Thích - Thương Bạn đã làm những chuyện ngốc nghếch nào để thu hút crush?

Kem Min

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2016
91
177
144
21
Cụ thể là cậu làm những gì nè? :>
- dou tiên là tớ đặt biệt hiệu dạo -.- , sau đó nhìn xem có ai thích tớ hong ,sau rồi tớ mới để í họ -.- , sau rồi mới nhắn tin , gặp nhau và chơi nè , -.- rồi xong ai ngờ con kia thích tớ .-. thế là tớ thích lại thôiiii

• Like
Reactions: Linh Hy

Linh Hy

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng chín 2018
390
608
96
17
Quảng Trị
Trường THCS-THPT Cồn Tiên
- dou tiên là tớ đặt biệt hiệu dạo -.- , sau đó nhìn xem có ai thích tớ hong ,sau rồi tớ mới để í họ -.- , sau rồi mới nhắn tin , gặp nhau và chơi nè , -.- rồi xong ai ngờ con kia thích tớ .-. thế là tớ thích lại thôiiii
Cậu thích thật lòng cô gái đó chứ? :v

Phủ Thiên

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng tám 2019
580
615
121
16
Bình Định
Trường Free
Em thì cũng giống anh Kem Min , khác chỗ là người ta thích em nhưng hầu như là em không biết ai thích mình cả mà có lẽ chả ai thích đâu , chả biết nói sao nữa , với lại em còn nhỏ quá để thích người khác , mà nếu có thích thì ....

Lyo chan

Banned
Banned
Thành viên
12 Tháng chín 2019
72
100
21
18
Lào Cai
Trường THCS Kim Tân
Chào cả nhà :rongcon12 Chắc hẳn ai ai ở lứa tuổi học sinh đều ''cảm nắng'' một người nào đó đúng không nhỉ?Người ấy chính là động lực để bạn đến trường mỗi ngày, chính là cái gương để mình học tập,... Vậy các bạn làm thế nào để gây ấn tượng, thu hút crush của mình? Cùng chia sẻ cho mình biết nhé! :MIM38
View attachment 129210
Cre: IG
Mình thì ngại lắm, cứ thấy là lại tránh:p

• Like
Reactions: Phủ Thiên

Lâm Minh Trúc

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng tám 2018
516
725
121
Khánh Hòa
THPT Hoàng Văn Thụ
1.Thu hồi tất cả tin nhắn và bị bơ :<
2. Vờ như nhầm lẫn vẫy tay nhưng thật ra là cố ý

• Like

Phạm Mỹ Châu

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng chín 2018
198
117
71
21
Hải Phòng
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm
Chào cả nhà :rongcon12 Chắc hẳn ai ai ở lứa tuổi học sinh đều ''cảm nắng'' một người nào đó đúng không nhỉ?Người ấy chính là động lực để bạn đến trường mỗi ngày, chính là cái gương để mình học tập,... Vậy các bạn làm thế nào để gây ấn tượng, thu hút crush của mình? Cùng chia sẻ cho mình biết nhé! :MIM38
View attachment 129210
hihi chỉ là cố gắng học rồi làm được mấy bài mà cậu bó tay :D:D:D vậy là đủ :D:D:D

• Like

Kuro-chan

Học sinh tiến bộ
Thành viên
13 Tháng chín 2019
705
1,036
151
17
Lào Cai
Trường THCS Kim Tân
View attachment 129210
kiểu phải trở nên hoàn hảo và thông minh trc mặt nó ý :p

• Like

lam371

Học sinh gương mẫu
HV CLB Lịch sử
Thành viên
25 Tháng mười hai 2011
1,065
2,563
406
Bình Phước
Hogwarts School Of Witchcraft And Wizardry
View attachment 129210
nói ra rất xấu hổ và cảm thấy mk là 1 con ngốc chính hiệu

• Like

Tohru - san

Học sinh tiến bộ
Thành viên
6 Tháng ba 2018
506
1,073
171
20
Đồng Nai
TH - THCS Nguyễn Khuyến
View attachment 129210
Mình chả làm gì cả bởi vì họ đã làm mình chú ý tới họ chứ mình đâu cần làm gì đâu, toàn vậy à :rongcon47:rongcon47

• Like

0839105437

Học sinh
Thành viên
18 Tháng mười 2019
98
124
21
Nghệ An
anime
tui thả thính thằng khác trước mặt crush để xem bieur hiện của nó ntn và cuối cùng thằng đc tui thả thính nhận đc câu chúc mùng của my crush
cái j vậy ??????//

Vân Vô Lăng

Học sinh chăm học
HV CLB Địa lí
Thành viên
1 Tháng năm 2019
483
722
96
Đắk Lắk
THCS Huỳnh Thúc Kháng
View attachment 129210
Cố gắng lơ nó nhưng không thể còn làm trò cười nữa
Muốn xuống hố luon

Kem Min

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2016
91
177
144
21
Cậu thích thật lòng cô gái đó chứ? :v
- hi các em ;) ăn tết ngon lành cành đào chứ ? :O .--. cái đó thì tôi nghĩ là thíc thật lòng đấy cậu , cũng 6 tháng 2 đứa vờn nhau rồi. Nhưng mà đợi thi THPT QG đã , nếu hai đứa đều đỗ điểm cao và cùng ra HN thì triển , -.- còn không thì .... -.- đó , bọn anh thống nhất vậy rồi

• Like

Linh Hy

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng chín 2018
390
608
96
17
Quảng Trị
Trường THCS-THPT Cồn Tiên
- hi các em ;) ăn tết ngon lành cành đào chứ ? :O .--. cái đó thì tôi nghĩ là thíc thật lòng đấy cậu , cũng 6 tháng 2 đứa vờn nhau rồi. Nhưng mà đợi thi THPT QG đã , nếu hai đứa đều đỗ điểm cao và cùng ra HN thì triển , -.- còn không thì .... -.- đó , bọn anh thống nhất vậy rồi
chu chòa :3 Ngưỡng mộ 2 anh chị à nha =))

• Like
Reactions: Kem Min

Kem Min

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2016
91
177
144
21
chu chòa :3 Ngưỡng mộ 2 anh chị à nha =))
- -.- Không làm người yêu của nhau vẫn vui mờ , chỉ của nhau là được rồi, vẫn được ghen , vẫn được làm mọi thứ -.- vẫn là động lực của nhau.Vẫn hỏi han nhau hằng ngày, chỉ tiếc là trong thầm lặng. Mà thơi học sinh, yêu trong thầm lặng, không ai biết , không ai trêu đùa cũng tốt ấy chứ ?-.- ''
- Chúc các bạn gái -.- mạnh dạn tỏ tình nếu thằng crush bật đèn xanh nhé ;) -.- con gái tt trước cute và đáng trân trọng lắm đấy -.-

Top Bottom