H
hobaoanh123


Ai giúp em với!Gấp lắm rồi,xin cảm ơn nhiều ạ!
An mua hai hộp xà phòng và 1 mét vải hết 65000 đồng.Bình mua 1 hộp xà phòng và 1 m lụa hết 95000 đồng.Biết giá 1 m lụa đắt gấp giá 3 lần 1 m vải.Tìm giá tiền một hộp xà phòng,1 m vải,1 m lụa.
An mua hai hộp xà phòng và 1 mét vải hết 65000 đồng.Bình mua 1 hộp xà phòng và 1 m lụa hết 95000 đồng.Biết giá 1 m lụa đắt gấp giá 3 lần 1 m vải.Tìm giá tiền một hộp xà phòng,1 m vải,1 m lụa.