Tâm sự Bị bạn bè phản bội

ireallylikehacker@gmail.com

Học sinh
Thành viên
1 Tháng ba 2019
102
126
36
Nghệ An
JYP Entertaiment
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bạn đã bao giờ bị bạn bè phản bội chưa ? Và cảm giác của bạn lúc đó thế nào ? Mình tính sơ sơ thì bị 4 lần rồi. Xong các lần đó là tạo ra 1 người hướng nội như bây giờ:D . Hôm nay buồn ghê. Còn mọi người thì sao ? Chia sẻ đi các ace:meomun10
@Hồ Nhi @Mart Hugon @jeanne yuki @Misaka Yuuki

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác

Trâm Nguyễn Thị Ngọc

Giải Nhất event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
13 Tháng mười 2018
1,523
1,339
216
18
Quảng Trị
Trường TH&THCS Hải Ba

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
Bạn đã bao giờ bị bạn bè phản bội chưa ? Và cảm giác của bạn lúc đó thế nào ? Mình tính sơ sơ thì bị 4 lần rồi. Xong các lần đó là tạo ra 1 người hướng nội như bây giờ:D . Hôm nay buồn ghê. Còn mọi người thì sao ? Chia sẻ đi các ace:meomun10
không phải t đâu ha Lợi :<
Đứa nào phản m mai lên t đấm chết nó nak :Rabbit28

D

!DK!

Tui bị rùi nè, mới cách đây thứ 2 đây,mà nó kéo dài tới hôm nay :v ( có thể tới cuối tuần mới xong :v)

The key of love

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng hai 2019
722
3,337
326
Bình Phước
Trường THPT Chuyên Bình Long
Hạ đã có 1 lần, mới đây thôi. Bạn đó tên Dương, trước đây hai đứa thân lắm mặc dù k cùng lớp. Lên năm lớp 8 may sao 2 đứa được ngồi chung lớp đã vậy còn làm bạn cùng bàn nữa. Mới đầu rất thích thú khi ngồi với nhau nhưng dần dần chúng tôi lại cãi nhau. Tất cả những chuyện này xảy ra bắt nguồn từ cậu ấy, Hạ k đổ lỗi cho cậu ấy, chính cậu ấy đã cầm kéo cắt đứt tình bạn này. Từ khi đó hai đứa ít nói chuyện đi. Lên lớp 9, vì cậu ấy cạch mặt quá nhiều người nên lại quay về thân với Hạ. Thật buồn cười, lạy người đừng ám tui nữa, tui quá ghê tởm thứ người ........

Loi Choi

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng mười hai 2018
38
23
56
Du học sinh
F.T
Không hẳn gọi là phản bội.....
____
Có lẽ là 2 lần rồi..... sắp thành người dưng,=))

Gia Hoàng

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng mười một 2018
343
433
76
Quảng Nam
THPT...
mình thì đã từng bị
thôi cũng chẳng muốn nhắc lại làm gì nhắc lại chỉ làm cho mình buồn thêm thôi

Nguyễn Ngọc Diệp 565

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng mười hai 2018
441
187
86
Hà Tĩnh
Tuấn Thiện
Bị nhiều rồi là đằng khác. Bị con bạn thân nó phản cách đây 2 tuần và bh buồn ghê vậy đó

Thảo hahi.love

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng bảy 2018
389
268
76
18
Hà Nam
Trường Trung học cơ sở Đinh Công Tráng
Phản bội à, có mấy lần thời trẻ trâu thôi, mà giờ cũng không nhớ nó phản bội mình cái gì nữa. Tóm lại là mình cũng để ý, cái gì không vui thì tốt nhất hãy quên nó đi...

cool boy

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng ba 2019
352
645
96
Hưng Yên
QQ
bị nhiều quá nên k còn tin vào bạn thân nữa
nên mik bây giờ k thick k có k mún có bạn thân

jeanne yuki

Banned
Banned
Thành viên
22 Tháng mười 2018
415
751
86
18
Nghệ An
thcs quynh hong
trời ơi , còn phải hỏi bao nhiêu đứa phản bội tau giờ tau không nhớ nữa luôn dó. nói chung nhiều không kể hết được
@Mart Hugon ,@Hồ Nhi ,@ireallylikehacker@gmail.com ,@Đức Nhật

Last edited:

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo
trời ơi , còn phải hỏi bao nhiêu đứa phản bội tau giờ tau không nhớ nữa luôn dó. nói chung nhiều không kể hêt
@Mart Hugon ,@Hồ Nhi ,@ireallylikehacker@gmail.com ,@Đức Nhật
Mình nói mình chưa bị vì ăn ở tốt có ai tin k nhỉ? Nhưng là thật đấy, phản bội thì chắc là k nhưng trêu đùa thì luôn luôn có

temotojirimo12

Cưu TMod Cộng đồng | Cựu PCN CLB Lịch Sử
Thành viên
4 Tháng mười một 2018
1,503
4,901
496
19
Cà Mau
THPT Hồ Thị Kỷ
mình đã có một lần và bị phản bội thẳng thừng luôn
Nó đau lắm
đó chuyện tình bạn năm lớp 6,7
còn lớp 8 thì có 3 đứa bạn thân cực kì tốt luôn nhờ tụi nó mà mình học được nhiều thứ chứ không phải như cái đứa bạn của 2 năm trước

ireallylikehacker@gmail.com

Học sinh
Thành viên
1 Tháng ba 2019
102
126
36
Nghệ An
JYP Entertaiment
mình đã có một lần và bị phản bội thẳng thừng luôn
Nó đau lắm
đó chuyện tình bạn năm lớp 6,7
còn lớp 8 thì có 3 đứa bạn thân cực kì tốt luôn nhờ tụi nó mà mình học được nhiều thứ chứ không phải như cái đứa bạn của 2 năm trước
haha:D mk cũng giống bạn.Nhưng tưởng lớp 8 ngon lành lắm ai ngờ vẫn như thế cả thôi . Đời buồn:>(

• Like
Reactions: temotojirimo12

Trần Nguyễn Đinh Phong

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng một 2019
538
936
126
21
Phú Yên
Hocmai Forum
Sao suy nghĩ của cậu có phần tiêu cực vậy nhỉ? Có thể họ cũng có 1 lý do riêng. Nhưng dù có bị phản bội thật đi chăng nữa thì cũng đừng nên suy sụp nhé :D Đời còn nhiều người tốt mà
Quay lại chủ đề chính hôm nay, tớ thì.. cũng chưa bị phản bội lần nào.

daukhai

Học sinh chăm học
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
3 Tháng tám 2018
459
391
76
13
Nghệ An
Trường Tiểu Học DIễn Thành
Mình đã từng
Những lúc các bạn nữ chia bè kéo cánh rồi bắt mình phải theo 1 trong 2 bên
Nhưng mình nhất quyết không theo bên nào rồi các bạn í lại bảo "Không theo bên nào thì đừng có ngồi trong cái lớp này"
Đến lúc mình được thầy cô khen thì nói xâu mình

Top Bottom