Bạn làm gì khi bị bơ?

Bonechimte

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
8 Tháng bảy 2017
2,553
4,752
563
Hà Nội
...
~.~ t hay đi bơ người.... nhưng hiếm khi bị bơ lại... nếu bị bơ lại cx chỉ nghĩ ăn bơ bổ não thoi:3 nhiều lúc người ta bảo bơ mk mà mk còn ko biết^^

Thiên trường địa cửu

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
549
725
181
23
Nghệ An
Như chủ đề
Bạn sẽ làm gì ? Khi bị ai đó bơ trên đường , bị bơ tin nhắn và chỉ thấy chữ đã xem
Nếu là mình , mình buồn nguyên tuần luôn, mình tôn trọng họ vậy mà... :( nỡ lòng nào
Vậy nên các bạn có tính như vậy hãy sửa đi nhé, người nhắn tin, chào hỏi như mình buồn lắm luôn
View attachment 22883
Mình cũng giống cậu
Buồn lắm luôn, khi gặp rồi chào hỏi người ta mà ngươi ta bơ mình. Đặc biệt là người lớn, bạn bè thì... chưa thấy hihi.
Còn nhắn tin chào hỏi mà out vs cả bơ thì... bất lịch sự lắm luôn :))
Cũng đồng ý với cậu
Thà bị bơ còn hơn bơ lại.
Cái mình không muốn đừng bắt người khác phải như vậy, làm thế chẳng khác gì đánh đồng mình với họ ^ ^. Mình cũng như họ, không tôn trọng người khác thì nói làm gì :))
Ây za, muốn tim khỏe thì đi học với mình 1 khóa ở thiền viện đi, đang đăng ký, đỉnh cao của tĩnh là chuyển hóa cảm xúc :))).

Băng Tâm Như Ngọc

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng ba 2017
401
564
189
Mình cũng giống cậu
Buồn lắm luôn, khi gặp rồi chào hỏi người ta mà ngươi ta bơ mình. Đặc biệt là người lớn, bạn bè thì... chưa thấy hihi.
Còn nhắn tin chào hỏi mà out vs cả bơ thì... bất lịch sự lắm luôn :))
Cũng đồng ý với cậu
Thà bị bơ còn hơn bơ lại.
Cái mình không muốn đừng bắt người khác phải như vậy, làm thế chẳng khác gì đánh đồng mình với họ ^ ^. Mình cũng như họ, không tôn trọng người khác thì nói làm gì :))
Ây za, muốn tim khỏe thì đi học với mình 1 khóa ở thiền viện đi, đang đăng ký, đỉnh cao của tĩnh là chuyển hóa cảm xúc :))).
Hả
Khi nào
Mình chỉ nghe kể
Thiền viện ở trên núi gám, mà cậu ở đó có chịu khổ đc không
Trên núi cũng... nguy hiểm lắm đó

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Như chủ đề
Bạn sẽ làm gì ? Khi bị ai đó bơ trên đường , bị bơ tin nhắn và chỉ thấy chữ đã xem
Nếu là mình , mình buồn nguyên tuần luôn, mình tôn trọng họ vậy mà... :( nỡ lòng nào
Vậy nên các bạn có tính như vậy hãy sửa đi nhé, người nhắn tin, chào hỏi như mình buồn lắm luôn
View attachment 22883
Tình cảnh này gặp nhiều rùi nè.
Nhắn tin mà bị bơ là lần sau không thèm nhắn tin nữa luôn!
Mình nhắn tin với họ thì lịch sự hỏi han từng li từng chút mà họ chỉ nhắn lại mỗi câu "uh" "uhm" "uk" nghe đến não cả lòng như vậy thì chữ "đã xem" ít ra cũng dài hơn...
Bùn lắm mà chẳng biết làm sao cứ nghĩ là họ ghét mình ý.

Huỳnh Đức Nhật

Banned
Banned
27 Tháng hai 2017
759
567
206
Quảng Nam
THCS Phan Tây Hồ
Như chủ đề
View attachment 22883
mk làm thinh

• Like
Reactions: Hồng đậu

Jones Jenifer

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
580
1,740
229
19
Du học sinh
Surrey School
Như chủ đề
View attachment 22883
mik cảm thấy như họ đang xúc phạm mik zậy. Nhưng đành im lặng thui, mik thì chẳng bao giờ làm zậy vs người khác đâu, họ quan tâm mik thì ít nhất mik cũng phải đáp lại 1 cách có tôn trọng họ và lịch sự ^^

Top Bottom