Bạn học đc j` từ cuộc thi TTS?

S

scientist

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bạn sẽ học đc những j` khi mà thi xong ko biết đc mình sai, đúng câu nào, chỗ nào, thậm chí giờ cũng ko biết đc mình mấy điểm (theo như Mod nói là BTC đã ẩn bảng xếp hạng và điểm để công bằng cho các thí sinh)???:-S Thiết nghĩ muốn chống tiêu cực phải bằng nhiều cách sao cho thích hợp và quan trọng vẫn là ý thức của mỗi thí sinh chúng ta, chứ ko phải bằng những cách như vậy. BTC cuộc thi cứ nghĩ đi, liệu cách đó có ổn ko, cho tốt cho các thí sinh ko bởi vì ko biết đúng sai thế nào thì làm sao rút kinh nghiệm cho những kì thi sắp tới? Thân ái

M

Moderator

scientist said:
Bạn sẽ học đc những j` khi mà thi xong ko biết đc mình sai, đúng câu nào, chỗ nào, thậm chí giờ cũng ko biết đc mình mấy điểm (theo như Mod nói là BTC đã ẩn bảng xếp hạng và điểm để công bằng cho các thí sinh)???:-S Thiết nghĩ muốn chống tiêu cực phải bằng nhiều cách sao cho thích hợp và quan trọng vẫn là ý thức của mỗi thí sinh chúng ta, chứ ko phải bằng những cách như vậy. BTC cuộc thi cứ nghĩ đi, liệu cách đó có ổn ko, cho tốt cho các thí sinh ko bởi vì ko biết đúng sai thế nào thì làm sao rút kinh nghiệm cho những kì thi sắp tới? Thân ái

Về việc này, Ban tổ chức đã rất nhiều lần nhắc nhở và TRÔNG CẬY vào ý thức tự giác của các thí sinh tham gia nhưng kết quả là vẫn xuất hiện gian lận. Vì thế để đảm bảo công bằng, Ban tổ chức buộc phải sử dụng những biện pháp cứng rắn hơn nữa.

Để có thể xem kết quả và đáp án, các bạn vui lòng chờ đến sau 8h00 ngày thứ 2 hàng tuần!

H

hoankc

em nói thật nhé
các anh có tin em thi xong em ngay lập tứ biết mình bao nhiêu điểm không
cái đường link em chỉ cần past vào 1 chỗ nào đấy.....
có vậy thôi , cực kì đơn giản , các anh chống nổi không .....
vãn còn bất cập lắm

Vĩnh biệt TTS , hoankc và nhocshok sẽ không tham gia nữa đâu , chán lắm rùi , vĩnh biệt và không hẹn gặp lại đâu

đời rất hay , làm thật cũng không được mà gian lận cũng không

TTS còn lâu lắm nữa mới có thể có người vượt qua được tôi trên bảng xép hạng số lần có tên trong top 10 và số làn xét giải

Vĩnh biệt , cuộc thi TTS =)) 1 chỗ để đọ xem ai nhiều tiền và nhiều nick ảo hơn

T

thanhhai12a2

tùy thôi
ông làm sao thì làm, ông đi thì hi vọng cuộc thi trong sạch hơn :D

T

thanhhai12a2

ah quên
thi xong chỉ cần nộp 2000 là biết điểm của mình mà :D
còn tốt chán so với 5000 một bài thi ngày trước :D

H

hocmai.trogiup

hoankc said:
em nói thật nhé
vãn còn bất cập lắm

Vĩnh biệt TTS , hoankc và nhocshok sẽ không tham gia nữa đâu , chán lắm rùi , vĩnh biệt và không hẹn gặp lại đâu

TTS còn lâu lắm nữa mới có thể có người vượt qua được tôi trên bảng xép hạng số lần có tên trong top 10 và số làn xét giải

Chào em,
Anh thấy em có vẻ am hiểu về cách hark time trong cuộc thi Tú tài Số . :)
Nhưng anh cũng muốn nói với em rằng, cho dù em có hark thời gian tới 1 phút hay 30s đi nữa thì BTC cũng sẽ không bao giờ xét giải cho những thí sinh như vậy. Em vui lòng xem lại thể lệ mới của cuộc thi.
Không tránh khỏi những bất cập trước đây, hiện nay BTC cuộc thi Tú tài Số đã đưa ra những thể lệ mới để ngăn ngừa hạn chế việc gian lận.
Tuy nhiên, chúng tôi mong muốn từ ý thức của các em trong các cuộc thi thố chứ không phải thi xem ai gian lận nhiều hơn như em nói. Việc học là ý thức và cách hiểu biết của từng cá nhân. Trò gian lận không thể triệt tiêu 100% ngay cả trong các cuộc thi thật sự. Chình vì vậy BTC luôn mong rằng qua cuộc thi này các em học sinh nói chung cần có ý thức cao hơn trong việc học hành và định hướng cho suy nghĩ. Tuy Tú tài Số hiện nay mới chỉ là cuộc thi trên mạng nhưng nó đã đánh giá được phần nào kiến thức và nhất là cách suy nghĩ, cái tôi của nhièu cá nhân.

Và điều cuối cùng, BTC cuộc thi Tú tài Số cũng không hoan nghênh những thí sinh đã và đang có ý định gian lận trong các cuộc thi vè tri thức nói chung và Tú tài Số nói riêng.

H

hoankc

hocmai.trogiup said:
hoankc said:
em nói thật nhé
vãn còn bất cập lắm

Chào em,
Anh thấy em có vẻ am hiểu về cách hark time trong cuộc thi Tú tài Số . :)
Nhưng anh cũng muốn nói với em rằng, cho dù em có hark thời gian tới 1 phút hay 30s đi nữa thì BTC cũng sẽ không bao giờ xét giải cho những thí sinh như vậy. Em vui lòng xem lại thể lệ mới của cuộc thi.
Không tránh khỏi những bất cập trước đây, hiện nay BTC cuộc thi Tú tài Số đã đưa ra những thể lệ mới để ngăn ngừa hạn chế việc gian lận.
Tuy nhiên, chúng tôi mong muốn từ ý thức của các em trong các cuộc thi thố chứ không phải thi xem ai gian lận nhiều hơn như em nói. Việc học là ý thức và cách hiểu biết của từng cá nhân. Trò gian lận không thể triệt tiêu 100% ngay cả trong các cuộc thi thật sự. Chình vì vậy BTC luôn mong rằng qua cuộc thi này các em học sinh nói chung cần có ý thức cao hơn trong việc học hành và định hướng cho suy nghĩ. Tuy Tú tài Số hiện nay mới chỉ là cuộc thi trên mạng nhưng nó đã đánh giá được phần nào kiến thức và nhất là cách suy nghĩ, cái tôi của nhièu cá nhân.

Và điều cuối cùng, BTC cuộc thi Tú tài Số cũng không hoan nghênh những thí sinh đã và đang có ý định gian lận trong các cuộc thi vè tri thức nói chung và Tú tài Số nói riêng.
em hỏi anh nhé
nếu 1 ai đó hack time từ sáng tới chiều , time chỉ là 2 phút
họ tắt hacktime đi và để thời gian trôi qua thêm khoảng 20 phút
thời gian làm bài sẽ được tính là 22 phút
anh có trao giải cho họ không
hehe

H

hocmai.trogiup

Vấn đề không phải ở chỗ em gian lận khéo léo như thế nào, mà điều quan trọng chúng tôi mong muốn từ ý thức của các em trong các cuộc thi thố chứ không phải thi xem ai gian lận nhiều hơn như em nói. Việc học là ý thức và cách hiểu biết của từng cá nhân. Trò gian lận không thể triệt tiêu 100% ngay cả trong các cuộc thi thật sự. Chình vì vậy BTC luôn mong rằng qua cuộc thi này các em học sinh nói chung cần có ý thức cao hơn trong việc học hành và định hướng cho suy nghĩ. Tuy Tú tài Số hiện nay mới chỉ là cuộc thi trên mạng nhưng nó đã đánh giá được phần nào kiến thức và nhất là cách suy nghĩ, cái tôi của nhièu cá nhân.

H

hoankc

hocmai.trogiup said:
Vấn đề không phải ở chỗ em gian lận khéo léo như thế nào, mà điều quan trọng chúng tôi mong muốn từ ý thức của các em trong các cuộc thi thố chứ không phải thi xem ai gian lận nhiều hơn như em nói. Việc học là ý thức và cách hiểu biết của từng cá nhân. Trò gian lận không thể triệt tiêu 100% ngay cả trong các cuộc thi thật sự. Chình vì vậy BTC luôn mong rằng qua cuộc thi này các em học sinh nói chung cần có ý thức cao hơn trong việc học hành và định hướng cho suy nghĩ. Tuy Tú tài Số hiện nay mới chỉ là cuộc thi trên mạng nhưng nó đã đánh giá được phần nào kiến thức và nhất là cách suy nghĩ, cái tôi của nhièu cá nhân.

vậy em cũng đã nói ngay từ đầu , từ rất lâu về trước là có gian lận
tại sao khi đó anh chị không tin
bây giờ toàn thể HS đã biết tới TTS là 1 điểm nóng của gian lận thì các anh các chị mới lại bắt tay vào chống gian lận
hơi muộn rùi đấy
chỉ còn vài tuần cuối năm , khi mà các HS lao vào ôn thi
những người tìm kiếm đỉnh cao tri thức thì giờ đây đã đi vào vòng xoáy ôn TN và ĐH
còn lại ...... thì vẫn ...tiếp tục

T

thanhhai12a2

nói thế thôi chứ
dù sao TTS vẫn là một nơi để thử sức mình mà, chống gian lận bây giờ tuy là muộn nhưng đâu phải là không có ý nghĩa?

M

meomeo.1991

Em cũng nghĩ như thế, không có gì là qua muộn cả. Và một điều này nữa, thi là để thử sức chứ đâu phải là để xét giải, nếu gian lận và được xếp giải rồi... nữa thì cũng có nghĩa gì chứ.

T

thanhhai12a2

với lại TTS còn năm sau và các năm sau nữa
mình không thi nữa thì để bọn nhóc đàn em thi nữa chứ :D

T

thanhhai12a2

mà nói thế thui chứ cũng hơi thất vọng
chắc không còn cơ hội nhận giải TTS nữa rùi :(

Top Bottom