CLB Âm nhạc Bài hát yêu thích nhất của bạn là gì?

Tú Trân

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng mười 2018
540
905
111
Quảng Ngãi
THCS NGUYEN NGIEM
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chắc hẳn âm nhạc là 1 trong những điều ko thể thiếu trong cuocj sống .Nó giúp con người lạc quan hơn ,vui vẻ hơn.Vậy trong cuộc đời bạn chắc chắn đã nghe hàng trăm bài hát.Nhưng chắc chắn sẽ có 1 bài hát mà bạn ko thể quên được .Đó là bài gì nào?

Karry Nguyệt

Học sinh chăm học
Thành viên
18 Tháng năm 2019
523
972
96
Hưng Yên
THCS Đặng Lễ
Chắc hẳn âm nhạc là 1 trong những điều ko thể thiếu trong cuocj sống .Nó giúp con người lạc quan hơn ,vui vẻ hơn.Vậy trong cuộc đời bạn chắc chắn đã nghe hàng trăm bài hát.Nhưng chắc chắn sẽ có 1 bài hát mà bạn ko thể quên được .Đó là bài gì nào?
Bài nào mình cũng thích hết á :D Nhưng có lẽ hay nghe và hay hát nhất là '' I love you 3000 '' :p

Beo1206

CTV Thiết kế
Cộng tác viên
11 Tháng mười 2017
2,347
3,064
474
17
Vĩnh Phúc
THPTXH
mình thường thích nghe mấy bản ballad nhẹ nhàng , hoặc không thì r&b . thật ra thì thích nhiều lắm nhưng hiện tại nghe nhiều nhất vẫn là dream for you và home ;v;

Tú Trân

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng mười 2018
540
905
111
Quảng Ngãi
THCS NGUYEN NGIEM
mình thường thích nghe mấy bản ballad nhẹ nhàng , hoặc không thì r&b . thật ra thì thích nhiều lắm nhưng hiện tại nghe nhiều nhất vẫn là dream for you và home ;v;
ukm ,hai bài đó cực hay luôn .Mk để làm nhạc chuông báo thức ,điện thoại nè

Nhật Hạ !

Học sinh chăm học
Thành viên
14 Tháng tư 2019
409
292
76
18
Quảng Nam
THCS Lê Quang Sung
Mình nghe nhạc tuỳ hứng, lúc thì thích mấy bài nhẹ nhàng, lúc lại thích mấy bài sôi động, lúc lại thích nghe rap hơn... nói chung là bài nào hợp với mình thì mình sẽ thích thôi :D

Ngô Bắpie

Học sinh
Thành viên
5 Tháng chín 2019
138
84
36
15
Bình Định
Truờng Trung học cơ sở Nhơn Hoà
Mik thì thích nhất là bài "Heartbeat" của BTS, âm thanh của bài đó rất ngọt ngào, và rất dễ nghe. Lời bài hát cũng rấthay nữa và đặc biệt trong bài đó có BTS :D

Yuri_Majo

Học sinh chăm học
Thành viên
14 Tháng chín 2018
147
138
71
18
Lâm Đồng
THCS Phan Chu Trinh
Mình thích nghe bài Different world của Alan Walker vì nó hay và ý nghĩa.
P/s: Đang học bài nghe nhạc phiêu luôn :D

Tú Trân

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng mười 2018
540
905
111
Quảng Ngãi
THCS NGUYEN NGIEM
Mình nghe nhạc tuỳ hứng, lúc thì thích mấy bài nhẹ nhàng, lúc lại thích mấy bài sôi động, lúc lại thích nghe rap hơn... nói chung là bài nào hợp với mình thì mình sẽ thích thôi :D
Ukm ,cx giống chị em nhỉ!Buồn thì nghe ballad, vui thì nghe nhạc Vpop với Kpop

Mình thích nghe bài Different world của Alan Walker vì nó hay và ý nghĩa.
P/s: Đang học bài nghe nhạc phiêu luôn :D
Sau BTS thì Alan Walker mk rất thích

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Nhật Hạ !

Nguyenngocthuyduong

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng chín 2017
442
250
111
20
Hà Nội
THPT Nguyễn Du - T.Oai
mình thích nghe nhạc buồn lắm! lúc là do hợp tâm trạng, lúc lại vì nghe cảm giác cứ nhẹ lòng thế nào á dù cho là đang vui

Âu Dương Khiết Băng (Minz)

Học sinh
Thành viên
9 Tháng ba 2019
91
57
46
20
Bà Rịa - Vũng Tàu
THPT Vũng Tàu
Thích nhất ở thời điểm hiện tại là: Rồi người thương cũng hóa người dưng, Măng Chủng, Ác ma đến từ thiên đường, tâm lặng như nước

Gia Hoàng

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng mười một 2018
343
433
76
Quảng Nam
THPT...
mình thì dạo này thích nghe bài Ác ma đến từ thiên đường, Mang chủng , 2002, lời yêu ngây dại ,7 ring ,talk

• Like
Reactions: Minh lầy :3

Minh lầy :3

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng tư 2019
220
432
66
18
Hà Nội
Trường THCS Phú Kim
mình thì thích lung tung lắm, dạo này thích sóng gió vs cả nhạc của alan walker nhất là bài lily nghe giai điệu hay lắm

anlong6@gmail.com

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng ba 2019
565
795
121
Nam Định
Trường học
Với mình thì mình thích nghe "That girl" với lại "Fly away"

peekaiyuan64

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
19 Tháng chín 2018
1,161
3,657
441
20
Quảng Trị
THPT Triệu Phong
- mình thì một đứa thích nghe nhạc :v không thì hát nhưng mà mình thường hát sai lời :v bởi vì mình toàn nghe nhạc nước ngoài không :33 bài hát khiến mình thích hoài là way back home - SHAUN, home,save me and a brand new day của BTS :)) mình thích nghe hoài mấy bài này,không ngán tí nào và ca từ cũng khiến mình cảm thấy bản thân cũng ổn khi mình có tâm trạng không tốt :v mình thường nghe những bài hát của kpop cực soft and chill và những bài cực kì buồn + ver rain :)) mình nghe hết 1 playlist như thế mình cảm thấy rất bình thường và đôi lúc cũng có hứng thú một chút nhạc sôi động...bài mình mới nghe gần đây cũng khá hay như bài : anh một chút cũng không nhớ em .. tùy vào một chút tâm trạng hay hứng thú gì đó thì bản thân hãy tự tìm một bài hát gì đó mới mẻ một tí thì tâm trạng cũng sẽ ổn cả thôi á :>

• Like
Reactions: Hồng Vânn

hoa du

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
13 Tháng ba 2018
1,636
4,603
486
19
Thái Nguyên
THPT Nguyễn Huệ
hihiii
mình thích nghe nhạc Âu MỹHiện tại mình đang đú trend và thích bài "I see your mouster" với bài "Sẽnorita"
Ngồi nghe và hát theo... chuyên hát sai nhịp hị hị

Maianh2510

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
2 Tháng mười một 2018
766
6,544
506
18
Ninh Bình
THPT GVB :3
Là bài ''Way back home'' của SHAUN vì mình thích nghe những bản nhạc buồn. :)

Shinie_N

Học sinh
Thành viên
20 Tháng chín 2019
11
48
21
Bến Tre
Trường Trung học cơ sở Nhuận Phú Tân
bài hát em thích nhất là Love myself của BTS, em là ARMY cũng được hơn 2 năm rồi ạ

Kurry_Châu

Học sinh
Thành viên
26 Tháng sáu 2019
118
111
46
Quảng Nam
THCS Lê Hồng Phong
tớ thích speechless của naomi scott, fortnite của nura, nevada của vicetone,... nhiều lắm!

Tzuyu-chan

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
16 Tháng một 2019
1,420
2,113
261
Thanh Hóa
THCS Nguyễn Du
Mình thích rất nhiều bài hát toàn K POP : Bts, Blackpink , Twice , rocket burch , izone, itzy ,.....

Top Bottom