Bạn thần tượng ai nhất ?

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
chuyên NGUYỄN DU nỗi tiếng đăk lak
Mình đang cố gắng 2 năm nữa sẽ đậu trường chuyên... nhưng không biết có được không ?
với lại mình thấy tuy môi trường xã hội với trường học có ảnh hưởng lớn tới học tập của chúng ta nhưng mà quan trọng nhất thì phải tự mình cố gắng, đôi khi học ở một trường bình thường mà cày công đạt mục tiêu của mình thì cũng không thua kém gì học sinh ở trường chuyên cả. Đừng đặt nặng tâm lí vào trường học mà nên đề cao mục tiêu của bản thân từ đó từng bước thực hiện..
P/s: Thường xuyên nói nhảm nên mọi người thông cảm :vYociexp100

• Like
Reactions: Sắc Sen

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
với lại mình thấy tuy môi trường xã hội với trường học có ảnh hưởng lớn tới học tập của chúng ta nhưng mà quan trọng nhất thì phải tự mình cố gắng, đôi khi học ở một trường bình thường mà cày công đạt mục tiêu của mình thì cũng không thua kém gì học sinh ở trường chuyên cả. Đừng đặt nặng tâm lí vào trường học mà nên đề cao mục tiêu của bản thân từ đó từng bước thực hiện..
P/s: Thường xuyên nói nhảm nên mọi người thông cảm :vYociexp100
chị tui dâu học chuyên mà thi đại học chấm chuyên
++lý do chuyên thi đại học ít điểm do thường ko xác định dc khối
++chỉ tập trung vào thi quốc gia

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
chị tui dâu học chuyên mà thi đại học chấm chuyên
++lý do chuyên thi đại học ít điểm do thường ko xác định dc khối
++chỉ tập trung vào thi quốc gia
Đúng đó bạn, lúc mới vào lớp 10 mình chưa có xác định chắc chắn được mình theo môn nào.
Như mình lúc đầu đáng lẽ theo Toán nhưng giwof xác định chắc chắn hơn lại đổi sang theo hóa. may lúc trước gia đình không có điều kiện không thì học trường chuyên xử lí mấy vụ chuyển khối rắc rối lắm :v :v

• Like
Reactions: kingsman(lht 2k2)

Myn2209

Học sinh mới
Thành viên
29 Tháng ba 2017
72
22
11
19
chỉ bởi vì họ rất tài năng mà nhân cách cũng tốt nữa.Trong số đó thì Mình thần tượng nhất là SNSD vì mình gắn bó với FAndom này tử rất lâu rồi,gần 7 năm rồi mà,họ thật sự là những cô gái phi thường, đầy nghị lực và tất nhiên là họ là những cô gái đưa mình đến với những idol KPOP sau này của mình

Tuan Nguyen Thanh

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng ba 2017
211
38
111
20
Nếu là yêu thương nhất thì sẽ là mẹ..
Còn mà thần tượng thì mình cực kì thần tượng chị 2 của mình.. chị ấy học giỏi lắm.. ước gì được phần của chị ý..hihi
Nếu là về âm nhạc thì là TFBOYS đặc biệt là Khải ca ấy :v :v Bạn nào có idol giống mình không nhỉ hihi JFBQ00169070306A
Me too là fan Tfboys đặc biệt là tiểu Khải

Top Bottom