Bài làm văn của hs trường tớ về:" Nhưng nó phải bằng hai mày"

9

9X_conduongtoidi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đề bài là hãy tưởng tượng mình là Cải và kể lại câu chuyện:" Nhưng nó phải bằng hai mày" làm cho lũ hs trường tớ tha hồ thể hiện là dân nghiện Fishi.
Có bạn kể lại rằng:...nghe cẩn thận nhé khỏi =)) tớ ko biết đâu^^!
Hello! Tôi và thằng bạn tôi đều sống ở làng rau và rất thích ăn rau.Nó thích ăn ngô(ngô là rau ư?:eek:) còn tôi thì thích ăn Cải vì thế tên tôi là Cải và nó là Ngô. Chúng tôi đều là rau và sống chung trong một vườn( nghe hơi vô lý nhưng mà bạn ý viết vậy thì tớ chịu:|)
Thằng Ngô có nhiều lá sắc nhọn đã làm cho da tôi trầy xước rất nhiều và nó lại che hết ánh sáng của tôi. Tức mình tôi cầm dao sang nhà nó thì thấy nó đang đùa giỡn với mấy em bông lau:cool:...

\Rightarrow Còn nhiều lắm , xin lỗi mọi người mai tớ post tiếp vì giờ muộn lắm rồi:)|

A

amaranth

Câu trên thì sống ở làng rau, thích ăn rau; câu dưới thì chúng tôi đều là rau và sống chung một vườn... Tóm lại là sao đây...

9

9X_conduongtoidi

Đó em đã nói trước là văn này theo trường phái... "xoành xoạch" viết câu dưới đá câu sau mà.
Kết bài còn thế này nữa chứ:
"Thôi, tớ phải đi tắm đây, chào các bạn!Ah` mà tớ muốn nói rằng...":|:| cuối cùng thì cho nguyên một cái :)(mặt cười) vào bài :|

C

chandoi_ngo

không hiểu nổi nữa
hình như 9x định post chuyện cười hay sao vậy
hết chỗ nói

N

nghagiang

Ôi trời
Bất hủ! Bất hủ! Đọc cái này chết mất (Má ơi, lại 50 characters :()

T

thienhuong123

đúng thật là , ko chịu nổi chẳng hiểu gì cả ..................................................................................................

P

_phonglinh_

nhảm...............................................................................

C

congchuatuyet_2009

hok hỉu gì mà cũng hok cần hỉu lun. Hiểu được chắc chết toi òi!=))=))=))=))=))

Top Bottom