Bên lề cuộc thi, nơi xả stress: Đấu trường Mod- Mem

M

mikelhpdatke

Đội winers có mặt hết rồi, team mod vẫn chưa đủ người 8-}..Các chú mod đâu r.................................................

C

cuong276

Kêu gì thế hở?
Tìm mod hả? Đội chú có 2 mod kìa. Tìm làm gì :))
2 cái người này làm ăn thật là

H

hiensau99

Chả nhẽ lại phải thi muộn như lần trước, vào năm học rồi cũng phải để cho ng` ta học với chứ, có phải ai cũng rảnh mà ngồi chờ các bạn on để thi đâu. Năm sau thêm cái NQ là đội nào đã đồng ý tgian mà ko có mặt đủ thì đánh trượt luôn, khỏi phải thi :|. Chán divine quá :|.

C

cuong276

Chả nhẽ lại phải thi muộn như lần trước, vào năm học rồi cũng phải để cho ng` ta học với chứ, có phải ai cũng rảnh mà ngồi chờ các bạn on để thi đâu. Năm sau thêm cái NQ là đội nào đã đồng ý tgian mà ko có mặt đủ thì đánh trượt luôn, khỏi phải thi :|. Chán divine quá :|.

Sai chính tả nha. Divine thì chữ D phải viết hoa
Chán Divine à? Divine có 3 người nha
Người này luôn đến đúng giờ thế mà lại chán là sao?

H

hiensau99

Sai chính tả nha. Divine thì chữ D phải viết hoa
Chán Divine à? Divine có 3 người nha
Người này luôn đến đúng giờ thế mà lại chán là sao?

Cái viết hoa h ko quan trọng, qtr là đội Divine có đủ ng` để thi :))

Đội có 3 ng` ,chán 2, yêu 1 mà 2>1 nên ~~> chán cả đội =))

I

icy_tears

Chắc BTC nên ra cái nội quy đó luôn từ bây giờ chứ thế này mất thời gian quá.
Dạo này phải học nhiều quá. >"<

C

cuong276

8 rưỡi rồi.
Có lẽ đừng có thi nữa
Ng` chơi cứ kiểu thế này thì thi làm gì
Bực cả mình

T

thaiha_98

Ngồi xem từ nãy đến giờ bực mình lắm rồi!
Vì một cá nhân mà làm ảnh hưởng đến cả tập thể hay sao?
Bọn mình cũng phải học chứ!

C

cuong276

Ờ. Có lẽ cho team mem thắng đi
Nếu có lòng hảo tâm thì chờ thêm 1 tiếng nữa chắc chắn sẽ có ng` onl =))

T

thaiha_98

Ko đc. Vì thể lệ ko có điều "Ko on coi như thua" nên chúng ta sẽ tiếp tục hát bài ca muôn thủa "Chờ" =))

Nghe cái này cho nó giải trí =)) http://mp3.zing.vn/bai-hat/Cho-HKT-M/ZWZBWW6W.html
Thật không công bằng chút nào!
Nếu như vậy thì có thể giờ đó đội mod sẽ onl đủ và cuộc thi sẽ kéo dài đến tận khuya, trong khi đó có phải ai cũng onl được đến cái giờ đó để mà thi được đâu, cũng phải tắt máy (or học) chứ! (Trong đó có mình)
Vậy đội mem thiệt đến thế cơ à!

C

cuong276

Nếu như vậy thì có thể giờ đó đội mod sẽ onl đủ và cuộc thi sẽ kéo dài đến tận khuya, trong khi đó có phải ai cũng onl được đến cái giờ đó để mà thi được đâu, cũng phải tắt máy (or học) chứ! (Trong đó có mình)

Thiệt gì chứ. Thức khuya quen rồi.
Tớ cũng thiệt chớ. Mai tớ học cả ngày mà bài tập đã làm bài nào đâu

H

hiensau99

Vì năm nay là năm đầu tiên cuộc thi đc tổ chức nên bất cập trong thể lệ là chuyện đương nhiên. Trong lúc chờ bỏ bài ra học đi. ngồi đó mà than nữa :p

I

icy_tears

Thaiha_98 nói đúng
Ai cũng có việc riêng cả
Đội mem thiệt thòi quá

H

hoangtubongdem5

Anh ơi, cho em biết. YÊU CẦU như thế nào là đủ tiêu chuẩn để dự thi ạ. Với lại nơi nào là nơi đăng ký tham gia vào các đội ạ

Top Bottom