Bài giảng một số phương pháp ôn tập và làm bài thi trắc nghiệm

S

shinichi.ran.bp

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cảm ơn thầy ngọc đã đem lại cho em sự hứng thú đối với bộ môn hóa học, môn học mà em cảm thấy là *** nhất. qua bài giảng của thầy lại chỉ ra cho em nhưng sự sai thầm trong cách học, từ đầu khóa học tới h em chỉ toàn học bài giảng mà bỏ qua phần bài tập tự luyện vì em thấy nó ko quá khó so với kiến thức mình vừa mới học xong. Từ nay trở về sau em sẽ cố gắng giải lại tất cả các bài tập tự luyện ::D. Kinh nghiệm của thầy tuy rất hay nhưng thầy dạy trực tuyến thì rất nhiều bạn biết, mà nhiều bạn bik thì chiến thuật trong phòng thi khó đạt hiệu quả, hi vọng em sẽ gặp những bạn ko bik đến khóa học của thầy để mà còn áp dụng ;). Em chúc thầy luôn khỏe mạnh, luôn có những bài giảng hay và bổ ích ạ :)>-

L

locvit

Cám ơn thầy , bài giảng của thầy hay thiệt. Rất nhiều kinh nghiêm quý báu.
Mình cũng có 1 kinh nghiệm nhỏ muốn chia sẽ với các bạn là, mình để ý mấy loại câu, mệnh đề nào trong đây là đúng , mệnh đề nào trong đây là sai, thì đa số ít cho câu A vì người ra đề muốn mình mất nhiều thời gian với câu đó hơn. Hy vọng nó sẽ phần nào giúp ít đc các bạn.

Top Bottom