Thắc mắc Bài viết

Bongdalatatc⚽

Banned
Banned
Thành viên
26 Tháng mười hai 2018
50
30
11
17
Quảng Ninh
THCS Trần Quốc Toản
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nếu mình đạt 50 bài viết rồi, được cộng điểm danh hiệu rồi thì khi mà mình bị xóa bài viết xuống dưới 50 thì mình có bị trừ điểm thành tích không và nếu không thì sau khi trừ mà đạt lại rồi có được cộng không?

• Like
Reactions: Hồ Nhi

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Nếu mình đạt 50 bài viết rồi, được cộng điểm danh hiệu rồi thì khi mà mình bị xóa bài viết xuống dưới 50 thì mình có bị trừ điểm thành tích không và nếu không thì sau khi trừ mà đạt lại rồi có được cộng không?
Hình như không bị trừ nhé bạn :)

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
không bị trừ nha bạn , khi đạt lại thì vẫn vậy vì đã được cộng rùi

Trần Nguyễn Đinh Phong

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng một 2019
538
936
126
21
Phú Yên
Hocmai Forum
Không nha cậu, kjhi đã được cộng rofoithif sẽ không bị trừ, trừ khi bạn mắc một số lỗi vi phạm để bị trừ điểm thôi/

• Like
Reactions: Tín Phạm
Top Bottom