Bí Kíp tán gái - Gà và cáo - for SHG

Status
Không mở trả lời sau này.
H

honghai9x

mấy cái này không áp dụng được vào thực tế.Quan trọng là kinh nghiệm+tài ứng biến;))

A

anhducle

ẹc ẹc Duúng là mấy ô, a Hông có việ j làm Mà ai đời bí kíp của con trai lại cho cả ra đay Chị em con gái nó biết nó tránh Thế có mà còn lâu mới tán đổ ná Bí kíp vẫn chỉ là bí kíp thui hehehehehe:khi (194)::khi (160):

V

vananh1609

ặc ặc,lũ con trai thời nay kinh thật,po' tay,po' tay,mình nên dùng cái bí kíp này để nhắc nhở là đừng bao giờ tin tưởng lũ đàn ông con trai

C

chiryka

em ko làm gì cả nhưng 2 tháng liên tục 7 lần được tỏ tình, 2 lần được kiss thế em thuộc loại nào, có gà hem =.=!

C

chiryka

em hỏi em có gà ko cơ mà....đang muốn học hỏi thì lại đem em ra chém T.T...em mắc bẹnh sợ con gái T.T.......dang tính tự chữa bẹnh mà chưa được ....cũng là vì cái vu 2 tháng đấy T.T

Last edited by a moderator:
1

123456auauau

Ẹc sao mà ghê, nhất là phần hôn, cái gì mà mút vs cả, ghê chết, ko dám đọc nữa. Ghê rợn wa' ẹc ẹc ặc ặc hị hị

C

cuncon2395

bí kíp cưa gái chỉ có 1 câu để nói: quá bùn cười =))=))
thực ra cũng hem cần bí kíp làm j.nếu như 2 bên có tình củm vs nhau :)):))
đầu tiên chuyện trò bt như bao ng` khác, trong cuộc chuyện trò ấy, (có thêm 1 số sự hài hước..j j ấy ...chứ đừng nói vội tình củm của mình là chết đấy..) , có thể ng` bên kia sẽ để ý và....

S

sonmoc

Bác AQ tự nhận là gà mà thực ra là Cao thủ ;))
Cao thủ có thể vật cả 3 loại: Cáo, Sói và ...

C

congchuatuyet_2009

em chả có thời gian mà đọc hết bài tán của các anh, nhưng em chắc tán theo bài thế này thì chỉ có nước đi xuống cống thôi, cứ làm theo bản năng và hứng có khi lại tốt ý chứ! ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom