BG: có ai ở BG không

M

mousekillcat

hehe, mọi người ơi, có ai být kẻ nào tên là Quang Huy học 12 A9 trường Ngô không, thank mọi ng`lém.

1

123konica

nholawaco said:
123konica said:
hót thử coi nào bạn ơi mình muốn nghe bạn hót nhưng mà này cóhay k0 vầy bạn ơi :x =(( B-) :-* :p :-o :-S ;;)
Thế à? Muốn nghe tớ "hót" thế à? Nhưng tiếc nhỉ, tơ lại không phải là chim, cũng không có mỏ! :)
Mí lại, cho dù tớ có thể hót, thì không phải ai cũng có quyền( và tư cách) nghe đâu. Thử về nhà tự hót cho mình nghe xem tiếng của mình thánh thót đến đâu đã, thế nhé. Cậu cũng biết hót mà, hay lắm mà.

N

nholawaco

123konica said:
nholawaco said:
123konica said:
hót thử coi nào bạn ơi mình muốn nghe bạn hót nhưng mà này cóhay k0 vầy bạn ơi :x =(( B-) :-* :p :-o :-S ;;)
Thế à? Muốn nghe tớ "hót" thế à? Nhưng tiếc nhỉ, tơ lại không phải là chim, cũng không có mỏ! :)
Mí lại, cho dù tớ có thể hót, thì không phải ai cũng có quyền( và tư cách) nghe đâu. Thử về nhà tự hót cho mình nghe xem tiếng của mình thánh thót đến đâu đã, thế nhé. Cậu cũng biết hót mà, hay lắm mà.
k0 à mình k0 bít hót à thế mới tiếc chứ thui thì bạn cứ hot cho tớ nghe có được k0 vầy :> :-* =(( :x ;) :( >:D< X(

1

123konica

Đúng là Bg có thương hiệu spam rồi đấy. Spam vô nghĩa.( Mà đúng spam là gửi bài vô nghĩa mà).
@nholawaco: thế hả? Không biết hót hay chưa phát hiện ra tài năng. Tớ thấy cậu có khả năng bẩm sinh đấy. Còn tớ, đã nói rồi, dù có biết hót thì không phải ai cũng đủ tư cách để nghe đâu. :)

Top Bottom