Bài giảng văn của thầy ninh!

P

phuong_lee305

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tai sao có những bài thầy giảng rất chi tiết, có những bài chỉ giảng sơ sơ thôi! ko cho ghi chép gì cả thế ạ? tuy là trong tài liệu có nhưng có những bài như vợ chồng a phủ lại ko ghi gì hết. em thấy thắc mắc ko lẽ e đóng tiền chỉ để lấy đc tài liệu của thầy thôi sao. mong hoc mai giải đáp cho em?

H

hocmai.nguvan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tai sao có những bài thầy giảng rất chi tiết, có những bài chỉ giảng sơ sơ thôi! ko cho ghi chép gì cả thế ạ? tuy là trong tài liệu có nhưng có những bài như vợ chồng a phủ lại ko ghi gì hết. em thấy thắc mắc ko lẽ e đóng tiền chỉ để lấy đc tài liệu của thầy thôi sao. mong hoc mai giải đáp cho em?

Chào em!
Về khóa Luyện thi đảm bảo môn Ngữ văn của thầy Ninh, có nhữngbài thầy giảng nhanh, giảng lướt nhưng cũng có những bài thầy giảng khá kĩ. Đó là phong cách giảng dạy của thày. Với những vấn đề khó, thầy sẽ phải giảng kĩ và giảng nhiều để học sinh năm sbắt được kiến thức, còn những phần kiến thức đơn giản, học sinh có thể dễ dàng nắm bắt được thì thầy sẽ chỉ giảng qua để học sinh rèn luyện cách thức tự suy nghĩ, tự phân tích. Thầy sẽ là người gợi vấn đề còn học sinh mới là người đi giải quyết vấn đề đó. Nếu không giải quyết được thì có thể tham khảo cách giải quyết của thầy thông qua tài liệu sẵn có.

Top Bottom