Bảo Thy - Hot Girl

C

czarylshg

0jpuonoi said:
thế mà có con cực ghét bảo thy bó tay
bảo con bảo thi này chuyên hát nhép đaoi nhạc
thẩm mĩ viện không bao giờ mặc hàng việt nam toàn mặc đồ hàn cuốc
ai nói với mày thế
nói cho tao biết để tao đến oánh chết nó luôn
>:) >:) >:) >:)

7

7124119

0jpuonoi said:
thế mà có con cực ghét bảo thy bó tay
bảo con bảo thi này chuyên hát nhép đaoi nhạc
thẩm mĩ viện không bao giờ mặc hàng việt nam toàn mặc đồ hàn cuốc

eh, thằng kia, sao mài hem nói tên tao ra luôn đi???
Nguyên văn của lời nói ấy nè! Vào đọc đê! Rồi lập hẳn 1 topic muốn chửi tao cái rè cũng được. Hot girl ah???? kakaka!
CÁi hình của nó 2 năm trước trông răng "duyên" phết đấy!!!

vào đây xem:
http://blog.360.yahoo.com/blog-B.aFspo8eq9XJ9bV4l96jC9fMA--?cq=1
http://blog.360.yahoo.com/blog-B.aFspo8eq9XJ9bV4l96jC9fMA--?cq=1&p=3407#comments

7

7124119

love.paradise said:

tạt tao đê!!! :( #:-S

Bảo Thy chính hiệu đây!!!

2 năm trước ah...Sống với bạn bè thế nào mà mỗi lần bị scandal lại lôi bạn bè lên mà nói:" Tụi nó đấy, bạn cũ đấy!!!" #:-S

L

lovelydoll

CHỊ 7: hjnh` này là Bảo Thy thật sao? nếu đúng là đi thẩm mĩ viện thj`thật là ko ngờ vj`thẩm mĩ viện đó có thể giúp người ta thay đổi hoàn hảo đến vậy
mà em ko hỉu tại sao kái bạn trong blog kja lại kó đc mấy tấm hjnh` ngày xưa của BT ,xấu thj` ai dám post lên mạng nhỉ ?

L

lovelydoll

Vậy đây là Bảo Thy?
cũng rất giống ,thế nhưng em ko hỉu tại sao bạn zj` đó lại kó hình Bảo Thy khj chưa đi thẩm mĩ ,hjnh`xấu sao dám post lên mạng nhỉ?
À,công nhận nhjn` hjnh` Châu Xinh zj` zj` đó phản kảm khủng khiếp,may ko phải BT ^^!

Nhưng em vẫn ko hỉu tại sao người trong blog đó lại kó thông tjn của BT,người đó nói là do những người thân thiết của BT nói lại
thế nhưng:đã là người thân thiết tại sao lại nói xấu nhau nhỉ?

7

7124119

đúng, đúng òi, chị chờ em post lên nãy giờ ấy, vì con em của chị ko dám nhìn thẳng vào sự thật chiếc răng "cực duyên" của BT (em chị bảo tấm đội tóc màu đỏ là MA =)))

p/s: mời bạn nào đòi tạt axit hoặc "đánh" tớ thì lập topic nhé!!!
=)) =))

7

7124119

czarylshg said:
Cái gì thế Trang
em mà cũng tham gi & đọc những cái lời lẽ đó à ?
:(

not me!!!
Em chỉ ghét Bảo thy và vô tình vào đc blog ấy qua nhìu trung gian thôi: từ SS --> Bảo thy--> Vương khang --> và nhìu blogger khác để òi thấy đc sự thật về BT qua blogger này... >:)
Chứ em chả dám nói tục như thế đâu!. Cả friend em còn chẳng add nữa mà, tin hay ko thì vào blog em mà biết! #:-S :-o
Done!!!!

C

czarylshg

Anh cũng ko thể ngờ rằng cái Blog có lời lẽ như vậy vẫn còn tồn tại đc
biết là có thể nói ra suy nghĩ của mình trong Blog
nhưng ko bao giờ có thể chấp nhận đc cái thể loại đề ngay 1 câu slogan mất dạy như thế ở trên đàu trang Blog đc
bùn cho đứa sở hữu cái Blog đó :(

7

7124119

con gái 19 đấy anh ah!!!
Em thì ko đọc, chỉ để xem hình Bảo Thy thoy, chắc bây giờ em cũng phải dành tiền để "xinh" như chị ấy quá!!!!!
p/s: ước ji mình đc như cô ấy (em thề là em thật lòng, vì em cũng ko ghét BThy ah!!!)

C

czarylshg

Anh cũng chỉ đọc qua những lời nó nói về BT
anh cũng ko ngờ nó dám phát ngôn như vậy trên Blog
đúng là bó tay với nó luôn
anh nghĩ trước khi nó chửi người ta như thế thì nó phải xem lại bản thân mình

Top Bottom