Bạn nào iu phim Hàn thì zô đây nha!!!!!!!

S

spring_girl

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình đẫ từng xem rất nhìu phim Hàn rồi, hầu như phim nào cũng đẻ lại trong mình một ít nước mắt (cảm động quá chừng luôn!!!!!)=((=((=(( Các bạn co snghĩ thế không? Mời các nạ cho ý kiến về những phim Hàn mà mình yêu thích nha!!!!!:p:p:p

M

meobeo_xinkxink

tớ thấy phim nào cũng giống phim nào. toàn ung thư, máu trắng. từ hồi xem giày thuỷ tinh đến giờ thấy chán phim hàn

S

spring_girl

tớ thấy phim nào cũng giống phim nào. toàn ung thư, máu trắng. từ hồi xem giày thuỷ tinh đến giờ thấy chán phim hàn

Nhưng dạo này đỡ hơn rùi! Với lại có những phim nhiều nước mắt nhưgn rất ý nghĩa dấy chứ bạn! Nhưu mình này, mình là fan hâm mộ cuồng nhiệt của phim Spring Waltz, có nươc smắt nhưng không hề bi luy ấy chứ bạn!!!! Cuối cùng kết thúc vẫn rất chi là có hậu đấy chớ!;););););)

P

p3iuvan_p3thjckanh

minh` gửi vui thuj

M

meobeo_xinkxink

Nhưng dạo này đỡ hơn rùi! Với lại có những phim nhiều nước mắt nhưgn rất ý nghĩa dấy chứ bạn! Nhưu mình này, mình là fan hâm mộ cuồng nhiệt của phim Spring Waltz, có nươc smắt nhưng không hề bi luy ấy chứ bạn!!!! Cuối cùng kết thúc vẫn rất chi là có hậu đấy chớ!;););););)

tớ cũng ko rõ lúc nào chiếu phim.để xem thử 1 phim nữa. tớ ko thích kết thúc cọ hậu lắm

C

catinh_cute

Oaí , bên cạnh đó có mí phim hàn hài , úi tui yêu phim hài , mí phim tình cảm lãng mạn xí ngầu í ẹ

I

ILoveNicholasTeo

phim Hàn lãng mạn thì có nhưng tình tiết trong phim chậm, xem 1 tập mà có vài chi tiết.
Mà phim lúc nào cũng sướt mướt, diễn viên chính suốt ngày máu trắng, ung thư...
bây giờ thì toàn phim cổ trang, đóng ko hay bằng TQ.
Xem phim hàn đc nhất có lẽ là "ngôi nhà hạnh phúc"

S

spring_girl

phim Hàn lãng mạn thì có nhưng tình tiết trong phim chậm, xem 1 tập mà có vài chi tiết.
Mà phim lúc nào cũng sướt mướt, diễn viên chính suốt ngày máu trắng, ung thư...
bây giờ thì toàn phim cổ trang, đóng ko hay bằng TQ.
Xem phim hàn đc nhất có lẽ là "ngôi nhà hạnh phúc"
Đa phần những phim Hàn như vậy!:khi (174)::khi (174): Nhưng xem Sorry Ilove you, cũng có bênh tật và cái chết nhưng cực kì ý nghĩa, trên nhiều phim tình cảm u ê sầu thảm khác. Còn với mình thì Điệu valse mùa xuân vẫn là số 1:khi (23)::khi (23)::khi (23):

P

pttd

xem phim Hàn chủ yếu là nhìn diễn viên >còn nội dung phim thì hầu như phim nào cũng giống phim nào!!!có chỗ còn hơi sến nữa!!Nhưng mà mình vẫn thích xem phim Hàn lắm!!Mình thích nhất phim " Những chuyện tình ở havard"

C

cuncon2395

phim hàn quốc chỉ có diễn viên là đẹp ai cũng muốn ngắm...............cún cũng thick
nhưng trong fim toàn có tình tiết đột ngột...làm cún suất ruột

5

51r_hai

xem phim Hàn chủ yếu là nhìn diễn viên >còn nội dung phim thì hầu như phim nào cũng giống phim nào!!!có chỗ còn hơi sến nữa!!Nhưng mà mình vẫn thích xem phim Hàn lắm!!Mình thích nhất phim " Những chuyện tình ở havard"

em đồng ý với bạn nè
thanks cho bạn nè 1 cái

diễn viên hàn đẹp jai xinh gái lém

S

spring_girl

Hôm nọ xem Sorry I love you mà mình khóc mất mấy ngày! Cứ nghĩ đến lại chỉ muốn khóc! Nhưng đó là một trong những bộ phim Hàn hay nhất mà mình từng xem...

N

nguyenquynhtrang1012

uhm, mình thì bình thường. Nhưng mấy phim Hàn toàn buồn lắm, ngày trước xem giày thủy tinh với cả nấc thang lên thiên đường bùn ơi là bùn í.
Giờ mình đang xem Những nàng công chúa nổi tiếng. Phim hay lắm đó

L

lunvan

Ờ ờ, giông tui đó. Công nhận film đó hay thiệt ha. Xem là mê, là hết chê. Bài hát thì cũng hay cực luôn!!!

T

tpvdt

cũng hơi thik coi phim hàn .nhưng mà thấy nó ko thật quá

Last edited by a moderator:
Top Bottom