Bầu chọn ngoài lề cái nào!

L

lethang2602

kakas said:
leduchoang said:
Đọc mày viết như 1 kon chó đang đứng sủa ngoài bờ rào ý.

Văn cụt rồi hả em? Tao thấy mày đàn bà thật! Chán lắm! Tao về!
Tao về nấu cám cho lợn con hơn là ngồi đây tranh luận với mấy cái thằng óc chỉ là đám bầy nhầy như đống... (cái đống ấy người ta quen gọi là phân đấy)!
Mày ngạc nhiên àh? Tao bảo: 1, 2 Chú mày đưa tay lên trán và từ từ di chuyển lên đỉnh đầu, chỗ đấy có đấy. Thử xem là chị nói có đúng ko?
haaaaaaaaaaa
nấu xong ăn luôn ah`
hay sao mày chạy nhanh thế
với lại nếu bảo bọn này óc chỉ là một thứ bầy nhầy như đông.. thì cũng thử sờ lại đỉnh đầu mình coi đi
VÔ VĂN HÓA

L

leduchoang

kakas said:
leduchoang said:
Đọc mày viết như 1 kon chó đang đứng sủa ngoài bờ rào ý.

Văn cụt rồi hả em? Tao thấy mày đàn bà thật! Chán lắm! Tao về!
Tao về nấu cám cho lợn con hơn là ngồi đây tranh luận với mấy cái thằng óc chỉ là đám bầy nhầy như đống... (cái đống ấy người ta quen gọi là phân đấy)!
Mày ngạc nhiên àh? Tao bảo: 1, 2 Chú mày đưa tay lên trán và từ từ di chuyển lên đỉnh đầu, chỗ đấy có đấy. Thử xem là chị nói có đúng ko?
Mày lên cơn điên ak? Tao và mày không hề như nhau mày có biết kon chó nó sủa xong nó thường làm j` không nó thường đến những đống ..... ( mà trẻ kon hay gọi là vàng nổi ấy) để ăn. Mày là 1 thành phần như thế đấy. Óc tao như thế còn mày to đầu mà óc không bằng kái hạt nho Mỹ. Một thằng không có óc như mày, không biết suy nghĩ thỳ làm được kái trò j` cho đời?

K

kakas

lethang12a3 said:
haaaaaaaaaaa
nấu xong ăn luôn ah`
với lại nếu bảo bọn này óc chỉ là một thứ bầy nhầy như đông.. thì cũng thử sờ lại đỉnh đầu mình coi đi
VÔ VĂN HÓA

Mày cũng là con trai àh? Tao quên mất!
Là con trai mà không nói câu gì vui hơn àh? Hay cứ ngồi xổm rồi ngước lên nhìn tao phun câu nào ra mày đớp lấy và nhai lại. Nhục!
Thôi. Hôm nay thế thôi nhá! Chị hết free time rồi!

L

leduchoang

kakas said:
lethang12a3 said:
haaaaaaaaaaa
nấu xong ăn luôn ah`
VÔ VĂN HÓA

Là con trai mà không nói câu gì vui hơn àh? Hay cứ ngồi xổm rồi ngước lên nhìn tao phun câu nào ra mày đớp lấy và nhai lại. Nhục!
không chắc mày đã ở trên nó đâu nhìn lại đy. Tao cá là nó ngồi trên mày đấy, Nó ngồi xổm để.... ( kái người ta gọi là ị ấy) cho mày bên dưới há to mồm chó ra mà hứng.

L

lethang2602

kakas said:
lethang12a3 said:
haaaaaaaaaaa
nấu xong ăn luôn ah`
VÔ VĂN HÓA

vậy sao mày hok nghĩlaij hả
tau là con trai nên hok thừa hơi mà tự nhiên vác mặt đi chửi nhau biết chưa hả
mà này sao mày biết tau ngồi xổm hả chỉ có đứa ngửa cổnhuw mày mới ngồi xổm chờ .. thoai :p

S

sweetnightmare

tranquang said:
Xin bà con cho ý kiến để mang tính chất dân chủ, công bằng! Chúng ta có nên thi ngay cuộc thi lần 2 trong dịp Tết này không?
Cứ thẳng thắn với nhau ná!?
Chào thân ái và quyết thắng!

Em thì lại thấy mấy ngày cận Tết cảm xúc nhiều hơn ấy!

L

lethang2602

kakas said:
kakas said:

leduchoang said:

Chị tôn trọng sự thật. Biết vậy rồi nhé? Tàu lượn đây! Chán hẳn!
sao chỉ dám trích dẫn 1 đoạn thế hay là sợ trích hết toàn bộ thì hok biết nói gì nữa
tính ngậm bồ hòn làm ngọt ah`

C

conu

sweetnightmare said:
tranquang said:
Xin bà con cho ý kiến để mang tính chất dân chủ, công bằng! Chúng ta có nên thi ngay cuộc thi lần 2 trong dịp Tết này không?

Bạn đồng ý với mình à, chọn phương án đi. :D

T

tranquang

@conu, sweetnightmare: Anh nghĩ nên để cảm xúc cho tháng Giêng đi, Ok?

@lethang12a3, leduchoang, kakas: Dừng lại ở đây thôi nhé. Anh không muốn sự việc đi xuống thêm nữa.

L

leduchoang

tranquang said:

@lethang12a3, leduchoang, kakas: Dừng lại ở đây thôi nhé. Anh không muốn sự việc đi xuống thêm nữa.
okie em đâu có muốn kãi nhau. Lúc đâu em ăn nói lịch sự mà nó thỳ cứ thô tục. Anh phải xử cho em vụ này

S

sonmoc

Sặc sặc
Lắm mồm lắm mép
Nếu mà biết cách cư xở thì đã không bị người khác chửi nhục như thế
Và đừng nói với tau là : Bơm vào nhá
:D

L

lethang2602

sonmoc said:
Sặc sặc
Lắm mồm lắm mép
Nếu mà biết cách cư xở thì đã không bị người khác chửi nhục như thế
Và đừng nói với tau là : Bơm vào nhá
:D
này ku mốc
em im lặng đi hok bị oak đó
anh lên tận v1 làm lun đó

T

tranquang

leduchoang said:
tranquang said:

okie em đâu có muốn kãi nhau. Lúc đâu em ăn nói lịch sự mà nó thỳ cứ thô tục. Anh phải xử cho em vụ này

Thôi bỏ đi em ạ! Chuyện cũng chẳng có gì... Khi người ta lớn thì người nên hiểu đời và thông cảm nhiều hơn

S

sonmoc

Mốc có làm gì đâu
Mốc chỉ nói thằng Kakas đó thui mà
Anh Thắng ơi
Giờ anh ở đâu đó
Tết có về Vinh không ?

L

leduchoang

tranquang said:
leduchoang said:
tranquang said:

Thôi bỏ đi em ạ! Chuyện cũng chẳng có gì... Khi người ta lớn thì người nên hiểu đời và thông cảm nhiều hơn
uh anh em mình lớn hơn kakas nên không chấp nó anh nhỉ. Okie bỏ qua bỏ qua

L

linhthitran

sweetnightmare said:
tranquang said:

ùm bạn nói đúng đó.
Mấy ngày này nhìn các cô các bác chuẩn bị cho tết rộn dàng, tấp lập. Mấy đứa trẻ con thì đi mua quần áo tết (là bọn em đây).
Lại còn khu em (có 5 nhà thui) gói bánh chưng tập chung và làm 2 nôi bánh chưng to ơi là to để luộc. Nhìn thấy vui nhiều cảm xúc lắm. Lâu lăm không nhìn thấy cảnh này. Em mong ngày này lém.
Đấy chỉ là liềm vui khi chuẩn bị còn đến tết thì em phải ở nhà một mình.
Nhiều cảm xúc lém anh quang co đề sớm nhé. Để khi có cảm xúc viết văn hay hưn :D :p ;)

S

sweetnightmare

tranquang said:

Cảm xúc đâu có "dời" được đâu ợ
Hơn nữa lúc đó ...
Thôi em không nói nhiều đâu đằng nào thì cũng đâu có làm đc gì T_T
hixxxxxxxxxx

L

leduchoang

linhthitran said:
sweetnightmare said:
tranquang said:

ùm bạn nói đúng đó.
Mấy ngày này nhìn các cô các bác chuẩn bị cho tết rộn dàng, tấp lập. Mấy đứa trẻ con thì đi mua quần áo tết (là bọn em đây).
Lại còn khu em (có 5 nhà thui) gói bánh chưng tập chung và làm 2 nôi bánh chưng to ơi là to để luộc. Nhìn thấy vui nhiều cảm xúc lắm. Lâu lăm không nhìn thấy cảnh này. Em mong ngày này lém.
Đấy chỉ là liềm vui khi chuẩn bị còn đến tết thì em phải ở nhà một mình.
Nhiều cảm xúc lém anh quang co đề sớm nhé. Để khi có cảm xúc viết văn hay hưn :D :p ;)
thế này thỳ nên có 1 bài tập về văn anh ak. Okie nhé

Top Bottom