[Bảng tin] Báo tin vui kết quả thi với Hocmai.vn

Status
Không mở trả lời sau này.
D

ducghggh

he các bạn giỏi quá mình cũng muốn chia sẻ
Vũ Đức Tuân tài khoản ducghggh
tớ thi báck khoa dc 27.5
lí 10 hóa 9.75 toán 7.75
híc hóa sai ngay câu 1 đen thật
Y hà nội tớ dc 26.5 hóa 10 sinh 9 toán 7.25
tớ có 2.5 điêm cộng
0.5 khu vực 1 điểm học sinh giỏi 1 điểm đối tượng
nhưng cũng ko cần điểm cộng đã đỗ
hì hì

A

a_little_demon

Em nữa!!!!
Em tên Nguyễn Duy Thanh(Đại học BK TP HCM)
Thi 27.5+1.5=29 điểm!!!
Y!M: a_little_demon19

Hân hạn chia vui cùng các bạn nha!:):):)

I

ibt1

mình Trịnh Bảo Tuấn , Mới biết điểm khối B 24.5 ( đa khoa ) y hải phòng
nick HM : dragonn

C

cuong_axn

mặc dù ko được điểm cao lắm nhưng em cũng đậu cả hai trường bk đà nẵng và khoa y dược đà nẵng (cùng đạt 24.5 điểm):D xin góp vui với học mãi:D:D

P

phuong.thao23

Chị tiếp tục Vinh danh những tên tuổi làm rạng danh bảng vàng Hocmai.vn nhé!

Xin chúc mừng các bạn:

Pnhd - Phạm Ngọc Hồng Quyên - 20,5 khối A - ĐH KHTN (TpHCM)

Thanhha-c12 - Lê Thanh Hà : 25.5 - Học viện Ngân hàng

Hungthan1402 - Quách Đăng Hưng – 29.5 khối A- Á khoa ĐH Ngoại Thương Hà Nội và 27 điểm khối B ĐH Y Hà Nội.

Ducghggh - Vũ Đức Tuân - 27.5 khối A và 26.5 khối B (chưa tính 2.5 điểm cộng)

A_little_demon - Nguyễn Duy Thanh - 27.5+1.5=29 điểm

Dragonn - Trịnh Bảo Tuấn - 24.5 Khối B (Bao giờ biết điểm khối khác thông báo với Hocmai.vn nha em!)

Cuong_axn – 24.5 Khối A và khối B (Em bổ sung tên cho chị nhe! ;) )

Càng ngày danh sách Bảng vàng Tú tài càng dài hơn đồng nghĩa niềm vui đến với Hocmai.vn càng lúc càng nhân lên.

Những thành quả của các em đạt được hôm nay là niềm vui rất lớn cho các anh chị, thầy cô trên Hocmai.vn. Cảm ơn các em đã gắn bó với Hocmai.vn trong suốt thời gian qua...

:khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4):

@ Hungthan1402: Chúc mừng em trở thành Á khoa của Hocmai.vn. Em gửi đầy đủ hồ sơ đăng ký tham dự Buổi lễ Vinh danh cho chị nha! ;)

P

phuong.thao23

Các em sau đây đã báo tin vui với Hocmai.vn qua nick hocmai.thitho.

Xin chúc mừng các em sau:
:khi (110):

Banhchung_251 – Đỗ 2 trường Thương mại và ĐH Hà Nội (Bạn quên ghi tên và ghi điểm :( ) Nick YM ! satthuvotinh_vominhcunggiet_vd

Quangtung_178 (Nick YM !) - 27.5 - Ngành Kiểm toán - ĐH ngân hàng (Bạn quên ghi nick HM và tên thật)

peden_a1 – Trần Thị Hồng Huệ - 23+1,5=24,5 điểm – Khối D Khoa Kinh tế đối ngoại – ĐH Ngoại Thương

yeudau_91 - Nguyễn Thị Tuyên – 29 điểm ĐH Kinh Tế Quốc Dân và 27,5 khối B ĐH Răng Hàm Mặt.

Một mem lớp 11 thông báo giúp các anh chị của mình. Em ấy tâm sự là rất hy vọng năm sau chính em sẽ tự thông báo số điểm của mình: :) Đó là những bạn sau:

Arxenlupin - Nguyễn Vũ Hoàng Phước - 27+1,5=28,5 điểm Khối A ĐH Ngoại Thương, 23 điểm khối B ĐHY HN

Trinhluan - Trịnh Văn Luân - 19 điểm khối C - ĐH KHXN&NV

Money_22 -Trần Thị Kim Ngân- 22 điểm khối C - ĐHKHXH&NV

Reapercuong - 20.5 + 1 điểm – HV Công Nghệ Bưu Chính Viễn Thông

khaosathamso_tichphan - 29.5 – Á Khoa ĐH Ngoại Thương

Thông qua chị, các bạn gửi lời cảm ơn đến Hocmai.vn, các thầy cô giáo của Hocmai.vn đã giúp các bạn học tập tốt trong thời gian học ôn thi.

Các bạn tâm sự : « Chính nhờ những bài giảng hay, rất sát với chương trình học trên lớp nên chúng em mới có được kết quả như ngày hôm nay. Cảm ơn Hocmai.vn rất nhiều »

Chị đã nhận được rất nhiều, rất nhiều những lời cảm ơn như thế… Các anh chị tại Hocmai.vn sau khi đọc được những lời cảm ơn đó thực sự rất xúc động. Cảm ơn các em đã gắn bó với Hocmai.vn và coi Hocmai.vn như là ngôi trường thứ hai của mình! :khi (34):

Chúc các em luôn luôn thành công.
:khi (24)::khi (24):

Last edited by a moderator:
H

huyenqb

Em là Ngô Trung Dũng
Nick HM : huyenqb
Khối A : Bách Khoa Hà Nội
SBD: BKAA12488 : 26+1 =27 điểm
Khối B : Y Hà Nội
SBD YHBB09745 : 25+1 =26 điểm
Tuy điểm hơi thấp nhưng chắc là đủ đậu nên em muốn chia vui cùng hocmai:D:D:D

H

haa1nb

tôi tặng mọi người 1 câu nói nhé : chúng tôi không bao giờ phí thời gian để nói về những thành công hay những gì đã làm được . đó ko phai là phong cách của chúng tôi.

H

haiquynh.710

tôi tặng mọi người 1 câu nói nhé : chúng tôi không bao giờ phí thời gian để nói về những thành công hay những gì đã làm được . đó ko phai là phong cách của chúng tôi.

>>>>>>>>>>>Hix bn nói thế là có ý gì vậy, chẳng lẽ mọi người ko có quyền tự hào, dù là 1>>2' trong chuỗi thời gian học tập, phấn đấu, cố gắng, nỗ lực của mình?
Mình nghĩ có thể nhiều người ko muốn "khoe" thành công của mình vs mọi người vì có lẽ họ kiếm tốn và những thành công mà họ đã đạt được so vs tham vọng của họ là chưa thấm vào đâu
Nhưng việc mọi người chia sẻ niềm vui vs mem vs học mãi và 4r đâu muốn được nổi tiếng được chú ý gì, chỉ nghiiều rằng" khi niềm vui được chia sẻ, niềm vui được nhân đôi "mà thôi
ok?^^

L

langtu1302

mình thi ĐH KHTN( ĐH quốc gia TPHCM) khối A được :20.5đ thi ngành CNTT
cao đẳng khối A được 23.5đ. mình chỉ còn chờ ngày lây giấy báo nhập học thôi. cùng chia vui với tất cả mọi người

L

lovekey

chị này nói hay quá
em cũng đồng tình ới suy nghĩ đó
:D hi vọng 4 năm nữa e cũng dc chia vui với học mãi:D

M

meoluoi_9x

thấy mọi người ai cũng cao điểm
nhìn lại điểm mình thấy thấp quá :((
chỉ vì đau bụng đúng hôm thi môn cuối nên phải ra sớm :((
e chỉ báo điểm thôi, ko dám đc vinh danh đâu ạ :((
phạm hương giang- đh Ngoại ngữ, khoa tiếng hàn: 24,5 ( đã nhân hệ số)

D

ducghggh

Tinh tướng. gớm nữa giỏi thì 30 điểm đi . ko định cho ng` ta chia vui ah
đi ra chỗ khác chơi . chỗ này ko có chỗ cho trẻ con

M

molon2009

mình lại đỗ rồi:
tên: phạm đình dũng
trường thi:Học viện cảnh sát nhân dân.khối thi D1
số điểm đạt được: 25 điểm

H

harry18

Đề nghị xoá bài của ducghggh

Và xoá luôn bài này đi!

Sr đã spam !

Chia vui cùng mọi người nha! :)

P

phuong.thao23

Danh sách Báo tin vui với Hocmai.vn sẽ tiếp tục dài dài mãi.

Những bạn sau đây đã báo tin vui với Hocmai.vn qua Diễn đàn, nick YM! Hocmai.thitho và Email Hocmai.tuyensinh.

Xin chúc mừng các bạn:

Huyenqb - Ngô Trung Dũng - 26+1 =27 điểm - Khối A : Bách Khoa Hà Nội , 25+1 =26 điểm - Khối B : Y Hà Nội (điểm cao thế này mà còn kêu thấp. hic)

Langtu1302 - 20.5 điểm khối A - ĐH KHTN (ĐH quốc gia TPHCM)

Meoluoi_9x - Phạm Hương Giang- 24,5 (đã nhân hệ số) - ĐH Ngoại ngữ, Khoa Tiếng Hàn

Molon2009 - Phạm Đình Dũng - 25 điểm - Học viện cảnh sát nhân dân - Khối thi D1. Nick YM! khaosathamso_tichphan

Bạn từng báo tin vui với Hocmai.vn khi đạt danh hiệu Á KHOA ĐẠI HỌC NGOẠI THƯƠNG ( PHÍA BẮC) với số điểm 29.5. (Thật đáng ngưỡng mộ)

Mat452 - Ngô Đức Bình - 23,5 điểm - Khối C ĐH Luật HN.

Thanh1178 - Nguyễn Văn Thành - 20 điểm - Khối C ĐH Luật

Quyank_0812 - Nguyễn Hữu Quý An - 25,5 điểm - Thủ khoa ngành Tiếng Anh Thương Mại - Khối D1 ĐH Ngân hàng Tp HCM.

Trần Thị Hồng Nhung - 28 điểm khối A và 24 điểm (chưa nhân hệ số) khối D. Email của bạn là: falling_star0801@yahoo.com. Hồng Nhung gửi lời cảm ơn đến Hocmai.vn vì đã cho bạn cơ hội được học tập và rèn luyện. Hồng Nhung mong Hocmai.vn sẽ luôn sát cánh với thế hệ học trò việt

Hocmai.vn rất tự hào vì các em. Chúc các em thành công trong cuộc sống!
:)>-:)>-

P

phuong.thao23

@ đỏ đỏ: "Chúng tôi" là những ai thế em? Chị thấy hình như là ý kiến của mỗi mình em! :cool:

P

phuong.thao23

mình lại đỗ rồi:
tên: phạm đình dũng
trường thi:Học viện cảnh sát nhân dân.khối thi D1
số điểm đạt được: 25 điểm

Hi em!

Chị không thấy em liên lạc gửi hồ sơ tham gia chương trình Vinh danh thủ khoa, á khoa ĐH 2009.

Có thắc mắc gì chát với chị qua nick hocmai.thitho nhé! Hoặc để lại tin nhắn nếu chị không online.

Thân mến!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom