Báo tin vui với Hocmai.vn!

T

thanhhai12a2

đâu có đâu
ai làm đệ tử của anh anh cũng nhận hết
sau này được tiếng :))
gọi cho anh 01698915039

Q

quynhdihoc

anh nào
chị nào
có nhiều lắm em thik làm đệ tử của ai :))
anh à, em đây, em xin nhận làm đệ tử của anh có được không? Anh yên tâm, anh mà có đệ tử như em thì chỉ khổ cho anh thôi, nhưng lời nói ra không thể thu về phải không anh. Anh đừng hối hận nha. Em nói là làm đó. Có gì xin sư phụ chỉ giáo qua nick :suachua_hongquynh. Sư phụ nhớ thông tin cho đệ tử nha.

T

thanhhai12a2

anh à, em đây, em xin nhận làm đệ tử của anh có được không? Anh yên tâm, anh mà có đệ tử như em thì chỉ khổ cho anh thôi, nhưng lời nói ra không thể thu về phải không anh. Anh đừng hối hận nha. Em nói là làm đó. Có gì xin sư phụ chỉ giáo qua nick :suachua_hongquynh. Sư phụ nhớ thông tin cho đệ tử nha.
b-( có nhất thiết phải như thế không
không sao em cứ gửi tin nhắn vào Yahoo hoặc gọi điện cho anh cũng được nếu thấy có gì cần hỏi, nhưng mà hết hè thôi nha vì tháng 9 nhập học anh lại phải cày Tiếng Anh rồi. Mà nói trước là máy anh trong 1 tháng có khoảng 29 hay 29 ngày gì đó âm tài khoản, nên khỏi nhắn tin mất công :D

L

lehoanganh007

đậu ròi thì vo box hoạ tập giải đáp cho mem đi ông , ko chịu giúp các em ji cả

T

thanhhai12a2

uh thì vào, nhưng mà bây giờ ăn chơi nhảy múa mãi rồi, nên có bài nào lỡ làm sai cũng đừng có làm thịt tôi đấy :D

L

lehoanganh007

hic , cứ vào đi , như tôi đây trượt mà vẫn vào trả lời mới kinh chứ hic

Top Bottom