Môn học khác Báo tường

hàn tuyết kì

Học sinh
Thành viên
6 Tháng chín 2019
129
78
36
Bà Rịa - Vũng Tàu
THCS thiệu chính
Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Nguyenngocthuyduong

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
mn cos thể chỉ cho mik cách làm báo tương ko ? chủ đề là bác hồ vs thiếu nhi,có cả chữ viết kèm theo những bức ảnh,vd:bác hồ là.............
bạn có thể lên google để tham khảo nhé, có rất nhiều mẫu báo tường đẹp, và bạn dựa vào đó làm rồi biến tấu thành của mình

Hồng Vânn

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng mười một 2018
1,148
3,415
441
Thanh Hóa
Sao Hoả
mn cos thể chỉ cho mik cách làm báo tương ko ? chủ đề là bác hồ vs thiếu nhi,có cả chữ viết kèm theo những bức ảnh,vd:bác hồ là.............
Chỗ mình cũng làm nè bạn! Bạn in một tấm ảnh có Bác Hồ và thiếu nhi rồi dán vào một nửa của tờ giấy A3, nửa còn lại bạn viết cảm nhận của bạn về bức ảnh đó! Ví dụ như tình cảm của Bác với thiếu nhi, sự giản dị của Bác trong tấm ảnh,...
P/s: Cô mình hướng dẫn vậy đó!

Nhật Hạ !

Học sinh chăm học
Thành viên
14 Tháng tư 2019
409
292
76
18
Quảng Nam
THCS Lê Quang Sung
bạn có thể lên kế hoạch cùng với bạn bè trong lớp nè! Phần ảnh thì những bạn vẽ đẹp trong lớp sẽ đảm nhiệm, vẽ ra 1 bức tranh to. Phần chữ viết thì nêu cảm nhận về Bác, có thể chép những bài thơ, bài văn hay về Bác Hồ. Chú ý bố cục cho đẹp và trang trí sao cho thu hút.

hàn tuyết kì

Học sinh
Thành viên
6 Tháng chín 2019
129
78
36
Bà Rịa - Vũng Tàu
THCS thiệu chính
bạn có thể lên kế hoạch cùng với bạn bè trong lớp nè! Phần ảnh thì những bạn vẽ đẹp trong lớp sẽ đảm nhiệm, vẽ ra 1 bức tranh to. Phần chữ viết thì nêu cảm nhận về Bác, có thể chép những bài thơ, bài văn hay về Bác Hồ. Chú ý bố cục cho đẹp và trang trí sao cho thu hút.
các bạn có thể nêu cảm nhân cho mình không

Top Bottom