Tâm sự Bạn thích học môn gì nhất?

Hà nội phố

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng chín 2017
588
371
101
Hà Nội
Trường THCS Hát Môn
Môn thích nhất của mình là toán vì ai cx nói là học dc toán là học dc các môn khác và theo mình thì đa số mấy khối thi đại học đều có môn toán và học môn này còn biết tư duy nữa .
Môn mình ghét nhất là giáo dục công dân vì học môn này cô giáo dậy cx dc nhưng thực sự là lúc làm bt k nghĩ ra dc j luôn ý, khó hơn cả 2 môn mà đa số các bạn học buồn ngủ là văn và sử nhưng mik thì cứ đến giờ GDCD là 2 mắt cứ híp lại vì cô giáo giảng mặc dù đã cố nhét vẫn là mấy từ SGK ghi khá khó hiểu toan fhocj luật pháp j j đó. may mà môn đó k phải môn dc gọi là chính.

VânHà.D

Cựu TMod Cộng đồng|Cựu Phụ trách box "Sách"
HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
  • Like
Reactions: Khalynh Nguyễn

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Chào tất cả mọi người! :MIM1
Ở trường, các bạn học nhiều môn lắm phải không nào? Vậy trong số đó, bạn thích và ghét học môn nào nhất, hãy cùng chia sẽ nhé!
Mình trước nhé!
Mình thích học môn Nhạc và Mĩ thuật và Tin nhất. Mấy môn đó không cần phải suy nghĩ gì nhiều. Môn mà mình ghét nhất chính môn Văn. Cô dạy văn mình hiền lắm, mà cô càng hiền thì giảng càng buồn ngủ :confused:.
Và ghét môn Công nghệ nhất :v

Hồng Vânn

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng mười một 2018
1,148
3,415
441
Thanh Hóa
Sao Hoả
Mỗi người đều có một môn học yêu thích của riêng bản thân và tất nhiên sẽ có một lí do nào đó mà môn học đó khiến bạn thích.:Chuothong10
Ví dụ như nó hay, nó hấp dẫn, nó khiến bạn nhớ đến ai đó, nó giúp bạn điều gì,......
Nào các bạn hãy chia sẻ cho mọi người biết nhé!:Tonton16

Love You At First Sight

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng tư 2018
427
285
76
19
Hà Tĩnh
THCS Đan Trường Hội
Mỗi người đều có một môn học yêu thích của riêng bản thân và tất nhiên sẽ có một lí do nào đó mà môn học đó khiến bạn thích.:Chuothong10
Ví dụ như nó hay, nó hấp dẫn, nó khiến bạn nhớ đến ai đó, nó giúp bạn điều gì,......
Mk yêu thích toán và hóa vì mk học được hai môn đó , còn mấy môn khác như văn, sử , địa , sinh ,... thì mk cực dốt

Nhiqhhqb412004

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng tư 2016
377
876
121
20
Quảng Bình
THCS XUÂN NINH
mình thích môn sinh với môn anh và văn, vì thấy mấy môn đó thú vị :D
mik hơi thích môn hóa vì đó là môn chuyên của mik
mik ghét môn âm nhạc vì toàn học mấy bài hát mik ko thik
.... mĩ thuật vì vẽ nhiều, cô gắt, mà mik ko có thời gian để vẽ nữa :(

• Like

Từ Lê Thảo Vy

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng hai 2018
1,434
3,424
356
Thanh Hóa
THCS Nguyễn Du
Mk thích Toán, Lý mặc dù mk ko giỏi 2 môn đó cho lắm
Mk thích Anh và học giỏi Anh nữa
Mk ghét Sinh, Địa,...
Nhưng ghét cx chẳng có ích gì!! Chỉ làm khổ thêm thôi

• Like

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
mk thích nhất môn anh, địa và sử

Top Bottom