Bài giảng không đầy đủ do người thực hiện khâu kĩ thuật hay do hocmai không đưa đầy đủ bài giảng

N

nguyenthidiu24

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bài giảng không đầy đủ do người thực hiện khâu kĩ thuật hay do hocmai không đưa đầy đủ bài giảng của khóa luyện thi vip tại trung tâm lên(vi du 2 giang giang cuoi cua thang 2 môn vật lý) cứ thế này bọn em sao có thể tin tưởng được học mãi nữa.Thứ 2 một sỗ người bạn của em học ở các trung tâm các đều được dạy những bí kíp làm bài những phương pháp giải nhanh dường như là rất cơ bản những công thức tính nhanh rất quan trọng mà rất đơn giản.Các bạn ấy đều nói là chỉ những người học ở tại trung tâm thì mới được dạy còn bọn em học online thì những phần quan trọng đấy đều bị cắt bớt đi và không đưa lên online.Mới đầu thì em cũng không tin nhưng với hiện trạng bài giảng rõ ràng bị cắt như này thì bọn em sao có thể tin tưởng vào hocmai được nữa.Mong hocmai giữ uy tín là đăng đầy đủ nhưng bài giảng của khóa luyện thi vip tại trung tâm giúp cho chúng em có thể yên tâm và tự tin khi học và ôn tập ở họcmai.Số lượng những bài giảng của khóa luyện thi 2010 đã it đi rất nhiều so với khóa 2009.Một số bài giảng của khóa 2010 lại lấy từ khóa 2009 mà không có thông báo em không nói đến 2 bài giàng đã được hocmai thông báo.Em mong học mãi có thể đem lại niềm tin cho chúng em chứ không phải lấy đi niềm tin của chúng em dành cho hocmai và uy tín của hocmai

Top Bottom