôi nên làm sao mà kết ddc
^^!
thông cảm ha

L

lunvan

Tôi thì thích hết tất cả các nhân vật trg phim. Ai cũng đóng hay hết cả à. Khỏi phải nói...

M

minhvu_94

Phim này đúng là mê li luôn các bn ah !!!!!!!!!! Tớ thấy đã xem rùi thì ko dứt ra đc !!!!!!!!!

W

waytogo

Các bạn lên zing movie mà xem..có cả trọn bộ luôn...nhưng phải đăng kí và download zing chat về máy
Mình cũng đang xem phim này ...Mình không thích nhất nhân vật bạn gái của Ji Hoo...chẳng hợp vai tí nào

T

tranghh4

mình cũng thích xem phim đó nhưng hem thích đôi Jan Di, thích đôi của bạn thân Jan Di với Y Yung cơ.

N

ngomaithuy93

Lee Min Ho là oki nhứt phim, sau đến Jan Di. Cặp này đẹp hết cỡ luôn phải ko các bạn?

N

ngomaithuy93

Trời, ai mà ko thích Lee Min Ho vậy? Riêng tui thì thích cả người , cả phong cách, cả hành động... luôn ấy!:)>- Có người nói rằng anh ấy ngốc nhưng tui thì cho rằng anh ấy vô cùng lãng mạn đấy chứ!
Tums lại cả phim, chỉ có 2 đôi đẹp nhất là: Xoăn-Cỏ và Gốm-Cháo!!!!:)>-

C

chini106

Bây giờ người ta bán đĩa DVD roài kai`, 2 đĩa , cả bộ

Ai thik xem + rèn luyện TA thì dzô đây: mysoju.com [hùi Chjn ko bik, vô đây koj, toàn TA :( tranh thủ rèn luyện ;))]
Web này có nhiều phim Hàn # cũng khá hay

L

lovelearn_thanyeu

phim này vừa hay vừa xúc động....công nhận phim nước ngoài hay thật!
i love pyo,jan di and ji hoo.............
mấy đứa bn tôi đứa nào cũng mê phim ấy lun......toàn gọi là:anh tóc vàng;anh tóc xoăn;.....hjjjjjjjjjjjj...........cho dễ gọi ý mà!!!!!!!!!

Top Bottom