Thắc mắc Báo lỗi diễn đàn HOCMAI

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Em có một lỗi muốn nhận câu trả lời gấp!!! Sao TOÀN BỘ bài viết của em đều bị mất?? Gần đạt 2000 bài rồi đó anh ơi T^T

Đánh dấu: Đã thảo luận trên status.
@naive_ichi.

Last edited by a moderator:

Nguyễn Thánh Tiền

Mr Favoirite 2012
Thành viên
2 Tháng mười 2010
1,931
782
324
Hà Nội
cO VUA
Em có một lỗi muốn nhận câu trả lời gấp!!! Sao TOÀN BỘ bài viết của em đều bị mất?? Gần đạt 2000 bài rồi đó anh ơi T^T

@naive_ichi.
Anh thì chỉ tiếc là các bạn không được đọc các câu trả lời của anh em mình thôi

những bài viết cũ của anh từ năm 2011/2012 vẫn có người đọc đấy em ạ đó mới là niềm vui của anh khi tham gia diễn đàn

@Đình Hải mất chức rồi anh ơi

• Like
Reactions: Đình Hải

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Các bạn thành viên thân mến,

Vừa qua diễn đàn gặp 1 sự cố nên tất cả dữ liệu từ tháng 8/2016 đến nay đều bị mất. Đây là một mất mát rất lớn cho các bạn cũng như diễn đàn. Không ai không khỏi ngỡ ngàng, thậm chí là bị sốc khi đăng nhập trở lại. Việc gì cũng có nguyên nhân của nó, sau sự việc này diễn đàn đã nghiêm túc kiểm điểm và xin hứa sẽ không để tình trạng này xẩy ra thêm một lần nào nữa.

Thay mặt diễn đàn HOCMAI, Đình Hải - Phụ trách diễn đàn xin lỗi các bạn rất nhiều.

Tuy nhiên sự việc cũng đã xẩy ra, hiện giờ chúng ta hãy cùng nhau bước tiếp một hành trình mới cùng diễn đàn HOCMAI Mới. Tiếp tục chung tay xây dựng 1 địa chỉ hữu ích dành cho tất cả các bạn học sinh các bạn nhé.

Cảm ơn các bạn rất nhiều!

vậy thì abum em chờ sao anh
Về album ảnh thì tất cả các bạn thành viên đều sẽ được 01 album tối đa 10 ảnh để thử nghiệm bạn nhé. Thời gian bắt đầu là 20h00 tối nay.

A Hải ơi nick em cũng bị mất =.=
đang trong đợt xét thử việc mà anh =.= giờ phải làm ai ạ =.=
@Đình Hải
thưa thầy em muốn hỏi là em đang kí thành viên BQT box học tập và được mời phỏng vấn vậy bây giờ trả lời có sao ko ạ
Hai em tiếp tục thử việc ở vị trí hai em đăng ký nha. Thời gian sẽ tính từ hôm nay. Cố gắng lên nào.

Đoàn Hoàng Lâm

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
644
354
176
21
thế là bay nick == bao nhiu công sức ==

@naive_ichi.
Bao nhiêu công sức của mình
Mình nói cái này mong các bạn đừng giận mình:
Các bạn đừng tiếc những thứ như số bài viết, các thành tích, các danh hiệu,... vì mục đích của học mãi là trao đổi và giúp đỡ lẫn nhau cơ mà nên cần gì những thứ đó.

Monkey D. Luffy

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
146
68
91
21
Các bạn đừng tiếc những thứ như số bài viết, các thành tích, các danh hiệu,... vì mục đích của học mãi là trao đổi và giúp đỡ lẫn nhau cơ mà nên cần gì những thứ đó.
uk mình cũng nghĩ như bạn các bài viết , thành tích , danh hiệu thì sau này cũng sẽ nhận lại đc thôi và mục đích của DD là giúp đỡ nhau mà

Phan Đặng Quốc Huy

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
441
386
169
20
Gia Lai
THCS Trần Phú
uk mình cũng nghĩ như bạn các bài viết , thành tích , danh hiệu thì sau này cũng sẽ nhận lại đc thôi và mục đích của DD là giúp đỡ nhau mà
Mình hay xem lại những gì mình đã làm nên hơi buồn nhưng giờ đỡ hơn rồi

Top Bottom