Bạn nghĩ anime nào hay nhất?

Kyungsoo Do

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng chín 2017
1,087
984
131
Nam Định
THCS Tống Văn Trân
...ừm... nhưng nó là truyện mà? Với cả mình cai truyện ngôn tình 2 năm rồi, năm nay mình bắt đầu chọn anime, năm ngoái với năm kia nữa mình đọc văn chính thống, sách khoa học
uk, mình lộn sang phố ngôn tình rồi
giờ mới nhớ ra đó

Tree B

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng chín 2017
727
1,021
154
21
Hà Nội
STNA
... Haizz
Mình quyết định nói tới một manga/anime mà chắc là ai cũng đã xem hoặc ít nhát là đã nghe
Dragon ball
Nội dung chắc không cần nói, có 1 con khỉ ngoài hành tinh tên là Son Goku... mà thôi
Mình thích nhất Vegeta. Mà thôi, cả nhà Vegeta. Bulma quá giỏi, quá ngầu và quá xịn. Trunks hồi nhỏ cũng đáng yêu nữa (càng đáng yêu hơn khi bên cạnh nó là Goten.. Hố hố)!!!
Kể ra cho đến giờ mình thấy rất phục ông tác giả luôn. Hồi đó thì ông ý vẽ quá đẹp!!
Mặc dù mình vẫn không hiểu sao ông ý thích Piccolo. Ông ý bảo vì chụy này từ phản diện thành chính diện nhưng mình thấy quá vô lý. Hơn 60% đám bạn của Goku đều từ phản diện ra cả. Yamcha, Chaozu, Tienshinhan, Oolong...
Không có ảnh nhé !!

• Like
Reactions: tôi là ai?

ctg357

Học sinh tiến bộ
Thành viên
21 Tháng năm 2017
899
648
154
21
Thái Bình
Vô hạn
Hiện tại, trên mạng có quá nhiều Anime để mình chọn lựa, mà mình thì kiểu cứ thấy nhiều là chán... Nên mình hy vọng các bạn sẽ chia sẻ những anime mà các bạn thích nhất, nhất ấy nhé, nhưng nếu bạn không xác định được thì đăng nhiều cũng hay.
Qua nhiều topic khác, mình nhận thấy trên này có khá nhiều bạn hay xem anime, nên rất muốn các bạn kể với mình. Mình rất mong các bạn có thể viết về nội dung chính, nhân vật bạn thích nhất với một vài hình ảnh trong phim. r17r17r26
Theo cảm nhận của mình ( phim mình đã xem rồi ) thì : Your name , Naruto , One piece .

• Like
Reactions: ctg357kk

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Hiện tại, trên mạng có quá nhiều Anime để mình chọn lựa, mà mình thì kiểu cứ thấy nhiều là chán... Nên mình hy vọng các bạn sẽ chia sẻ những anime mà các bạn thích nhất, nhất ấy nhé, nhưng nếu bạn không xác định được thì đăng nhiều cũng hay.
Qua nhiều topic khác, mình nhận thấy trên này có khá nhiều bạn hay xem anime, nên rất muốn các bạn kể với mình. Mình rất mong các bạn có thể viết về nội dung chính, nhân vật bạn thích nhất với một vài hình ảnh trong phim. r17r17r26
Doraemon - Chú mèo máy đến từ tương lai
Nội dung chính : Không rõ nữa
Nhân vật thích nhất: Nobita, Xuka, Doraemon đặc biệt là người mà Nobita ghét nhất mỗi khi đứng cạnh Xuka

Top Bottom