CLB Hóa học vui [Bình chọn] Nhân vật chủ đề cho minigame "NHÀ KHOA HỌC CỦA THÁNG" - Số 2

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
ui.....thế mà cứ tưởng tên của bác Shaw nên vote cho bác ấy rồi, nhưng cho hỏi Dantzig là họ hàng của bác Shaw ạ? cùng họ kìa ?
Chị nghĩ không phải đâu 2 ông sinh cách năm nhau khá xa và quốc tịch khác nhau nữa :v

Thủy Ling

Cựu Mod Sinh học
Thành viên Test
Thành viên
19 Tháng chín 2017
2,249
2,409
409
Phú Yên
trung học

Chii _07

Học sinh chăm học
HV CLB Hội họa
Thành viên
14 Tháng tám 2018
320
700
96
16
Hòa Bình
Neet
Chào các bạn :Chuothong47
Vậy là số đầu tiên đã kết thúc được 1 tháng rồi. Thế là chương trình lại sắp sửa tới thời gian phát sóng rồi đây :Chuothong3Có ai háo hức giống BCN không nè?:Chuothong10
:Chuothong37Với mong muốn được tìm hiểu sâu hơn về các nhà khoa học, hóa học..."NHÀ KHOA HỌC CỦA THÁNG" hứa hẹn sẽ mang đến nhiều điều thú vị cho các bạn ở số 2 này

:Chuothong69Chà, bây giờ BCN rất cần ý kiến của các bạn để bình chọn nhân vật chủ đề tháng này nha. :Chuothong23Các bạn hãy nhanh tay bình chọn cho 1 nhân vật sẽ trở thành nhân vật chủ đề dưới đây nhé:

1. Marie Curie
2. Yuan T. Lee
3. Lise Meitner
4. Lars Onsager
5. Paracelsus
6. Paul Sabatier
7. Johannes Diderik van der Waals
8. Benoît B. Mandelbrot
9. Jean le Rond d'Alember
10. George Bernard Dantzig
:meomun19Topic sẽ đóng lại sau 3 ngày, nên các bạn hãy nhanh tay bình chọn cho nhà khoa học mình yêu thích nhất nhé!!!

:meomun1Hẹn gặp lại các bạn vào Số 2 - Nhà khoa học của tháng trên diễn đàn HOCMAI tại CLB Hóa học vui nha.
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Tìm hiểu thêm nhiều về CLB, hãy truy cập: [CLB Hóa học vui] Bản đồ CLB Hóa học vui HMF
Nếu cảm thấy những hoạt động này thú vị, hãy giới thiệu cho nhiều bạn bè biết thêm về CLB nhé!!! :D
ngoại trừ Marie Curie thì cả biết ai cả...đành chọn bà ý thôi ( bà này trong sách CD nhỉ ... @@ )

Top Bottom