Bai Giang Luyen Thi Dh dam bao toan la bai giang cu,,ma ,hocmai.vn ghi la khai giang T8/2011

X

x8protocdo

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bai Giang Luyen Thi Dh dam bao toan la bai giang cu,,ma ,hocmai.vn ghi la khai giang T8/2011 ma no co tu nam 2009 .chi can de day va hoc sinh dang ki' va lay tien cua h/s chung ta thui....do la mon toan cua thay khai?,mon li' cua thay thao ....kien thuc cua cac phan kho trong de thi dh 2011 vua rui thi khong co',ma lai ghi khai giang khoa hoc 2011..2012 .the ma cung goi la khoa hoc dam bao dc ah...nen goi la khoa hoc....(tu hieu)... em can 1 loi giai quyet thich dang''''em can nhung bai giang moi nhu t/g khai giang noi'..va cap nhat bai giang thuong xuyen....Nan?

H

hjenprozx

mình đồng tình với ý kiến của bạn.những bài giảng của thầy thạo rất hời hợt,ít dùng phung pháp tính nhanh.mà vật lí thi trắc nghiệm thì pp tính nhanh là chủ yếu,và toán của thầy khải có nhiều phần không thi nữa như hàm bậc 2 trên bậc nhất.x8prôtcdo nè mình có khóa của thầy hùng về bài giảng điện xoay ciều bạn muốn học không,liên lạc với mình bằng yahoo nhé.bao_sa_mac93

X

x8protocdo

Minh thay nhung bai giang nay qua' hoi hot nhu ban noi'...nhat la mon li'',nhung bai toan ve giao thoa song kieu 2011 trong khoa hoc khong co'....minh da tu trach minh vi da khong dang ki khoa luyen thi cua thay hung',, luyen toan cua thay le tran ba phuong...ai co long cho minh hoc chung vs...minh dang rat can su gip do cua 2 thay giao nay''''ma h thi khong co du dk de dang ki khoa hoc

C

chinhvm83

đúng đấy.mình cũng thấy vậy.kiến thức những bài giảng thực sự là không đủ để thi ĐH.đề thi thì càng ngày càng khó mà bài giảng để từ năm này qua năm khác.:(

I

ij

giống mình wá.mình đk khoá học của thầy thạo xong mới xem thử bài giảng của thầy Đặng Việt Hùng. thì ... mới thấy tiếc

V

venus777

tớ muốn đk bài giảng của thày hùng,bạn liên lạc vs tớ nhé:yahoo là mammam_potato_12,mau lên nhé,đang có chương trình khuyến mãi giảm giá 20% mà

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Chào các em, vấn đề này Hocmai.vn đã phân tích tại đây, các em có thể tham khảo. Mọi ý kiến đóng góp của các em về các khóa học đều rất được hoan nghênh và ghi nhận, phân tích và điều chỉnh trong khóa học. Do đó rất mong các em đóng góp để có những khóa học chất lượng nhất. Chúc các em học tốt.

Q

quangngoc92

Theo mình thì giá khóa học là tương đối rẻ. kiến thức thì cũng ko phải ít. Đủ để bạn làm dc 8 điểm như những gì khóa học để ra. Thứ 2 mình cũng thấy có 1 số bài giảng mới dc cập nhật và trong các bài giảng thầy thạo có nói tới năm nay thay đổi gì. Kiến thức và các dạng bài tập thì rất đa dạng. học ở trên mạng là để tiện lợi hơn học trên lớp để bù lại kiến thức ko kip khi đi học,thế nên một khi đã lên mạng học thì mình nghĩ thế là đủ rùi. Còn bạn nên đi học thêm ở các cơ sở luyện thi để cập nhật cái mới và thi nhiều.
Minh thik khóa học đảm bảo ở chỗ mình có thể thi luôn sau mỗi bài học. và có lời giải đáp án rõ ràng sau khi làm . dễ hiểu. tất nhiên vẫn có 1 số sai sót ^_^.
nhưng cho đến h mình làm đề vẫn theo kịp và tương đối.
Thầy hùng mình thấy cũng có rất nhiều đề. hiện mình cũng đã làm hết các đề thầy thạo. vì chưa cập nhật nên minh sẽ quay sang làm đề bên thi đh của thầy hùng.

X

x8protocdo

ui rui"''..minh thay chi co khoa cua thay ba phuong la hay...va minh dang tich mua tung bai giang cua thay"'''''......tat chi chi la hao' nhoang''''''vo vong......^:)^

C

changtraithang12_anhxtanh

ui rui"''..minh thay chi co khoa cua thay ba phuong la hay...va minh dang tich mua tung bai giang cua thay"'''''......tat chi chi la hao' nhoang''''''vo vong......^:)^

Ban đầu mình cứ tưởng mình mình bức xúc,nên mình cũng thấy lạ,nói ra mọi người ko đồng tình.nhưng ko ngờ mình đứng lên nói rõ quan điểm và được mọi người góp ý mình cũng đỡ bùn 1 tí.Bây giờ mình đã đổi sang học bài giảng của Thầy Hùng roài.Nhưng dù sao Tức nước thì vỡ bờ,bọn mình nói vậy cũng chỉ vì Hocmai mà thôi,đây sẽ là những lời đánh giá thực tế và khách quan nhất,nếu không có những lời nói của bọn mình thì ko bít hocmai sẽ bị ảnh hưởng ntn,để hocmai có thể là một trang web học tập tốt nhất,uy tín nhất,là chỗ dựa vững chắc cho các pn học sinh trên toàn quốc,xứng đánh với câu khẩu hiêu:NGÔI NHÀ CHUNG CUẢ HỌC TRÒ VIỆT!

D

doraem0nb0y93

công nhận là như vậy ,,bạn nào thích bài giàng thầy thạo năm 2009 p, mình seng toàn bộ nhé

M

meoden25

Minh cung giong nhu cac ban , dang ki khoa hoc cua thay Thao ma hoc chang hieu gi, bay gio moi thay hoi han vi khong dang ki khoa cua thay Hung.

H

hails94

er,thế bảo k dc 7d trả lại tiền đăng kí mà s k thấy j nhỉ?các b. biết k?

Top Bottom