[Bảng tin] Báo tin vui kết quả thi với Hocmai.vn

Status
Không mở trả lời sau này.
P

phuong.thao23

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Báo tin vui kết quả thi với Hocmai.vn

Hiện tại trên cả nước đã có hơn 10 trường chính thức công bố điểm thi, tức là số thành viên Hocmai.vn đỗ đại học càng lúc càng nhiều hơn. Tại sao chúng ta không gửi kết quả thi về Hocmai.vn để mọi người cùng chia vui và chúc mừng nhỉ?

Năm học 2007-2008 ngôi trường chung của học trò Việt – Hocmai.vn đã có hàng trăm học sinh báo tin vui với Hocmai.vn. Vui hơn nữa là ngôi trường chung của chúng mình có 4 thủ khoa, á khoa của các trường đại học danh tiếng là Phạm Thị Trường, Nguyễn Duy Bình, Trịnh Thị Nhật Huyền Nguyễn Thanh Hải.

Hocmai.vn sẽ đón đợi các tân sinh viên tiếp theo, chờ tin vui từ các bạn. Hãy gửi thông tin về cho Hocmai.vn ngay khi bạn nhận được kết quả và đừng quên cung cấp đầy đủ thông tin về mình cho Hocmai.vn. Niềm vui của bạn sẽ được chia sẻ cùng tất cả các thành viên của Hocmai.vn.
Ngoài ra, các bạn có thể trở thành thủ khoa của Hocmai.vn. Hãy nhanh tay đăng ký ngay từ bây giờ.

Báo tin vui cho Hocmai.vn bằng các cách dưới đây
Gọi điện thoại: (04) 222-10328 (gặp Mis.Phương Thảo)
Gửi email: tuyensinh@hocmai.com.vn
Chat qua nick YM!: hocmai.thitho

Chia sẻ tạiDiendan.hocmai.vn: Báo tin vui với Hocmai.vn
Hoặc gửi thư trực tiếp đến địa chỉ:
TRUNG TÂM TƯ VẤN GIÁO DỤC VÀ BỔ TRỢ KIẾN THỨC PHỔ THÔNG
Phòng 2203, Tòa nhà 24T2, phố Hoàng Đạo Thúy, Hà Nội.
http://tintuc.hocmai.vn/public/contact.php

Hãy nhân rộng niềm vui bằng cách chia sẻ cùng tất cả!

Last edited by a moderator:
P

phuong.thao23

Tất cả các mem của Hocmai.vn có thể vào đây báo tin vui và chia sẻ những niềm vui ấy cùng các thủ khoa, á khoa + những người đạt điểm cao trong kỳ thi ĐH-CĐ 2009!

Ngoài ra các mem có thể đăng ký trở thành Thủ khoa, Á khoa của Hocmai.vn tại đây.

Hãy nhân rộng niềm vui bằng cách chia sẻ cùng tất cả!

P

phuong.thao23

Tin vui... Tin vui...

Khai trương Topic chúng mình là bạn Lê Duy Huỳnh
Tài khoản Hocmai.vn là: leduyhuynh12t3

Bạn đã đạt số điểm đáng ngưỡng mộ:

Khối A: 25 : Đại học Kinh tế Quốc Dân

Khối B: 28.5 : Đại học Y

Bạn í đã báo tin vui với chị qua nick Hocmai.thitho.

Danh sách Báo tin vui sẽ còn dài mãi....

Chúng mình cùng chúc mừng bạn
Duy Hùynh nào...... :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

M

Moderator

Thay mặt BĐH diễn đàn gửi lời chúc mừng em, chúc Tân sinh viên vững vàng, tự tin bước chân vào cổng trường Đại học.

Admin!​

B

bi_ngo

mình tên là nguyễn mạnh tiến
tài khoản bi_ngo
điểm thi đại học dược của mình là 26,25 khối A

M

midnight_puppy_2303

Mình tên Nguyễn Đình Anh Quân, số báo danh TDLD17323, thi khối D1 trường Đại học Đà Lạt
Mình được 25 điểm, đậu thủ khoa

P

phuong.thao23

Chúc mừng Nguyễn Mạnh Tiến, đặc biệt là Nguyễn Đình Anh Quân - Thủ khoa đầu tiên đăng ký trên Hocmai.vn. Chị sẽ đợi thủ tục đăng ký thủ khoa hoàn tất của em.

Nào các em cùng tiếp tục báo tin vui với Hocmai.vn nha...

P

phuong.thao23

Thông tin mật chị vừa nhận được từ một bạn gái xinh xắn, đứng ra báo tin vui giúp các bạn của mình trên Hocmai.vn.

Chị xin chúc mừng các bạn:

ctsp_a1k40sp (Vũ Tuấn Anh): 27

eternal_fire91: 27

:khi (110): :khi (110): :khi (110): :khi (110): :khi (110): :khi (110): :khi (110):

D

dinhhungvodich

dinhhungvodich

mình thi kiểm toán kinh tế quốc dân được 28.5 đc cộng 1.5 khu vực 1 tớ đc 30 điểm tròn

B

buicanhvin

Bùi Cảnh Vin
KTQD: 26
YHN : 26,25
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

N

nguyenminh44

Bạn Trần Nhật Anh - giangln.thanglong11a6 thi ĐH Kinh tế quốc dân 27 điểm. :)

Bạn Võ Thành Đồng - biettuot_nghiadan thi ĐH Kinh tế quốc dân 28 điểm. :)

--------
:khi:

P

phuong.thao23

Hôm nay chị liên tục nhận được tin vui từ các em.

Nhưng có bạn đạt đến 24 điểm vẫn không muốn "xuất đầu lộ diện" trên Diễn đàn, nên chị đành ngậm ngùi "biết một mình"... Hehe

Xin chúc mừng bạn:

you_are_baby_in_my_eyes với 26 điểm (ĐH Ngoại Thương - TP HCM)

Lê Tiến Dũng - Nick Hocmai.vn: dungdung23 với 29 điểm khối A (ĐH Kinh tế Quốc Dân)

Chúng mình cùng chia vui với các bạn nào...
:)>-:)>-:)>-

P

phuong.thao23

Bùi Cảnh Vin
KTQD: 26
YHN : 26,25
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

mình thi kiểm toán kinh tế quốc dân được 28.5 đc cộng 1.5 khu vực 1 tớ đc 30 điểm tròn

Bạn Cảnh VinNguyễn Đình Hùng đều là những cái tên "làm mưa làm gió" trên Bảng vàng Tú tài số và Thi thử ĐH. Chúng mình lại được gặp lại các bạn trong danh sách Báo tin vui hôm nay.

Chúc mừng các em một lần nữa...

Hãy nhân niềm lên niềm vui ấy bằng cách chia sẻ với Hocmai.vn tại diễn đàn! :)>-

K

kiemsy87

Nick yahoo:vo_tinh678
e đậu trường đại học ngân hàng TP HCM Khoa Kế Toán Kiểm Toán, điểm e 19 điểm,thật sự mấy bạn ở trên điểm cao hơn e nhiều,nhưng thật sự rất vui,vì môn Lý khi chưa học ở đây e rất yếu,năm ngoái Lý thi có 5,5 thôi,và rớt cái ạch.nhưng nhờ Thầy Thạo dạy bên cấp tốc e đã yêu thích nó rất nhiều,và năm nay e 9 điểm(không luyện thi trung tâm ở ngoài luôn).cảm ơn thầy Thạo cảm ơn trang web hocmai.vn

H

haiquynh.710

Hix, 4r mình toàn nhân tài:(
Em năm nay thi Đh năm đầu^^, Khối C, khoa Luật được 24 điểm mí cả cộng là 25, hi vọng đây là số điểm ko quá thấp:(
Xin gửi lời cảm ơn đến hocmai,diendan đã cho em cơ hội tốt nhất để học tập, ôn luyện, đặc biệt trong mộ trường của box Sử!^^

S

sirapollo

Đại học Cần Thơ, Luật khối C.
Văn 6.0
Sử 7.5
Địa 8.5
Tổng 22, hic, khối C mới có 2 mạng mà toàn điểm thấp hơn khối khác, tủi thân quá :((

Ah quên, bổ sung họ tên là Võ Minh Kỳ, ở Cần Thơ :))

T

thefool

tên:bùi văn cương
điểm:29+2=31
trường đại học ngoại thương cơ sở 1

S

sonmoc

Chúc mừng tất cả các anh chị đã đạt thành tích cao trong kì thi vừa qua

Hi vọng các anh chị sẽ gắn bó với 4rum để dìu dắt cho các em lớp dưới ;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom