Bạn thik xem bộ phim Hoạt hình nào

H

huongngoclam_buon

Bạn thik xem bộ phim hoạt hình nào và tại sao?

Kể tên tối đa 5 phim nhazz

Tớ thích xem phim hoạt hình tít và mít này , thần tiểu hồ đồ này , bố đầu nhỏ con đầu to này , hết rồi , nói về phim hoạt hình tớ thích thì chỉ có bấy nhiêu thôi , ke ke . tớ thích xem chúng , vì đơn giản 1 lí do , rất hấp dẫn , rất thú vị , rất hay , rất hay , và rất rất rất rất rất rất rất rất hay :):):)

W

wizards

Mình khoái xem các Phim của Dis ney như Totally Spies ( Điệp Viên Siêu Hạng ), Pucca, MrBean, Phineas And Ferb.... Nhiều lắm. Mình không thick phim hoạt hình Việt Nam tí nào. Nhàm, chán, thiếu sáng tạo, lặp đi lặp lại cái mô típ cũ mèm: Lười học trốn học bị bố mẹ mắng, hình vẽ thì cứng đơ đơ.

T

thuha193

mình thích xem những hoạt hình của Nhật Bản như: Laputa-hòn đảo bay, totoro, one piece-đảo hải tặc, mộ đom đóm, chihiro và vùng đất linh hồn...
Những bộ phim đó rất hay và nhiều ý nghĩa:)

Last edited by a moderator:
M

mogami_girl

3 nữ thám tử, Tít và Mít,phim của Disney,Dreamwork như Hành tinh châu báu, Wall-E......
Vì những bộ phim đó rất hay mà nhiều phim còn có tính giáo dục cao nữa. Mình còn thích xem phim hoạt hình của Nhật bản:Căn hầm đom đóm, Spirited Away.....

S

sonmoc

Điệp viên siêu hạng nè ;;)
Tom & jerry
Hãy đợi đấy
Nói chung là có fim hoạt hình nào là xem hết ;;)

P

phalaibuon

Bạn thik xem bộ phim hoạt hình nào và tại sao? :D

Kể tên tối đa 5 phim nhazz

+ tom & jerry : xem cái này thấy vui nên liền . Chú chuột rất dễ thương và thông minh còn con mèo thì ngốc ko tưởng đc . :))

+ thuỷ thủ papai ( ko biết viết đúng ko ) : đơn giản vì thích . Rau chân vịt cũng ngon đấy chứ.

N

niemtin_267193

mình thích xem những hoạt hình của Nhật Bản như: Laputa-hòn đảo bay, totoro, one piece-đảo hải tặc, mộ đom đóm, chihiro và vùng đất linh hồn...

Những bộ phim đó rất hay và nhiều ý nghĩa

:)giống tui òi! tui cũng thick xem mấy bộ anime đó lém
ha ha
hoạt hình nào tui cũng thick xem thì sao nhỉ...?(mẹ tui chửi: lớn đầu mà vẫn thick xem hoạt hình!:)))
hoạt hình thich nhứt:
laputa-hòn đảo trên ko
mononoke-công chúa rừng xanh
chihiro lạc vào sứ sở thần bí
teen Titan
tom and jerry

T

thuyhoa17

Mình khoái xem các Phim của Dis ney như Totally Spies ( Điệp Viên Siêu Hạng ), Pucca, MrBean, Phineas And Ferb.... Nhiều lắm. Mình không thick phim hoạt hình Việt Nam tí nào. Nhàm, chán, thiếu sáng tạo, lặp đi lặp lại cái mô típ cũ mèm: Lười học trốn học bị bố mẹ mắng, hình vẽ thì cứng đơ đơ.
bạn nói thế là ko đúng rồi, bạn là người việt nam sao lại nói phim việt nam thế được, dù sao thì cũng là của việt nam chứ.
ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn.......
buồn vì lời nói của bạn quá

S

suzyana

Tớ thì thích xem phim
1. Doremon : rất thú vị
2. Tom ang Jerry : giảm stress dễ dàng
3. Các phim hoạt hình Búp bê Barbie : dễ thương, nhất là phim 3D

B

blue_girlhp1

Tớ là fan của hầu hết các bộ phim hoạt hình.
Nhưng nếu bảo tớ kể ra 5phim mà tớ thik nhất thì...
Ừm...xem nào...:
-3 nữ thám tử (tớ thik Sam nhất vì cô âý rứt thông min)
-Tom'd Jerry nè (vì xem mà cứ cười mái)
-Thuỷ thủ mặt trăng
gì nữa nhỉ?..........:confused:
Ah:),còn phim của disney: về Mickey và Minnie, Donal, gấu Pooh......
Rồi lại còn phim của Hãng phim hoạt hình VN:
-Tít và Mít (đọc Tí và Tèo rồi mà xem phim vẫn cười lăn=))=))=)):-j:-j:-j:)):)))
-Lớp học Bồ Câu (rất có ý nghĩaGD)
..........................
NHIÈU KỂ KHÔNG HẾT Í!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Y

yuhari

;)) Thích anime :">
Bleach, Naruto... nhiều lắm ;)) Hiện tại đang xem Durarara!! và Ookami Kakushi
Cartoon thì có Madagascar; Up; Planet 51... :">

S

starfish_blue_sea

tớ thích xem phim hoạt hình:
1. Tom và Jerry
2. Wall-E
3. Hãy đợi đấy (dù hơi cũ)
4. Tít và Mít