Biết kết quả thi Tú tài Số: Làm sao?

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tranquang

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Liệu bài thi của mình đã ổn chưa? Phương án chọn như vậy đã thực sự chắc chắn?... Sao không ngừng băn khoăn và đến ngay với đáp án và lời giải chi tiết.

Có rất nhiều điều khiến bạn phải “điên cái đầu” sau khi kết thúc một bài thi: Mình đã đánh giá đúng năng lực của chính mình về môn học đó? Mình muốn biết vì sao bài làm của mình sai để có thể khắc phục trong những lần thi sau???...

Nhưng với cuộc thi Tú tài Số, bạn không cần phải chờ đợi thêm bất cứ giây phút nào nữa. Ngay sau khi nhấn nút nộp bài thi, bạn có thể biết ngay kết quả và cả lời giải chi tiết của từng câu hỏi với 2 cách đơn giản:

Cách thứ nhất: Gửi tin nhắn

Để xem những phân tích chi tiết về bài làm của mình, nghe các chuyên gia tư vấn về môn học bạn có thể nhắn tin theo mẫu sau đây:

DHM user đăng nhập Mã đề thi-số thứ tự lần thi rồi gửi 8589 để biết kết quả thi Tú tài Số

Ví dụ: Soạn tin nhắn: DHMmeocon0106VL08-1 rồi gửi 8589 để biết ngay kết quả thi Tú tài Số

Cách thứ hai: Xem trực tiếp trên mạng

Khi bạn lựa chọn xem phản hồi trực tiếp qua mạng, hệ thống sẽ tự động trừ phí xem lời giải từ tài khoản của bạn.

Hướng dẫn: Sau khi bạn hoàn thành bài thi, nhấn nút “nộp bài để chấm điểm và kết thúc”, hệ thống sẽ thông báo cho bạn để quyết định lựa chọn: chỉ xem điểm và đáp án hoặc xem điểm, đáp án và lời giải chi tiết.

Việc làm bài thi, xem điểm và xem đáp án là miễn phí; chỉ tính phí khi xem phản hồi, lời giải chi tiết.

Chi phí để xem điểm, đáp án, biết rõ các câu trả lời đúng, sai hoặc chưa trả lời trên tổng số người tham gia trả lời đúng kèm theo lời giải chi tiết và các lời bình, hướng dẫn ôn tập, giải thích tại sao sai chỉ 5.000đ. Chúc các bạn làm bài tốt và có kết quả cao.

Lưu ý:

Để nạp tiền vào tài khoản và trả học phí, bạn có thể lựa chọn một trong các cách sau:

1. Nạp tiền qua VCARD/VIETPAY
2. Nạp tiền qua điện thoại di động
3. Nạp tiền với thẻ Hocmai.vn
4. Nạp tiền qua tài khoản Ngân hàng
5. Nạp tiền bằng Vcoin

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom