bạn thik nhóm nhạc nam nào của Hàn Quốc nhất?

K

kido_b

trog lòng các cass chỉ có 1 ngôi sao tỏa sáng duy nhứt trên bầu trời Kpop đó

là DONG BANG SHIN KI oa oa oa oa nhìn thấy các anh là xịt máu mũi khổ vậy đóa :))

S

sevencrazy_nhokkute

theo em đc biết thỳ hình như cái anh gì đó ( đứng đầu tiên từ trái qua ) tách ra hát solo roài thỳ fải

O

o0honeybaby0o

ủa mà mấy bạn đang nói tới ai dzạ?
Nếu mà nói tới suju hát chung dzới DBSK thì nhìu lém! ^^
Àh, pé Su nhà Cass mý bn dzới pé Khỉ nhà mềnh có hát chung pài One love cũng kUtE lém ớk :x. Nghe chưa?;;)

B

bonjour

Uầy
Big bang vô đối =))
DBSK cũng hay nhưng Big Bang cá tính hơn ;))
Yêu bạn Ri quầng thâm nhất :">

C

chauhien93

Big bang hát hay, còn cái khoản đẹp trai đâu cần, tốt gỗ hơn tốt nước sơn mà

M

myvan22

uiui..... tui nà khoái Big Bang nhứt đó
phong vô cùng pro ...và UIUI ĐẸP TRAI WOÁ ĐI THUI herher

W

waytogo

vui quá BIG BANG luôn đứng đầu bảng

i love BIG BANG !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! fan big bang đâu tiếp tục vote nào!!!!!!!!!!!!!!!!!

R

rimmi

Tớ thích nhạc của DBSK và cả Suju.Nhưng tớ yêu âm nhạc của BB :">.Và cả con ng` các anh :">
:x:x:x:x:x:x:x:x:x

S

s2nhoc

-Trước kia mình cũng thích BB nhưng h` đối với mình DB là no.1
Nhiều người nói rằng nhạc và phong cách của BB hơn DB nhưng vì BB theo dòng nhạc hiphop nên chuyện đấy đương nhiên. Xét về giọng hát thì ngoài Tae Yang và G.Dragon ra 3 người còn lại hát cũng gọi là tạm tạm thôi. 1 Điểm nữa là BB k biết nhảy nên đa phần các bài hát toàn đóng Movie, còn trên sân khấu thì đứng như trời trồng.
-ss501 nhảy khá hơn nhưng giọng hát thì chỉ chấm đc anh Heo Young Saeng thôi, những người khác giọng rất yếu đặc biệt là Kim Hyun Joong (Hyun Joong chỉ đẹp thôi nhưng k = anh Hero đc:D) ss501 chỉnh giọng nên khi hát trên sân khấu thường ko được hay
-Suju thì vũ đạo đẹp thôi. còn xét về tài năng thật sự thì 13 người trong suju chỉ 1/3 là có tài năng thật sự còn lại gọi là kém ....
....Tóm lại 1 câu: k nhóm nào = DB cả. DB muôn năm, DB vô đối:D mãi yêu DB.
( Đây là NX của mình thôi còn có gì sai thì mong mọi người thông cảm. Nhưng chắc là k sai đâu vì thử tìm và nghe nhiều thì biết. VD như bài lies của BB khi đóng movie và hát trên sân khấu đó nghe giọng hòan toàn khác nhau.)

Top Bottom