Bạn thik xem bộ phim Hoạt hình nào

M

mihiro

Mình thì thích phim Sen to Chihiro no kamikakushi (Vùng đất linh hồn), Mononoke hime (công chúa sói mononoke), Người bạn hàng xóm Totoro của tôi... và tất cả các phim hoạt hình mang nhiều ý nghĩa hay của hãng Ghibli ^^ (vì nét vẽ tinh tế, uyển chuyển, hầu hết dc vẽ bằng tay của hoạ sĩ Miyazaki >''<). Ngoài ra mình còn thích các anime khác như Jigoku shoujo, D.gray man, Hitman reborn, Holic... với 1 số phim hoạt hình 3D của Disney. (nhưng vẫn thĩ anime hơn cả!!!)

C

cchhbibi

mình thích nhiều phim hoạt hình lắm
Đặc biệt là UPIN AND IPIN, ANH BAN CHOI QUAY TAI BA, DONG PHUONG THAN OA, THAT HIEP TRUYEN...

D

diarygalaxy_pisces

Mình thik xem phim hoạt hình Tinker Bell cô tiên bé nhỏ nhất.....................^^

N

nhox_bg

hehe! Tui thích xem Sonic naz,Tom & Jerry,Đoreamon,naruto,.............. Nhìu lém ák. Nói chung là họct hình nào kũng xem được và mjk thích xem chúng pởi zỳ noá rất hay, Thu hút người xem................................................ Tkế thUi

J

james_bond_danny47

+ tom & jerry : xem cái này thấy vui nên liền . Chú chuột rất dễ thương và thông minh còn con mèo thì ngốc ko tưởng đc . :))

+ thuỷ thủ papai ( ko biết viết đúng ko ) : đơn giản vì thích . Rau chân vịt cũng ngon đấy chứ.
Mình đồng ý với bạn là phim Tom and Jerry rất hay nhưng mình thấy phim hay nhất khi xem phim cổ(đạo diễn: Fred Quimby), chứ phim mới bây giờ xem chán lắm. Mình thấy mèo Tom và chuột Jerry trong phim cổ đều rất dễ thương, chứ phim mới bây h vẽ hình xấu quá

S

sakura_thix_sasuke

1. Lọ lem ( Cinderella)
2. Giai nhân và quái vật ( Beauty and the Beast)
3. Những nữ thám tử ( Totally Spies)
4. Thám tử lừng danh Conan ( Detective Conan)
5. Đô - rê - mon ( Doraemon)
Tại sao a`?
Đơn giản là vì tớ thấy thik nó^^ :)):D

A

anhson97

có ai biết lịch chiếu bộ hoạt hình conan trên kênh VTC11 không cho tui biết vậy

S

samaya

1. Lọ lem (Cinderella )
2. Giai nhân và quái vật ( Beauty and the Beast)
3. Những nữ thám tử ( Totally Spies)
4. Thám tử lừng danh Conan ( Detective Conan)
5. Đô - rê - mon ( Doraemon)
Tại sao a`?
Đơn giản là vì tớ thấy thik nó^^ :)):D

Oa, bạn sakura_thix_sasuke giống tớ quá đi :)! Nhất là phim Cinderella, xem mãi

không chán :x

Tớ thích thêm cả Nàng tiên cá, Aladin và cây đèn thần của Disney, Mirumo de pon ,

Sakura nữa cơ ^^!

T

thienthantokyo_102

1) Tsubasa reservoir chronicle ^^! :x
2) La corda d'ro
3) akazukin chacha
4) +anima
5) Vampire Knight

S

sasami

mình thick phim lời thì thầm của trái tim
đơn giản vì tớ thick hai nhân vật nam và nữ _lãng mạng_nhẹ nhàng

S

seta_soujiro

Samurai X.........................sự lựa chọn đầu tiên của mình
2 là avatar : the legend of aang.................................:D

M

micky191

mình xem nhiều fim rùi , fim nào cũng hay :
vd : toy story
căn hầm đom đóm
tom và jerry
thanh tra gadget
hãy đợi đấy
v...v.....v....v...v...:D:D:D:D:D:D:D:D

R

ran_mori_1996

1.TeenTitans:Hồi bé mình nghiện phim này nặng!hihi!Bây giờ xem lại vẫn thấy hay!Nhân vật trong phim rất vui vẻ,đoàn kết!Iu raven nhất
2.Winxclub:Kết nhất phim này ở chỗ hình vẽ đẹp.Mấy cô tiên cô nào cũng đẹp.Nội dung thì hơi bị cổ tích.hihi!
3.Tom and Jerry:phim này xem lại vẫn thấy hài hài.Mà có ai lại ko biết phim này đâu chứ
4.Mickey's house:Hình vẽ đổi mới nên rất đẹp.Lại đc xem nhiều tập phim khác nhau
5.Conan detective:vẫn thích đọc truyện hơn.Nhưng anime xem cũng đc.CÒn đẹp hơn movie chán

S

superjunior_13_elf

tớ thik xem tom và jerry(dễ thương :x)
phineas and ferb(hai bạn ý thông minh :)
thủy thủ papai(hài)
điệp viên siêu hạng(k hiểu sao lại thik)
các bộ phim của Disney CHannel(pixax...^^)

ai có cùng ý kiến vs tớ thì ấn thanks nhá ;))

G

giaosu_fanting_thientai

Chả ai thjk vịt donald thì t thjk zậy :D
Giời uj cái giọng hey uj là hey (mún cài làm nhạc chờ lắm ý^^), cái dáng đi thì vô cùng ju đời, xem phim nì t cười nhìu nhất, cười nghiêng ngả lun :))=))

Chú chó scoobidoo - t thjk những cảnh rùng rợn mờ :p

Ngày xưa còn thjk xem "đội bóng rổ canguroo" nữa- T mê bóng rổ nên mí thjk+ tinh thần đồng đội rất chi là cảm động (giống nhóm mình quá! ju nhóm mình nhìu :x)

Túm lại donaldduck vẫn là số 1. yeahhh......

Lạc đề chút. Truyện tranh t thjk đọc là "vua bánh mì" :x

Y

youch

Naruto shippuden, bleach anime,.... Thiếu gì.
************************************************************************************************AAA

T

tieuthubupbe

nói về hoạt hình thì mình nghiện luôn(có hôm tranh nhau với em để xem :D)
có thể kể một số phim như sau:
- Tom và Jerry: dễ thương vô dối
- nàng bạch tuyết và 7 chú lùn, công chúa ngủ trong rừng, nàng tiên cá, hoa mộc lan, người dẹp và quái vật, cô bé lolem, cô gái da đỏ(lý do cơ bản vì mình thích mấy câu chuyện cổ tích :D)
- tí quậy(/mặc dù là phim hoạt hình việt nam hok được đặc sắc như nước ngoài nhưng tính giáo dục rất cao-rất hay nữa)
- mấy phim liên quan đến búp bê babrie(mình thích búp bê này lắm)

C

congchuateen258

tom and yerry
pokemon
conan
doremon
dragon
hay doi day

..............................

noi chung hoat hinh nao cung xem het ak
hay ghe

Top Bottom