BG: có ai ở BG không

Q

qanh1989

hic hic
BN ko có bánh mì cay mới đau chứ.
Hôm đó lên BG, trong 1 buổi tối chứng kiến 2 vụ,1 vụ là 4 thanừg cầm gạy sắt xông vào quan phở đập người, vụ thứ 2 là ở quán bánh mì cay,bọn nó lượng lờ ở đó rồi ném pháo vào quán,toàn pháo to,ném mấy lần liên trên doạn đường đó,mãi sau mới thấy 113 đi dẹp loạn,sợ tí chết.
Lần khaá thì suýt chơi 2 thanừg bạn chị họ,mình đòe con chị ra nhà cô giáo,nó học lớp 8,dọc đường gặp 2 thằng bạn nó,2 thanừg ranh con định trêu đểu,ngứa mắt.KO pahỉ đại bàn của mình nên hơi ngán,
Thế mà ko khiếp à

V

vuonglinhbee

qanh1989 said:
hic hic
BN ko có bánh mì cay mới đau chứ.
Hôm đó lên BG, trong 1 buổi tối chứng kiến 2 vụ,1 vụ là 4 thanừg cầm gạy sắt xông vào quan phở đập người, vụ thứ 2 là ở quán bánh mì cay,bọn nó lượng lờ ở đó rồi ném pháo vào quán,toàn pháo to,ném mấy lần liên trên doạn đường đó,mãi sau mới thấy 113 đi dẹp loạn,sợ tí chết.
Lần khaá thì suýt chơi 2 thanừg bạn chị họ,mình đòe con chị ra nhà cô giáo,nó học lớp 8,dọc đường gặp 2 thằng bạn nó,2 thanừg ranh con định trêu đểu,ngứa mắt.KO pahỉ đại bàn của mình nên hơi ngán,
Thế mà ko khiếp à

hehe
thế thì xem đây
ta ở số nhà 113 đây
sợ chưa
thôi
hôm nèo lên BG chơi
nhớ gọi 1 tiếng
dân BG ss tiếp đón
mà U ra trường tui bao giờ chưa
sang giao lưu cái nhỉ

Q

qanh1989

khiếp,chăm thế
mà mấy em học lớp mấy rùi????
Mới đến trường Ngô thôi,chưa biết CBG ở đâu,chính xác alf năm ngoái mưói biết có CBG.KO biết là đổi tên hay là thành lập mới???
Mình àm ở BG chắc cũng vừa học đó xong.

V

vuonglinhbee

qanh1989 said:
khiếp,chăm thế
mà mấy em học lớp mấy rùi????
Mới đến trường Ngô thôi,chưa biết CBG ở đâu,chính xác alf năm ngoái mưói biết có CBG.KO biết là đổi tên hay là thành lập mới???
Mình àm ở BG chắc cũng vừa học đó xong.
xin thông báo
CBG là tên mới
tên cũ là Năng khiếu Ngô Sĩ Liên
hiểu chửa
chả có em nào ở đây cả
nhá
chỉ có mấy đại ca thui

Top Bottom