Tâm sự Bạn để chế độ này với những ai???

Lê Văn Đông

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng mười 2015
1,422
1,477
244
TP Hồ Chí Minh
ᴳᵒᵈ乡bőýfŕíéńd
đây là m theo dõi box rồi, còn t nói là THÀNH VIÊN mà
T ko bon chen sự đời :D nên ko bật theo dõi bài viết hay stt các kiểu gì cả, t thấy thông báo nhiều mà ít khi đọc lắm.
Để dành cho các bạn tag mình để biết theo dõi không bị trôi, các câu trả lời của các bạn,......
Trừ mấy mod có câu trả lời hay hay thì theo dõi bài viết thôi

hip2608

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng chín 2017
2,059
2,338
441
Hà Nội
Hanoi
T ko bon chen sự đời :D nên ko bật theo dõi bài viết hay stt các kiểu gì cả, t thấy thông báo nhiều mà ít khi đọc lắm.
Để dành cho các bạn tag mình để biết theo dõi không bị trôi, các câu trả lời của các bạn,......
Trừ mấy mod có câu trả lời hay hay thì theo dõi bài viết thôi
thấy thông báo nhiều mà ko đọc thì tốt nhất là tắt đi nha e :v

Linh Junpeikuraki

Học sinh gương mẫu
Thành viên
29 Tháng sáu 2018
1,992
2,111
321
Thái Bình
THPT
Hi cả nhà, hẳn là các bạn đều biết chức năng theo dõi thành viên của diễn đàn rồi nhỉ?!

Nhóm thành viên mình theo dõi có 2 TRƯỜNG HỢP đặc biệt đó là BẬT TẤT CẢ các thông báo liên quan đến người đó (mình ko kể các trường hợp khác)
View attachment 88665

và TẮT TẤT CẢ các thông báo liên quan đến người đó
View attachment 88666

Lí do đơn giản đó là có 1 số ít người mình quan tâm tất cả các hoạt động của người đó trên diễn đàn còn khi tắt hết là thấy QUÁ PHIỀN vì lượng thông báo đăng stt rồi cmt dạo :)
----
Bạn để 2 chế độ đặc biệt này với ai? Và tại sao??????

@bé sunny, @phuongthao1910@gmail.com, @Rosemary552001, @Nguyễn Thị Diễm Hương, @Lê Văn Đông, @SoJieunSoKool, @hatsune miku##, @Tên tôi là..........., @Kuroko - chan .....
thật ra là khi ấn theo dõi nó tụ bật lên á
bực mình v
nhìu lúc lại unfriend cho đỡ rảnh nợ

Thiên Thuận

Cựu Mod Anh |GOLDEN Challenge’s first runner-up
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Đại học Đồng Tháp - Ngành Sư phạm Tiếng Anh
Em dùng chế độ 1 với một số người vô cùng đặc biệt, hoặc đơn giản là em quan tâm :D
Còn chế độ 2 thì không ạ, em chỉ chừa mỗi "Cập nhật trạng thái mới" :D

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
Hi cả nhà, hẳn là các bạn đều biết chức năng theo dõi thành viên của diễn đàn rồi nhỉ?!

Nhóm thành viên mình theo dõi có 2 TRƯỜNG HỢP đặc biệt đó là BẬT TẤT CẢ các thông báo liên quan đến người đó (mình ko kể các trường hợp khác)
View attachment 88665

View attachment 88666

Lí do đơn giản đó là có 1 số ít người mình quan tâm tất cả các hoạt động của người đó trên diễn đàn còn khi tắt hết là thấy QUÁ PHIỀN vì lượng thông báo đăng stt rồi cmt dạo :)
----

@bé sunny, @phuongthao1910@gmail.com, @Rosemary552001, @Nguyễn Thị Diễm Hương, @Lê Văn Đông, @SoJieunSoKool, @hatsune miku##, @Tên tôi là..........., @Kuroko - chan .....
em bật mỗi 2 cái đầu thôi :>

Nguyễn Thị Diễm Hương

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
17 Tháng năm 2018
595
1,797
196
Cần Thơ
Đại học Tây Đô
ế, e đoán đc 1 người là BẠN của chị nhé, còn lại là e hả (tự sướng xíu :p)
---
còn 3 người kia là chị tắt ạ?
hahaa có 3 kiểu người chị đang theo dõi: 1 là mến, 2 là yêu, 3 là quý trọng :v

ĐứcHoàng2017

Học sinh tiến bộ
Thành viên
21 Tháng ba 2018
1,093
1,236
176
Hà Nội
Hocmai

View attachment 88665

View attachment 88666

----

Em bật hết ở các BQT còn lại thì tắt cho đỡ nặng thông báo (trừ bác Tuấn Anh Phan Nguyễn) :D

hip2608

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng chín 2017
2,059
2,338
441
Hà Nội
Hanoi
  • Like
Reactions: SoJieunSoKool
Top Bottom